Recent content by Golua

1. G

Trung Tâm Đá cảnh-Gỗ Lũa và tranh tượng dân gian Tỉnh Hà giang.

Trưng bày triển lãm Căn cứ vào Quyết định số 2833/QĐ-UBND Tỉnh Hà Giang ngày 20/12/2011.và Quyệt định phê duyệt điều lệ HSVC Tỉnh Hà Giang.số 2834/Q Đ-UBND . Và điều lệ Hôi SVC Tỉnh Hà Giang Quy chế hoạt động của Trung Tâm Đá cảnh- Gỗ Lũa và tranh Tượng dân gian Tỉnh Hà Giang. Nhằm đáp ứng cho...
  2. G

Thiên nhiên ban tặng.

Thế là Thiên nhiên đã ban tặng cho Tôi.các Bác xem và đánh giá nhé.(xin cảm ơn thiên nhiên đã ban tặng). http://i.ytimg.com/vi/66g4oO9jlvs/2.jpg?1375703012774 ==================================
  3. G

Bộ Bàn ghế Gỗ lũa.(không bán)

Kính chào các Bác ,Anh Chị Em trên Diễn đàn. Hôm nay tôi xin phép giới thiệu cùng toàn thể AE Bộ Bàn ghế ( Gỗ Lũa Quý). Thời gian thi công và tìm kiếm nguyên liệu(rất lâu) Tác phẩm chưa hoàn thành.( dự kiến hoàn thành vào 2014). địa điểm thi công và lắp ghép ( Tỉnh Hà Giang). Tôi xin giới thiệu...
  4. G

tháo gỡ-phân tích thị trường,Phong Trào SVC miieenf bác

Tôi nhận thấy trong vài năm gần đây phong Trào SVC đi xuống.( sau sự kiện 1000 năm Thăng long). + Topic này xin ý kiến của Các Bác của các địa phương,các khu vực tự đánh giá phong trào và thị trường nơi Mình đang sinh sống để chúng ta có cái nhìn rộng hơn và hướng đi tốt hơn trong quá trình...
  5. G

Xin chào các Anh Em miền Bắc.

Ở Miền cực Bắc xa và rất xa chúng Tôi là những người đam mê Sinh vật cảnh. miền đam mê đó cách ngăn bởi kiến thức hạn hẹp,địa lý , và rất nhiều những khó khăn khác . vì vậy chúng Tôi phải chịu nhiều thiệt thòi . mặc dù cho niềm đam mê nhưng cũng không thể và không thể tiến xa hơn thế. Hôm nay...
  6. G

đấu giá lũa ủng hộ 50% cho diễn đàn.

lâu rồi tôi không vào diễn đàn nay tôi muốn đấu giá khúc lũa ủng hộ 50% quỹ từ thiện của diễn đàn. + lũa Ngọc Am + cao 50cm X rộng 40 cm + giá khởi điểm 100.000 đ ( một trăm ngàn) + bước giá tối thiểu 50.000 đ. thời gian từ khi post bài đến 21h ngày mai 31/8/2011. Bác nào tham gia xin để lại số...
  7. G

Lũa cảnh.

vài tác phẩm lũa cảnh giao lu***********u cùng AE.
  8. G

Con Rồng Không tham gia 1000 năm TL

Golua xin giới thiệu 1 con Rồng ( Hoang đàn ) không tham gia 1000 năm . + con Ron này có kích thước khổng lồ ( ngang 2,87m) và hoàn toàn tự nhiên không hề ghép . + Ở chất liệu Ngọc Am thì đây có thể sẽ là con Rồng lớn nhất và có hình dáng tự nhiên giống 1 con Rồng đang phun lửa .\ Các Bác xem...
  9. G

11 tác phẩm Lũa ( hoàng đàn rủ) trưng bày tại hoàng thành .

Golua xin mời Anh Em ghé thăm và giao lưu với Golua với 11 tác phẩm gỗ Lũa Ngọc Am ( hoàng đàn rủ) TẠI Hoàng Thành . nhân sự kiện lớn 1000 năm Thăng Long. Mời các Anh Em để lại đt để Golua liên lạc và tiếp đón nhé, chắc hôm dấy có rất nhiều AE trên diễn đàn về dự đại lễ Golua mong giao lưu và...
  10. G

mùa hè trên núi rừng .

+ không có biển nhưng ta có thác . đây là 1 cảnh tắm thác tại núi rừng hà giang mời các Bác xem chơi . xem cho vui mắt cho giam bớt vài độ trong những ngày nhiệt độ cao . thanks các Bác đã xem .
  11. G

Những buổi sinh hoạt cuối tuần .

+ Golua xin chào tất cả các Bác các Anh Chị Em cùng toàn thể các Bạn trên diễn đàn . đã lâu do bận quá nên không vào tham gia cùng các Bác hôm nay Golua xin gửi lời chúc sức khỏe và lời chào đến toàn thể ACE trên DD . + xin giới thiệu cùng các Anh Chị 1 buổi sinh hoạt dượt chim vào chủ nhật...
  12. G

mua chó .

Kính thưa Anh Em trên diên đàn. + Hôm nay GoLua đang đi mua 1 con chó béc tại ( khu vực trường huấn luyện chó nhiệp vụ ) Tôi tìm đến và mua 1 Em chó đức của 1 vị huấn luyện trong trường . xem Em nó tôi mê luôn và quyết định bắt Em nó . do điều kiện nên hôm nay chưa mang Em nó lên cùng mà gửi lại...
  13. G

Chim này thích vuốt ve .

các Bác xem chơi .
  14. G

Tiểu cảnh .

Tiểu cảnh dài 2,3m . + Anh Em xem chơi và cho ý kiến .
  15. G

Gỗ để làm tượng .

Gỗ hoàng đàn rủ . Bác nào có nhu cầu ALo qua chữ ký .