Những buổi sinh hoạt cuối tuần .

Golua

Thành viên tích cực
+ Golua xin chào tất cả các Bác các Anh Chị Em cùng toàn thể các Bạn trên diễn đàn .
đã lâu do bận quá nên không vào tham gia cùng các Bác hôm nay Golua xin gửi lời chúc sức khỏe và lời chào đến toàn thể ACE trên DD .
+ xin giới thiệu cùng các Anh Chị 1 buổi sinh hoạt dượt chim vào chủ nhật các tuần nơi mà CLB chim cảnh của tôi đang sinh hoạt .mong các Bác xem và ủng hộ . chúc các nhà vui vẻ .
+ sáng chủ nhật chơi chim họa mi của CLB Họa Mi HG.

các AE trong CLB.

chim của 1 số thành viên .

ời Các Bác đổi món cho đỡ buồn nhé .
cảm ơn các Bác đã xem .

huynq.gl

Thành viên
Anh Hưng tham gia nhiều "Môn phái" quá, lâu rồi không thấy anh đăng đàn để giới thiệu các tác phẩm gỗ lũa cùng anh em. Nếu được anh giới thiệu thêm một số tác phẩm tâm huyết với anh em anh nhé, đặc biệt là quán cà phê của anh.

Golua

Thành viên tích cực
Anh Hưng tham gia nhiều "Môn phái" quá, lâu rồi không thấy anh đăng đàn để giới thiệu các tác phẩm gỗ lũa cùng anh em. Nếu được anh giới thiệu thêm một số tác phẩm tâm huyết với anh em anh nhé, đặc biệt là quán cà phê của anh.
nhớ thế nhớ thế Ông Em ơi . thể nào cũng có 1 ngày Chú đón Anh tại trong đó đấy .hheeeeee gần xong hết rồi hôm nào Anh giới thiệu sau nhé .

huynq.gl

Thành viên
nhớ thế nhớ thế Ông Em ơi . thể nào cũng có 1 ngày Chú đón Anh tại trong đó đấy .hheeeeee gần xong hết rồi hôm nào Anh giới thiệu sau nhé .
Rất vui khi được gặp ông anh, nếu có dịp đi Tây Nguyên thì gọi cho em anh nhé:)]:)]:)]

danhtuyen10121992

Thành viên mới
các bác ơi!cho em hỏi chọi my thuong hay tổ chức khu nào vay?có bác nào biết lam ơn chỉ giùm em với!:-/:-/:-/:-/:-/:-/=:):-c:-c