Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

choiroichoang

Thành viên
Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

anh my nhiet tinh đến thế là cùng ,nam sau ranh dan vo con len lk choi nua nha

congdulich

Thành viên
Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

cám ơn diển đàn đã tổ chức đợt opp này rất thành công,nhờ opp mà tôi biết mặt được nhiều người...nhất là phát hiện
diển đàn có đôi song múa QUỐC -GIA ...............................thượng đế cũng phải cười...he he[/QUOTE]

Em cũng chưa được biết sao anh lại giận em mà không đến chơi với em đó

penjing62

Thành Viên Danh Dự

Em cũng chưa được biết sao anh lại giận em mà không đến chơi với em đó[/QUOTE]

vì xe A THẮNG PHẢI CHỞ CÂY k còn chổ,nên a phải nhường....chổ để chở cây
a biệt phái đệ tử MINH phụ a THẮNG vận chuyển cây làm demo và đi dự luôn...khi về thì ráng mà vác lên lầu 3 cho a THẮNG
a k đi được ở nhà ngóng trông hoài.................... chớ k có giận gì e đâu
A VẪN NHỚ MÃI BÌM BỊP NƯỚNG, BIA KEN ,MÂM LÁ CHUỐI

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Đẹp trai khổ lắm mấy bạn ơi !!! thôi kệ chịu đi chơi với mấy em cho mấy em vui đó mà... he he...

congdulich

Thành viên

Em cũng chưa được biết sao anh lại giận em mà không đến chơi với em đó
a biệt phái đệ tử MINH phụ a THẮNG vận chuyển cây làm demo và đi dự luôn...khi về thì ráng mà vác lên lầu 3 cho a THẮNG
A VẪN NHỚ MÃI BÌM BỊP NƯỚNG, BIA KEN ,MÂM LÁ CHUỐI[/QUOTE]

Hahaha..anh không lên em được, thì em lại về Tp kiếm anh đó nha. Anh dẫn em đi quán Tràm Chim là được rồi..

trantien46

Thành viên
Re: Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân T

cám ơn diển đàn đã tổ chức đợt opp này rất thành công,nhờ opp mà tôi biết mặt được nhiều người...nhất là phát hiện
diển đàn có đôi song múa QUỐC -GIA ...............................thượng đế cũng phải cười...he he[/QUOTE]

hic...nhìn ảnh là.....:D đau bụng rùi.từ đôi giày, chiếc nón... nhất là anh quoclong nhìn điệu nhảy pro quá, điệu cười thì quyến rũ các girl thôi rồi =P~=P~. cặp song nhảy này nổi tiếng khắp diễn đàn rùi \m/

nguyen tan

Thành viên

Anh này cũng người trong nhà vừa đi offline tháng 8 mà sao mình không biếc vậy cà

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

Đẹp trai khổ lắm mấy bạn ơi !!! thôi kệ chịu đi chơi với mấy em cho mấy em vui đó mà... he he...
anh xấu hơn em ko tin xem lại hình đi may của em toàn hình của anh , ~X(
==================================
Anh này cũng người trong nhà vừa đi offline tháng 8 mà sao mình không biếc vậy cà
kakakaak bác mô dìm hàng em vậy kakakakaka

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

"Karaoke nhạc sống, lời từ iphone" là tiết mục do người đẹp mà ai cũng biết trình diễn, một chiêu đáng học hỏi cho những người không thuộc lời bài hát như mình

Xem ai đang "phiêu" cùng gió nè bà con ui

2 anh em sợ mấy em LK lấy...mất súng đó anh Hùng ui ;))
anh xấu hơn em ko tin xem lại hình đi may của em toàn hình của anh , ~X(
==================================

kakakaak bác mô dìm hàng em vậy kakakakaka
=))=))=)) Sao nhanh quá trời ... Ngồi đọc hết 19 trang mà ... thấy buồn ngủ ghê .

Buổi off ở Long Khánh rất vui và em đã cảm nhận được những điều giản dị ... :( Nhớ lúc nướng ngô quá ^^!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

A VẪN NHỚ MÃI BÌM BỊP NƯỚNG, BIA KEN ,MÂM LÁ CHUỐI
Hahaha..anh không lên em được, thì em lại về Tp kiếm anh đó nha. Anh dẫn em đi quán Tràm Chim là được rồi..[/QUOTE]
2 ông anh đi Tràm Chim nhớ cho e đi ké nữa nhé. Lâu quá kg đến quán đó. Thấy...thèm thèm ;))

jetli vn

Thành viên tích cực

=))=))=)) Sao nhanh quá trời ... Ngồi đọc hết 19 trang mà ... thấy buồn ngủ ghê .

Buổi off ở Long Khánh rất vui và em đã cảm nhận được những điều giản dị ... :( Nhớ lúc nướng ngô quá ^^!
rồi xong anh bắp đã bị nướng

dạ củng doi giay này ae vào tối hôm đó đòi đấu giá em nói , oh no đó anh akkakaka
có kg đó...

Emyeucay

Thành viên mới

Em chào mọi người...sao hôm offline em cũng góp mặt mà không thấy mình trong hình....bùn bùn...:-?

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Re: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

công nhận đôi giày của anh GKH nổi bật thật. Hôm nào hok có xài nữa thì gửi ra cho e đấu giá dùm cho nhé!

vinhquangle

Thành viên tích cực

dư âm để lại đó bác xuân à,,, cũng vì nâng ly nhiều

3 tên vua tám này đi vắng chat box vắng tèo luôn.
anh trưởng bản nè ,em nâu nâu mới 8 có 1 lần thôi nha'

câu hỏi này ... không ai dám trả lời thay,,, đàn chủ phải ra mặt mới biết đc
MÌNH CŨNG THẤY GIỐNG THẬT

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Em chào mọi người...sao hôm offline em cũng góp mặt mà không thấy mình trong hình....bùn bùn...:-?
Hôm đó vì cho mượn máy nên tôi chẳng chụp được tấm nào..hic...
Sẽ có hình của bạn trong video.Nếu cần hình với các sinh hoạt SVC thì hẹn sẽ chụp cho bạn tại TL Bonsai Tân Phú.

NDCan

Thành viên tích cực

TungNguyen Nha Trang
[/QUOTE]

Ông anh nhìn phiêu quá àh.nhìn hình anh các anh off mà chẩy nước miếng vì không đi được