Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

Đường vào hoa viên và hình ảnh giao lưu trước buổi off...

Anh Ấy đang cắt Chim BB

Thanh Tú đang nướng Chim Bìm Bịp...

Bố Anh Thăng củng như Bố của ACE DD một ca sỉ vượt thời gian...

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

Em bên phải đang nhìn Tôi đó nha ...!

Anh Thạo SVC Biên Hòa

Hoànglong 7o

Tên GKH hắn định làm gì đây/??/

Đấu giá đôi ủng và 02 cái cù lẵng
==================================
Hình ảnh đẹp nhất off tháng 08 Bố Mẹ anh Thăng,chủ hoa viên Hoa Sen.

Gừng càng già càng cay....

congdulich

Thành viên

Em bên phải đang nhìn Tôi đó nha ...!

Hoànglong 7o

Tên GKH hắn định làm gì đây/??/

Đấu giá đôi ủng và 02 cái cù lẵng
Hình ảnh đẹp nhất off tháng 08 Bố Mẹ anh Thăng,chủ hoa viên Hoa Sen.

Gừng càng già càng cay....
Xem ra anhmytg1974 có năng khiếu trong mảng "phóng sự ảnh". Tương lai còn phát triển nhiều đây.Cảm ơn

Quí Tài

Quản Lý Viên

Góp vui mấy hình mình chộp được

chiếc xe sang trọng được anh Thắng tháo ghế dành chổ cho cây, chỉ còn 2 ghế ngồi. Vì đi nhờ vào giờ cuối nên anh Thắng phải ngồi " ghế phụ" trên suốt chặng đi. Thật từ trước tới giờ chưa thấy ai yêu cây và nhiệt tình, hy sinh như anh Thắng...
Qua đây xin cảm ơn anh lần nữa rất nhiều trong chuyến đi vừa qua.

VÀi ảnh trong quán cà fe Hà NỘi phố
Cây này không biết tên

Cây trắc bá diệp

Chiếc xuồng độc mộc ấn tượng

" Tượng sống "

Chung sức

Cho cây nghe nhạc sẽ nở hoa đẹp và lá nhỏ lại

Cây phôi khủng này lúc vào thì thấy , chiều khi ra về thấy biến mất tiêu khỏi vườn của Congdulich

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự

chiếc xe sang trọng được anh Thắng tháo ghế dành chổ cho cây, chỉ còn 2 ghế ngồi. Vì đi nhờ vào giờ cuối nên anh Thắng phải ngồi " ghế phụ" trên suốt chặng đi. Thật từ trước tới giờ chưa thấy ai yêu cây và nhiệt tình, hy sinh như anh Thắng...

Sao cái cậu gì mặc áo sọc vuông không nhường chổ cho anh Thắng?

congdulich

Thành viên

Cây này không biết tên

Cây phôi khủng này lúc vào thì thấy , chiều khi ra về thấy biến mất tiêu khỏi vườn của Congdulich

= = = =
Cây anh không biết là cây Tùng Hương nha anh

Còn cây phôi khủng mà anh nói thì có người mê quá nên nói với em là chú cứ đưa anh đem về, sau này xuống vườn anh thích cây gì thì bưng về..chuyện nhỏ. Thiệt tình cây hồng ngọc đó em rât thích nhưng anh em đã nói vậy thì còn chờ gì nữa. Nghe nói ảnh có cây trang Trắng cũng hơi bự, để bữa nào em xuống rinh ..hehehe

= = = =

Có thể đây cũng là một tính cách của anh Thắng đó anh. Nhường cho anh em...

phamvanthang

Thành viên tích cực

Video sao rồi anh Thăng,hôm đó em đến muộn phải ngồi dưới có nghe thấy chú Thắng nói đâu.mà anh vẫn khoẻ chứ,phuc vụ ae có mệt lắm ko?

congdulich

Thành viên

Video sao rồi anh Thăng,hôm đó em đến muộn phải ngồi dưới có nghe thấy chú Thắng nói đâu.mà anh vẫn khoẻ chứ,phuc vụ ae có mệt lắm ko?
Chào Thắng, bạn đã về lại nhà chưa hay vẫn còn trong Tp

Cảm ơn món quà của bạn đã ủng hộ cho buồi off nhiều nhé

Cái video clip đang được xử lý hậu kỳ. Khi có sẽ đưa lên ngay nhé. Chúc bồ trẻ khỏe đẹp giai nhiều bố nhí...

phamvanthang

Thành viên tích cực

Chào Thắng, bạn đã về lại nhà chưa hay vẫn còn trong Tp

Cảm ơn món quà của bạn đã ủng hộ cho buồi off nhiều nhé

Cái video clip đang được xử lý hậu kỳ. Khi có sẽ đưa lên ngay nhé. Chúc bồ trẻ khỏe đẹp giai nhiều bố nhí...
ko có gì đâu anh,nhà làm được mà.em vẫn ở tp,muốn ở lại xem triển lãm tân phú.anh chúc em nhiều thế sao em kham nổi

lê văn phú

Thành viên

chà op 3 miền tại long khánh em đếm đi đếm lại có đến hai mươi mấy người ah nha đông thật toàn là người quen ah

choiroichoang

Thành viên

cay dep chem bep luon ha
=================================

Cây này không biết tên

Cây trắc bá diệp

Chiếc xuồng độc mộc ấn tượng

" Tượng sống "

Chung sức

Cho cây nghe nhạc sẽ nở hoa đẹp và lá nhỏ lại

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

Xem ra anhmytg1974 có năng khiếu trong mảng "phóng sự ảnh". Tương lai còn phát triển nhiều đây.Cảm ơn
anh mỷ dìm hàng em rỏ rang mà híc hà,,,, đôi ủng đó ko bán nhen anh em ,(đờ có mưng)mua lại ,,,,,,,~X(

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

:)):)):)) Con cũng không biết nữa chú ơi ...

NT toàn bonsai nhập thôi. Còn Quất Lâm thì...a hỏi a bác Trần Hùng nhé. Kekeke
:( Anh heo này không ngưng cái bài đó được ạ ... Em nghe từ thứ 2 tuần trước tới hôm nay rồi đó[/QUOTE]
Ơ ơ cái con bé :mad:) này. Chuyện của người lớn, em biết gì mà thắc mắc. get out.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Góp vui với cả nhà vài tấm (hình thì nhiều nhưng anh em đã đưa lên gần hết rồi)
Vợ chồng quoclongtiengiang relax

A Hưng Cần Thơ tặng hoa cho nhân vật chính

Maivinhhy chia sẻ thêm kinh nghiệm

Đàn chủ và anh em Định Quán

Nhatrang77 đang đặt hàng manmade của thanhthiennguhanhson

Phút giây phiêu của HB khi ôm người đẹp

Karaoke dã chiến

lehidu

Thành viên tích cực

Karaoke dã chiến

Bé Tú hát bài gì mà mặt buồn thiu vậy Tùng ơi?
(góc ảnh hơi bị đẹp đó nhen; cây đẹp làm khung hình cho người đẹp)

penjing62

Thành Viên Danh Dự

cu MINH đến hổ trợ cho a THẮNG cả ngày thứ 7 chuẩn bị cây và tháo yên làm '' sàn nằm ''
3 GIỜ SÁNG CN, MINH đến nhà a THẮNG để phụ anh đi LONG KHÁNH
'' SÀN NẰM TỰ CHẾ '' rất chật,(QUÝ TÀI k thể chui lọt) cu MINH thì hơi chật tí....a THẮNG thì ok
xin BÁC XUÂN,HOÀNG LONG hiểu cho e MINH...HI HI
có lẻ lúc QUÝ TÀI chụp a THẮNG ngồi dậy làm duyên....he he

Hoanglong70

Thành viên tích cực

cu MINH đến hổ trợ cho a THẮNG cả ngày thứ 7 chuẩn bị cây và tháo yên làm '' sàn nằm ''
3 GIỜ SÁNG CN, MINH đến nhà a THẮNG để phụ anh đi LONG KHÁNH
'' SÀN NẰM TỰ CHẾ '' rất chật,(QUÝ TÀI k thể chui lọt) cu MINH thì hơi chật tí....a THẮNG thì ok
xin BÁC XUÂN,HOÀNG LONG hiểu cho e MINH...HI HI
có lẻ lúc QUÝ TÀI chụp a THẮNG ngồi dậy làm duyên....he he
Dạ, Hoanglong70 "kiếm chuyện" để phạt Em nó mà Anh ... X_X