Trang nhà của Anh chị em ở Huế!

dovanlo

Thành viên Danh Dự
CHÚC CÁC BẠN SINH HOẠT VUI VẼ
rể hụt huế như tui chắt ko cho sinh hoạt rồi :eek:3
Hổng biết sao tui cũng yêu Huế quá chừng dù chưa gặp độ nào vừa chạng, rể tương lai của Huế thì khả năng được chấp nhận cho sinh hoạt cao hơn đó bactam ơi

laothinh

Moderator
Hổng biết sao tui cũng yêu Huế quá chừng dù chưa gặp độ nào vừa chạng, rể tương lai của Huế thì khả năng được chấp nhận cho sinh hoạt cao hơn đó bactam ơi
Anh nói chị Nga bưng trầu rượu ra đây em dẫn đi làm rể Huế cho=))

laothinh

Moderator
Thể theo đề nghị của bác Laothinh, em báo cáo có mặt và xin show hàng "Trang nhà em ở Huế" đây ạh :))
Mời các ACE đánh giá, ném đá hoặc chém.....!

Nhìn tràng hoa như pháo ngày tết rứa hè.

hoangdung

Thành viên tích cực
Chuyến này Anh ra Huế .Thịnh sẻ kiếm cho Anh mấy O ,thì Anh sẻ về không đành cho coi.

bonsaichono

Thành viên
Hiện tại Bà xã mình đang làm món vịt xáo măng đợi anh chị em về đây này , Bật mí : (con vịt cỏ nhà dân nuôi thịt rồi được 1kg7 , thêm món mướp cắng xào trứng tỏi ) ai không về thiệt thòi ráng chụi =))=))=))

lehai

Thành viên
việc trước mắt chắc là cuối tuần ae tổ chức off cafe tí, rồi sau đó ae ai biết thêm mem chơi cây ở Huế thì kêu thêm chắc cũng ko ít đâu :)

bonsaichono

Thành viên
Trân Trọng kính mời anh chị em ở tp Huế và các huyện lân cận Tỉnh TT Huế họp mặt vào lúc 17g 00 tại nhà anh Hùng
( nick Hungcadet , tên Trần Quang Hùng , đc : 182/2 tăng bạt hổ tp huế , đt : 0988248325 )
Nội dung offline : gặp mặt thăm hỏi sức khỏe gđ các thành viên
giao lưu trao đổi cây cảnh , bonsai
họp bàn kế hoạch cụ thể 1 lần cuối trước khi triển khai công tác chuẩn bị offline sắp tới.
Trân Trọng Kính Mời @};-@};-@};-

Ui trời ! Hôm ni mới lọt tọt vô trang ni , mấy bửa ni bận bịu quá ! nên chưa up hình lên được , mấy bạn đừng có mừ la tui hén !...tui sẽ up hình ...sau vài tiếng nữa :D:D

Đầu tiên là em Lucky của Hungcadet
==================================
tiếp đến là chủ nhà ...với tui...

đang * bàn tán *...cây ni giá có đến * trăm triệu * hok:D:D
Mọi người đều thắc mắc hok biết cây ni là cây chi , hỏi chủ nhà (hungcadet) chủ nhà cũng chịu luôn .
bon sai Mai cẩm tú

Mưng đẹp ( Lộc vừng ) của hungcadet

==================================đỗ quyên nè !

tùng la hán nè !

phu nhân của laothinh và phu nhân của hungcadet
Mục tiêu cuối cùng là đây !
chủ nhà hungcadet áo đỏ cùng với bạn Tuấn Anh

laothinh

Moderator
Hôm qua vừa đón khách tại nhà laothinh, anh thangdalan từ Thanh Hóa vô.

Có một ông bố vắng mặt nên nhờ trưởng nữ đến thay mặt.