Hình ảnh offline miền bắc 6/2012 Giao Thủy-Nam Định

ngockien

Super Moderator

Còn Hội Trưởng Kiên hình như đang "Mang tài liệu vào phòng thi":-@:))
Hôm đó khá mệt nên nhấp ngum rượu cái mặt trông chán quá :D

Tới này chắc em không đi off nữa thôi ...

PS : @@ Haibien : =))=))=)) Em không tha cho anh đâu

Chú ơi :(:)(:)(:)(( Chú cũng có con gái lớn mà huhu
Rõ khổ! Chú không những giảm giá lại còn chiết khấu thêm 15% mà con gái chú nó cũng vẫn....ờ ê ê sắc ế đó cháu ơi! Vậy nên chú rất thông cảm với hoàn cảnh hiện tại của cháu :-O
Khổ thân em Tú nhà mình,vừa xinh vừa duyên mà vẫn ế dài dài =))
Anh bảo rồi kết đôi với lão Biên ế nữa là hai người cùng khỏi ế :))

NDCan

Thành viên tích cực
Nguyên văn là thế này:

=))=))=))
Anh ơi có em ở đó mà không kêu em ra đỡ anh.Bữa đó bận công việc không chăm sóc anh được để anh uống say quá tại hạ thật sự xl nha =))=))=))=))

kimkepy

Thành viên
Chỉ tiếc bức tượng rất hợp và là hàng độc không mua thay được, em sẽ cố gắn keo xem sao anh à. Anh đừng nghĩ gì sao lại bận tâm ba cái chuyện lặt vặt thế :D, trước đây cũng bị rơi một lần các cụ có còn tay đâu :))
anh KIÊN ơi, anh gắn cho mẩu sắt dài 5>7 cm dưới đáy tượng rồi cắm suống đất thì rơi làm sao được

Rõ khổ! Chú không những giảm giá lại còn chiết khấu thêm 15% mà con gái chú nó cũng vẫn....ờ ê ê sắc ế đó cháu ơi! Vậy nên chú rất thông cảm với hoàn cảnh hiện tại của cháu :-O
thời buổi này kinh tế thì khó khăn em nghĩ anh nên mạnh tay sale thêm nữa.để mấy cô nhà mình mạnh dạn noi theo anh ạ!=))

han_qn

Thành viên tích cực
[/QUOTE]

a sơn phong độ ghê=))=))=))
==================================
Dạ ,sư tử nhà em đi tìm nên em đang tìm chỗ núp đó ạ [-O<
a kiên lúp sau tuyệt phẩm của mình làm gì thế nhỉ...?:-O:-O:-O

vuvanduc

Quản lý mới
hôm đấy em đi gấp quá chưa kịp chia tay anh Đức.bác thông cảm cho em nhé:D:D
anh mới là người có lỗi nhiều với anh em, chẳng mấy dịp mà anh em hội tụ tại quê hương Nam Định mà anh lại tiếp chưa được chu đáo, nhưng quả thực hôm đó mải lo công việc quá, hẹn dịp khác sẽ chuộc lỗi, cảm ơn Tân và tất cả anh em

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
trước buổi off vài ngày 3 anh em HoangANH1102 ,Tuấn HOàng và THanh9x đã lên đường

anh Tuấn Hoàng tranh thủ tạo dáng 8-X

chú em Thanh9x đang chăm sóc lại cho đứa con cưng của mình

2ae tranh thủ tạo dáng

gặp mặt tại tư gia huynh vuvanduc !cảm ơn huynh và gia đình đã nhiệt tình đón tiếp!

hình ảnh buổi of nam định

người luôn vất vả nhất trong mọi cuộc off

tranh thủ chụp hình "dìm hàng" =))