Vườn Lan Old-Cat

culanluasg

Super Moderator
đúng là như xổ số chú Ba,quả thật kiếm một em siêu chân dài quá khó đa số là chỉ chân đá chân xiêu thôi chú Ba

hieunhontrach

Thành viên mới
Trả lời: Re: Vườn Lan Old-Cat

@ Mình nuôi cả 3000 cây lai chờ xổ , đến hôm nay là 3 năm kể ra cũng còn may mắn dươc gần 40 em tạm chơi được , chờ thời gian nữa mình sẽ lấy chúng giao lưu với anh em yêu lan . Chú Thuận nghĩ thế nào ?
Trời,các chú có tới 3000 cây,híc,ngưỡng mộ quá, em có hơn chục cây cat tạp nham,thỏa nào đợi ngăm bông mỏi mòn quá!!!!!!!!!!!!!!8->

muaxuanxanh

Thành viên
Trả lời: Re: Vườn Lan Old-Cat

@ Mình nuôi cả 3000 cây lai chờ xổ , đến hôm nay là 3 năm kể ra cũng còn may mắn dươc gần 40 em tạm chơi được , chờ thời gian nữa mình sẽ lấy chúng giao lưu với anh em yêu lan . Chú Thuận nghĩ thế nào ?
Chà chà, với tỷ lệ như thế này thì những cây trổ hoa đẹp giá khủng là điều đương nhiên. Xin các bác cho hỏi 1 câu có thể hơi thiếu tế nhị một chút là: vậy những cây sổ trật thì mình làm gì với nó ạ?

son_dupaint

Thành viên
Re: Trả lời: Re: Vườn Lan Old-Cat

Chà chà, với tỷ lệ như thế này thì những cây trổ hoa đẹp giá khủng là điều đương nhiên. Xin các bác cho hỏi 1 câu có thể hơi thiếu tế nhị một chút là: vậy những cây sổ trật thì mình làm gì với nó ạ?
sổ trật thì đem ra chợ lan Bạn ơi ,để ngoài chợ bán lại cho những người mới chơi, hay ai thấy em nó đẹp ,thì rước em nó về

VUVANDO_CT

Thành viên
Re: Trả lời: Vườn Lan Old-Cat

[/QUOTE]

Cây mini này là cây j vậy Chú Ba ơi! nhiều không chú? con đăng ký được không Chú Ba?

old-cat

Thành viên

Cây mini này là cây j vậy Chú Ba ơi! nhiều không chú? con đăng ký được không Chú Ba?[/QUOTE]

@ Đừng hỏi cây chi , miễn đẹp là được _ mình chỉ có một chậu duy nhất . Nếu Độ thích thì chờ nhá . Cùng giống lai với em nó thì có nhiều nhưng không đẹp bằng . Chào thân ái , hẹn gặp lại .:-h:-h:-h

VUVANDO_CT

Thành viên

Cây mini này là cây j vậy Chú Ba ơi! nhiều không chú? con đăng ký được không Chú Ba?
@ Đừng hỏi cây chi , miễn đẹp là được _ mình chỉ có một chậu duy nhất . Nếu Độ thích thì chờ nhá . Cùng giống lai với em nó thì có nhiều nhưng không đẹp bằng . Chào thân ái , hẹn gặp lại .:-h:-h:-h[/QUOTE]

Dạ con cảm ơn Chú Ba!