Hội quán Miền Bắc _ ngày mưa.

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Vườn hôi phát triển nhanh ghê, rất quy chuẩn. Cảm ơn anh Đã chia sẻ. Minh có dịp được đến chơi.

ngoc_dung

Moderator
Vườn hôi phát triển nhanh ghê, rất quy chuẩn. Cảm ơn anh Đã chia sẻ. Minh có dịp được đến chơi.
Nhớ ĐN rồi đóTú, có dịp nào ra thăm anh em hội miền bắc nhé.

da cám ơn a lại gần phải da nữa rồi nhưng cháu ổn a à
Thế là tốt rồi, ra alo cho anh nhé.

Bấn quá cắm cả máy rồi anh ơi [-O<
Ăn chơi quá đây mà hehe :))

ngockien

Super Moderator
Đang xem: 4 (3 thành viên và 1 khách)
‎ngockien, ‎bongbet, ‎bd47je

Anh Đức ơi ,anh vẫn khỏe chứ ?
mọi người rất nhớ anh ,anh lên tiếng đi anh em sẽ mừng lắm đó :D

Cuongtcqt

Thành viên
Em xin được kính chào và chúc sức khỏe các bác HQMB. Ngắm vườn cây đẹp và quy củ quá:)). Các bác cho e được hỏi là bên hội quán mình hiện nay có bán cây Linh Sam (cây nguyên liệu) hóa tím và hoa trăng không ạ? E mới vô 4r nên còn bỡ ngỡ, rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bác.
Em xin chân thành cám ơn ạ.

ngockien

Super Moderator
Em xin được kính chào và chúc sức khỏe các bác HQMB. Ngắm vườn cây đẹp và quy củ quá:)). Các bác cho e được hỏi là bên hội quán mình hiện nay có bán cây Linh Sam (cây nguyên liệu) hóa tím và hoa trăng không ạ? E mới vô 4r nên còn bỡ ngỡ, rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bác.
Em xin chân thành cám ơn ạ.
Hiện ở Hội quán miền Bắc đang có nhiều cây linh sam nguyên liệu ,rất đa dạng . Mời bạn ghé chơi và thăm quan ,có gì alo cho mình nhé.

bongbet

Thành viên tích cực
Hiện ở Hội quán miền Bắc đang có nhiều cây linh sam nguyên liệu ,rất đa dạng . Mời bạn ghé chơi và thăm quan ,có gì alo cho mình nhé.
đi công tác về rồi hả kiên mai sang vườn trà cháo chém chặt nha