Chuẩn bị cho đợt Offline tháng 7/2013 tại Bà Rịa.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Trời!!! Mới có 24 tuổi mà đòi có bồ nhí rồi vậy Tú????
Đợi già cở chú mới được Tú ơi
Úi , vậy thì giờ tính sao nhể ... con lỡ có bồ nhí rồi hihi

Thận trọng chứ tham Offline tháng 7/2013 tại Bà Rịa dẫn theo "bồ nhí", về tới nhà bị "bồ lớn" - "bồ nhí" thi nhau chạy đua vũ trang làm vườn cây kiểng mi ni ở nhà hỏng hết nhen.
:)):)):)) Em trang bị áo giáp rồi anh ạ . :)):)):)) Có dịp được coi cuộc tranh đua thì phải vui chứ anh :))

NGVTHUAN

Moderator
Học hỏi anh nào đó, phen này phải mang theo bồ nhí đi ộp biển mới được :)):)):))
Học Anh nào vậy Tú có thể bật mí sơ về Anh đó được không?để có diệp Anh cũng muốn học hỏi vài chiêu .Hôm đó mang theo bồ nhí xuống Vũng Tàu Anh bao tắm biển suốt ngày luôn Tú ơi.:)):))

Nhancuibap

Thành viên tích cực
có dự định này nào chưa mấy anh? Để ông Tuấn Khanh còn xin vợ nữa, ổng đi chơi hỏng có đơn giản như anh em mình đâu.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Khỏi cần mang bồ nhí theo Tú ơi. có A chờ Em dưới này rồi..............
Học Anh nào vậy Tú có thể bật mí sơ về Anh đó được không?để có diệp Anh cũng muốn học hỏi vài chiêu .Hôm đó mang theo bồ nhí xuống Vũng Tàu Anh bao tắm biển suốt ngày luôn Tú ơi.:)):))
:)) :)) ;)) Có khi có tập dượt quân sự ở dưới VT luôn rồi

NGVTHUAN

Moderator
Anh Lộc sao nỡ phạt Thuận đứng khoanh tay vậy anh, còn Lan Chi sắp bị phạt nên cái mặt duyên ghê á :)):)):))
Anh Tuấn Khanh ơi Anh Lan chi vừa nghe Anh Lộc nói có chai rượu sâm ngâm với cá ngựa đã lâu nhưng mà rượu này đặc biệt cái là uống về vợ khen Anh Lan chi liền bảo cho em dùng thử , nhưng uống hết ly này Lan chi lại xin ly nữa , nên em phải đứng khoanh tay chờ tới lươc đó Anh .Cái mặt Anh Lan chi nhăn là đang cảm nhận rượu ngon đó Anh.:))
==================================
Bữa off kiểm tra đi anh TN ơi, hắn mà nói không thật thì tịch thu cây của hắn :)):)):))
Chắc phải đem dấu bớt thôi.

phamvanthang

Thành viên tích cực
Đã lâu lắm rồi chưa có dịp đi vũng tàu chơi.lần này phải cố gắng thu xếp thời gian mới được

TUANKHANH

Moderator
Anh Tuấn Khanh ơi Anh Lan chi vừa nghe Anh Lộc nói có chai rượu sâm ngâm với cá ngựa đã lâu nhưng mà rượu này đặc biệt cái là uống về vợ khen Anh Lan chi liền bảo cho em dùng thử , nhưng uống hết ly này Lan chi lại xin ly nữa , nên em phải đứng khoanh tay chờ tới lươc đó Anh .Cái mặt Anh Lan chi nhăn là đang cảm nhận rượu ngon đó Anh.:))
==================================

Chắc phải đem dấu bớt thôi.
Lan Chi xin thêm 1 ly vì sợ con hàng xóm nó phân bì đó em :)):)):))

hienvt

Thành viên tích cực
nhiều khi ngẩm nghỉ củng thương cho cái diển đàn này sao mà toạn CHAI CHÁNG ko à
đi off 2 ngày mà có khoảng 50 nam và 50 nữ thì vui biết mấy hả mấy anh...những lúc nhậu say không ai ôm thiệtttttt là buồn

b-(