Vẽ như Mèo cào - Chó liếm (tmt_arc)

Status
Not open for further replies.

tmt_arc

Thành viên tích cực
Bản thân không biết dùng máy ngồi cắt, cúp ảnh ghép, củng chã biết võ, vẽ gì.....
Nên không dám múa rìu trước mặt các cao thủ võ lâm diễn đàn. Chỉ có vài nét mèo cào cho có cái bản Demo (định hướng) với AE đặng đỡ tủi với bản thân.
Vì vậy, AE có lòng chỉ bảo, mình xin ghi nhận, còn ai muốn chém cứ chém. Miễn đừng nói tục, gây sự mất văn hóa xấu hơn vài hình ảnh trong bài (đã xấu tới mức Mèo cào , Chó liếm...)

[/URL]

[/IMG]

Yên tâm đi ..."nét vẽ" như ri là quá đẹp ! Và chắc chắn sẽ đẹp hơn khi Anh vẽ demo giúp cho những ACE có nhu cầu.:-bd

tmt_arc

Thành viên tích cực
Yên tâm đi ..."nét vẽ" như ri là quá đẹp ! Và chắc chắn sẽ đẹp hơn khi Anh vẽ demo giúp cho những ACE có nhu cầu.:-bd
Dạ, cảm ơn chú con củng muốn lắm, nhưng đôi khi "lực bất tòng tâm chú ơi". Mời chú ly coffe buổi sáng ~O)~O)

kimkepy

Thành viên
Dạ, cảm ơn chú con củng muốn lắm, nhưng đôi khi "lực bất tòng tâm chú ơi". Mời chú ly coffe buổi sáng ~O)~O)
Có tâm, ắt thời dư lực. Bỏ 2 chi, tử ở dưới nhìn thoáng hơn.

tmt_arc

Thành viên tích cực
Có tâm, ắt thời dư lực. Bỏ 2 chi, tử ở dưới nhìn thoáng hơn.
Cảm ơn kimkepy, lên sớm vậy anh.
2 chi tử dưới hồi tối mệt quá làm đại, sẽ sửa lại chứ không bỏ,
Vì bỏ sẽ hỏng chân.
Chừng nào nuôi xong cành thứ 2 phía sau lên hợp với cành thân thứ nhất em sẽ lược lại một lần nữa.
Cây này 2 thân khá hay anh ơi (đang trên đường về nên mới dám trưng lên đó :):)))

thangpt

Thành viên
Chào bạn. Chúc bạn cùng mọi người buổi sáng tốt lành.
Tôi thì chẳng biết vẽ kiểu " chó cắn mèo cào" là sao, nhưng thấy cây số 01 thì ý tưởng tốt, hợp với dáng cây. Cây số 02 thì thấy bình thường, chưa có gì nổi bật. Về cây thì nhận xét chỉ có vậy, vì trình độ còn giới hạn -$
Có thêm vài lời về bài viết của bạn thế này
Tmt à tôi biết gần đây có một vài anh em không hợp với phong cách của bạn nên có những comment làm bạn không vui. Tôi nghĩ diễn đàn cũng như cuộc sống có người này người kia nên có người thích mình thì chắc chắn có người không thích. Nhưng Tôi không ngờ nó lại ảnh hưởng đến bạn nhiều như vậy.
Bạn nhìn lại xem bạn đang thay đổi theo chiều hướng tiêu cực mà hình như không nhận ra điều đó. Này nhé: thứ nhất là bạn đã thay đổi chữ ký theo kiểu phòng thủ. Thứ 2 bạn viết bài mà sợ người khác ném đá, nên viết cả bài toàn những lời như vừa khiêm tốn, vừa khiêu chiến. Kiểu như bạn không muốn đánh lộn nhưng bạn vừa đi giữa đám đông vừa đưa hai nắm đấm lên, mặt thì gườm gườm: " Tao không muốn đánh nhau nha, thằng nào thích thì vào đây tao éo sợ" và còn vài điều nữa, nhưng....
Người anh em, hãy cứ là bạn, đừng thay đổi vì những điều không đáng. Với tôi bạn là người hiểu biết, nhiệt tình, thẳng thắn, tin cậy và chắc nhiều người cũng nghĩ thế.:">
Còn nhiều điều muốn nói nhưng vậy là tạm đủ. Tôi biết đọc những dòng này bạn sẽ không buồn, giận đâu, vui là khác.
Bạn hay mời cafe mọi ngươi, hôm nay để tôi trả~O)

tmt_arc

Thành viên tích cực
Chào bạn. Chúc bạn cùng mọi người buổi sáng tốt lành.
Tôi thì chẳng biết vẽ kiểu " chó cắn mèo cào" là sao, nhưng thấy cây số 01 thì ý tưởng tốt, hợp với dáng cây. Cây số 02 thì thấy bình thường, chưa có gì nổi bật. Về cây thì nhận xét chỉ có vậy, vì trình độ còn giới hạn -$
Có thêm vài lời về bài viết của bạn thế này
Tmt à tôi biết gần đây có một vài anh em không hợp với phong cách của bạn nên có những comment làm bạn không vui. Tôi nghĩ diễn đàn cũng như cuộc sống có người này người kia nên có người thích mình thì chắc chắn có người không thích. Nhưng Tôi không ngờ nó lại ảnh hưởng đến bạn nhiều như vậy.
Bạn nhìn lại xem bạn đang thay đổi theo chiều hướng tiêu cực mà hình như không nhận ra điều đó. Này nhé: thứ nhất là bạn đã thay đổi chữ ký theo kiểu phòng thủ. Thứ 2 bạn viết bài mà sợ người khác ném đá, nên viết cả bài toàn những lời như vừa khiêm tốn, vừa khiêu chiến. Kiểu như bạn không muốn đánh lộn nhưng bạn vừa đi giữa đám đông vừa đưa hai nắm đấm lên, mặt thì gườm gườm: " Tao không muốn đánh nhau nha, thằng nào thích thì vào đây tao éo sợ" và còn vài điều nữa, nhưng....
Người anh em, hãy cứ là bạn, đừng thay đổi vì những điều không đáng. Với tôi bạn là người hiểu biết, nhiệt tình, thẳng thắn, tin cậy và chắc nhiều người cũng nghĩ thế.:">
Còn nhiều điều muốn nói nhưng vậy là tạm đủ. Tôi biết đọc những dòng này bạn sẽ không buồn, giận đâu, vui là khác.
Bạn hay mời cafe mọi ngươi, hôm nay để tôi trả~O)
Quả đúng là bạn có khác, nói trúng phóc.....
Có điều không phải là mình "éo sợ" mà là "không đáng để mình sợ".
Nên có lần mình từng nói, xứng đáng thì mình xưng anh, xưng chú, bác, cô thím....
Còn không thì kêu cho phù hợp với người ta là tốt nhất.

Mình tôn trọng và quý mến mọi người, nhưng bao năm lăn lộn trên đây mình nhận ra nhiều điều.
Tốt rất nhiều, nhưng bẩn chã ít.

Nên thôi, cứ là vay sao trả vậy, dành tình cảm cho những điều xứng đáng là tốt nhất.
Chứ chả phải mình phòng thủ gì đâu,
Mình củng có tay có chân, ném mình mình ném lại, gặp dao chém luôn không chừng.
"Đi với phật mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy"

Chữ ký của mình dùng để coi như mình đã có lời lịch sự cho những ai thích kiêu khích,
Sau khi dùng lịch sự mà vẫn không xi nhê thì dùng kiểu khác vậy.

Cảm ơn bạn có lòng mời coffe nhé.

tiennavi

Thành viên
vẽ vậy là okie con gà đen rồi anh, e cũng tập vẽ trên máy mà vẽ kinh quá.... :))

Đông Xuân

Thành viên tích cực
Nhà bác có chó mèo biết vẽ có con nào giao lưu không? Đang có nhu cầu dùng, chó cái mèo đực càng tốt ... he he.

tmt_arc

Thành viên tích cực
Vẽ đẹp lắm e dai à ,,,tuện tay vẽ lun con nè cho a nhá ,,,=D>
Thấy cây của anh, tức mình sinh tội.
Thêm vào nét cong, đề thơ con cóc tặng anh (em tự sáng tác nghe).
Anh đọc kiểu gì củng được, còn em thích thê này: Người và cây, thời thời, nắn nắn, thẳng - cong
[/URL][/IMG]

vẽ vậy là okie con gà đen rồi anh, e cũng tập vẽ trên máy mà vẽ kinh quá.... :))
Cảm ơn bạn, mình củng học như bạn thôi.... :):)

Nhà bác có chó mèo biết vẽ có con nào giao lưu không? Đang có nhu cầu dùng, chó cái mèo đực càng tốt ... he he.
Nhà mình củng có nhiều thứ, chỉ có loại nầy là chưa có: Đầu trâu, mặt ngựa, bụng dạ hẹp hòi, chơi moi, chơi móc là chưa có.
Nhà bạn có không, mình giao lưu làm quen nhau cái nhể.... :)

Đông Xuân

Thành viên tích cực
Đầu gì cũng đâu liên quan , kể cả đầu rồng đầu phượng ... he he. Rồng bay, phượng múa chứ chỉ có món chó mèo vẽ là hàng độc nhà bác đăng lên mới hỏi. Còn bố tổng thống Mỹ chúng nó còn móc nhau kìa, có mần răng. Vẽ chẹp quá ... thảo nào từ trước tới giờ cất chó mèo không đem ra, găm hàng kỹ thiệt ...he he
==================================
Ae xem rõ nhé chó mèo là bác này tự nhận, còn đầu trâu mặt ngựa đem chỉ người khác. Ai là thiếu văn hóa đây.

tmt_arc

Thành viên tích cực
Đầu gì cũng đâu liên quan , kể cả đầu rồng đầu phượng ... he he. Rồng bay, phượng múa chứ chỉ có món chó mèo vẽ là hàng độc nhà bác đăng lên mới hỏi. Còn bố tổng thống Mỹ chúng nó còn móc nhau kìa, có mần răng. Vẽ chẹp quá ... thảo nào từ trước tới giờ cất chó mèo không đem ra, găm hàng kỹ thiệt ...he he
Hehe.....:)):))
Còn nhiều lắm, có điều phải đề phòng chư lị,
Gặp người tốt hoài không ngán, chứ gặp kẻ chơi bẩn là khiếp tới già.

Bạn thích thì mình sẵn sàng giao lưu thôi.
Hàng nào bạn thích thì cứ việc ra giá hợp lý thì mình để cho bạn liền.... =P~
(Nhớ nói trươc để mình giao lưu cho hợp lệ, tránh gây hiểu lầm cho diễn đàn)
Đang nuôi em nó theo thế nỳ:
[/URL][/IMG]

Đông Xuân

Thành viên tích cực
Có định mở lớp dạy vẽ cho chó mèo không. Vẽ như chó cái mèo đực là nhất ... he he
Chả biết cỡ loại gì mặt đột gì mà bảo bác Dts đến nhà nó dạy làm cây cho 10 năm thành tài. Bác nào còn cây thích chơi kiểu chó mèo đem lên nhờ cẩu nhân nhé.

tmt_arc

Thành viên tích cực
Có định mở lớp dạy vẽ cho chó mèo không. Vẽ như chó cái mèo đực là nhất ... he he
Chả biết cỡ loại gì mặt đột gì mà bảo bác Dts đến nhà nó dạy làm cây cho 10 năm thành tài. Bác nào còn cây thích chơi kiểu chó mèo đem lên nhờ cẩu nhân nhé.
Này, đọc lại mở bài đi nhé,
Cấm chửi bậy đó, chứ đừng nói là sủa bậy nha... :))

Chưa gì xung máu rồi hả, yếu dzậy ??
Mỗi người một cảm nhận :D nha Thắng,cảm nhận riêng thì bộ tàn cây linh sam này hơi tham :D.
.
Tay nghề lên rồi.
Cảm ơn caycanhphuongviet, mơi mốt làm thực tế sẽ cân nhắc cho phù hợp với cây ~O)~O)

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
vẽ được! ko cào lắm đâu?nhưng lỡ rồi cào luôn cành số 3 bên trái từ dưới lên cho thuận và thoáng!kekek

tmt_arc

Thành viên tích cực
vẽ được! ko cào lắm đâu?nhưng lỡ rồi cào luôn cành số 3 bên trái từ dưới lên cho thuận và thoáng!kekek
Ok anh, em mơi học dzẽ anh ơi,.....:)
Cây này em củng đang nuôi được một phần.....~O)
[/URL][/IMG]

Đông Xuân

Thành viên tích cực
Các bác giở lại bài - đề nghị BQT nên mở mục vẽ demo - xem ông này phát biểu như thế nào nhé.
Chính ông này là người nói của ai nấy chơi vẽ vời gì. Cái loại 2 mặt này giờ lại bung hàng ra khoe, nó vẽ cho cái tiếng cẩu chứ vẽ cho ai. Chẳng biết tuổi chíp gì mà cấm người khác.

tmt_arc

Thành viên tích cực
Các bác giở lại bài - đề nghị BQT nên mở mục vẽ demo - xem ông này phát biểu như thế nào nhé.
Chính ông này là người nói của ai nấy chơi vẽ vời gì. Cái loại 2 mặt này giờ lại bung hàng ra khoe, nó vẽ cho cái tiếng cẩu chứ vẽ cho ai. Chẳng biết tuổi chíp gì mà cấm người khác.
Giờ sao???
Tức hả, không những vi phạm nội dung bài này mà còn vi phạm nội qui về ăn nói trên diễn đàn rồi nhé nhóc.
Đúng là non quá máu hăng thật, mới tí xíu đã quên mất nội qui.

Đề nghị về học nội qui đi rồi viết,
Không thì qua Mợ Kim Khánh, vén váy lên Mợ ấy chỉ cho đôi chút cách chém mà không vi phạm nhen.

Status
Not open for further replies.