thách đấu cuối tuần

soncm

Thành viên tích cực
Xin ý kiến ACE.
Mình gợi ý tí xíu chỗ này nhen.
Để cho sự bầu chọn được công bằng, sau này ACE không nên đề tên chủ nhân của Tác Phẩm.
Và khi DD có tổ chức thi Bonsai qua ảnh, các TV cũng không nên tự đưa hình ảnh lên để bình chọn.
=> Nên chọn một MOD làm chủ khảo.
=> Cá nhân các TV chỉ viết bài đăng kí dự thi, phần hình ảnh thì gởi vào tin nhắn riêng của chủ khảo.
=> Sau đó chủ khảo sẽ đăng lên những hình ảnh được các TV gởi, sẽ không ngại cho ACE bình chọn. Vì khi đó khó phân biệt được
TP này là của TV nào.

Mình nghĩ như thế này sẽ công bằng hơn, Mong ACE thêm ý kiến cùng xây dựng để cuộc vui sẽ ngày càng vui hơn.

Thân chào cả nhà
Soncm.

doanvunguyen

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: thách đấu cuối tuần

Theo mình chọn: Cây 2 thân hơn cây 1 thân. Chúc giải trí vui vẻ.
nhưng cây 1 thân nó có tới 2 cọng rể mà anh :))

Xin ý kiến ACE.
Mình gợi ý tí xíu chỗ này nhen.
Để cho sự bầu chọn được công bằng, sau này ACE không nên đề tên chủ nhân của Tác Phẩm.
Và khi DD có tổ chức thi Bonsai qua ảnh, các TV cũng không nên tự đưa hình ảnh lên để bình chọn.
=> Nên chọn một MOD làm chủ khảo.
=> Cá nhân các TV chỉ viết bài đăng kí dự thi, phần hình ảnh thì gởi vào tin nhắn riêng của chủ khảo.
=> Sau đó chủ khảo sẽ đăng lên những hình ảnh được các TV gởi, sẽ không ngại cho ACE bình chọn. Vì khi đó khó phân biệt được
TP này là của TV nào.

Mình nghĩ như thế này sẽ công bằng hơn, Mong ACE thêm ý kiến cùng xây dựng để cuộc vui sẽ ngày càng vui hơn.

Thân chào cả nhà
Soncm.
cái này chủ yếu là vui nên làm đại vậy anh Sơn ơi, chứ trước đây đã có 1 thời gian anh em có thi đấu với nhau hàng tuần và do LÝ VÕ SƯ8-> làm chủ khảo. có nấc bình chọ hẳn hoi rồi, nhưng lâu quá không thấy nữa. :(

DTrong

Thành viên
cây ông VŨ nhiều lá hơn
một phiếu cho cây hơn lá
Cái này Bác chơi hơi "ác" à nha, theo Yêu cầu của Bác Tám, yêu cầu chủ nhân thách đấu và nhận thách đấu ngồi "đếm lá" rồi công bố cho mọi người mỗi cây bao nhiu lá :)):))

Cây 2 thân nhìn ít vậy chứ chưa chắc số lượng lá ít hơn ah nha vì lá nó nhỏ hơn :))

VUTIENTHANH

Thành viên
Có thể 2 thí sinh ngang ngửa nhau .Nhưng cảm nhận riêng về cách chụp hình , lặt lá ,chậu cây , em thấy tổng thể thì thí sinh của anh Nhatrang77 nhìn có phần hơn . 1 phiếu cho anh Nhatrang77 ( Em là bầu công tâm nhé vì em là dân trung lập hihi .)

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
em vote cho Nhatrang77. Người thắng sẽ là nhatrang77. Em nhận 1 chai Ken chuyển qua vietel nha. Phí bao giùm em nha. ĐỊa chỉ và tên người nhận dưới chữ kí em nha

nhatrang77

Thành viên tích cực

Có thể 2 thí sinh ngang ngửa nhau .Nhưng cảm nhận riêng về cách chụp hình , lặt lá ,chậu cây , em thấy tổng thể thì thí sinh của anh Nhatrang77 nhìn có phần hơn . 1 phiếu cho anh Nhatrang77 ( Em là bầu công tâm nhé vì em là dân trung lập hihi .)
Anh doanvunguyen đâu rồi. Chưa chuẩn bị mà đòi đi thách đấu. Thấy chưa :p

nhatrang77

Thành viên tích cực

em vote cho Nhatrang77. Người thắng sẽ là nhatrang77. Em nhận 1 chai Ken chuyển qua vietel nha. Phí bao giùm em nha. ĐỊa chỉ và tên người nhận dưới chữ kí em nha
Hu hu, tiền chuyển lớn hơn tiền chai ken đó em. Em uống trước dùm anh luôn nha. Để bửa nào anh vô Saigon rồi chuyển thêm em thùng luôn.

NDCan

Thành viên tích cực
1 vé cho em 2 thân của Nhatrang77.Có đầu tư thời gian chỉnh sửa trước khi cho em nó ra đấu trường.

bigbabol

Moderator
1 vé cho cây của anh nhatrang và 2 vé cho cây còn lại do mình đã được lót tay kha khá=))

doanvunguyen

Thành viên tích cực

Ủng hộ DoanVunguyen 1 phiếu vì co' gan thách đấu=))
1 phiếu cho cây hay cho người đây ?

1 mình 1 cõi, anh ấy trúng chắc luôn

Anh doanvunguyen đâu rồi. Chưa chuẩn bị mà đòi đi thách đấu. Thấy chưa :p
coi ai thách trước à, cây ngừ ta đang dưỡng, tự nhiên vô vườn ngừ ta réo, hổng lí sợ:p

Khứa khứa Kimuvu thua Dokhuonglo rùi=))
Cất cho em 2 chai đi sg về uống nha:))
coi chừng lần này hổng cắm đầu vô lavobo mà cắm vô cái bên cạnh đó nhen:-"

1 vé cho cây của anh nhatrang và 2 vé cho cây còn lại do mình đã được lót tay kha khá=))
cái.....cái ..cái này có có....hợp lệ hem ta8->

Nhìn cây nhatrang77 duyên hơn,ủng hộ 1 vé cho đồng hương Nha Trang.
lầm to bạn ơi, hắn ghi vậy chứ quốc tịch hắn còn hổng phải việt nam nữa chứ đừng nói nha trang%-(, tui mới đồng huơng nè8->

nhatrang77

Thành viên tích cực

lầm to bạn ơi, hắn ghi vậy chứ quốc tịch hắn còn hổng phải việt nam nữa chứ đừng nói nha trang%-(, tui mới đồng huơng nè8->
Người ta nói là đồng hương nghen, hổng có chơi lôi kéo a :p

Blackrose86

Thành viên tích cực
và phần thưởng cho người thắng cuộc (dựa trên số phiếu bầu chọn của anh em diển đàn, kết thúc vào 9h30 tối thứ 2 )

mời nhatrang77 @};-@};-[/QUOTE]

thôi, khỏi báo kết quả , mai mua thùng...coca lên nhà hắn cho xongb-(
Treo đầu dê trúng thịt cầy hả :-w