thách đấu cuối tuần

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Trả lời: Re: thách đấu cuối tuần

=))=))=))=)) thua luôn cả cái chậu nữa! nhưng đệ quen huynh lâu hơn vote 1 phiếu cho huynh =))
p/s:xin lỗi anh Nhatrang @};-
Cái này là phe đảng nha không được phải bỏ phiếu công bằng nha

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Đang đi vận động hành lang đó! Anh cứ ngồi đó mà uống Cô ca cô la say sưa tối ngày! Đem thêm cây ra làm quà, nạp thẻ điện thoai cho anh em để nhắn tin vote cho anh đi!:)):)). Em bỏ cho anh một vé nhé! (Chỗ người nhà mà!) Nhớ vụ quà cáp nha anh!
lại thêm 1 ông phe phái

doanvunguyen

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: thách đấu cuối tuần

Cái này là phe đảng nha không được phải bỏ phiếu công bằng nha
dạ đúng đó bác, đã chơi phải phe pờ lay :D

bác bỏ cho 1 phiếu nhen, sang năm có về ghé nha trang có quà này hay lắm đó bác;;)

jetli vn

Thành viên tích cực
ủng hộ nhatrang77 .gd mình 4 người ủng hộ 4 phiếu. vẩy có đc kg mọi người. lý do cây 2 thân.

trongnd88

Thành viên
em thấy phiếu chênh lệch quá, một phiếu cho anh doanvunguyen nếu thắng share em giải thưởng với nhé.
chúc cả nhà vui vẻ !!!

lequang1983

Thành viên
cây anh doanvunguyen đẹp vậy mà có mấy phiếu......................................., tuy vậy cây anh nhatrang77 vẫn đẹp hơn.
1 phiếu cho nhatrang77....%-(%-(

namnambh

Thành viên
hẹn nhau đã lâu, nhưng chưa có dịp so cây, nhân cuối tuần mở topic này mời nhatrang77 vào nhận lời thách đấu, trọng tài là toàn thể anh chị em thành viên trên diển đàn.
lưu ý : có giải phụ cho ai dự đoán chính xác ai là người thắng cuộc ( phần thưởng được trích phần trăm từ phần thưởng chính$-) )
duói đây là cây thách đấu của doanvunguyen

cây của nhatrang77

và phần thưởng cho người thắng cuộc (dựa trên số phiếu bầu chọn của anh em diển đàn, kết thúc vào 9h30 tối thứ 2 )

mời nhatrang77 @};-@};-
vậy phần thượng là cái chai nhỏ tí nằm lẽ loi bên ngoài khung kia phải không anh.? sao ít thế:))