TAO ĐÀN hình ảnh offline SN lần thứ 9.

dancayocap

Thành viên
Mùng 5 Tết là một ngày trần ngập tình thân hữu.
Cảm ơn Ban Quản trị Diễn đàn đã tổ chức Sinh nhật lần thứ 9 trong ngày "Tình nhân cây cảnh Việt Nam", tạo cơ hội cho các ACE khu vực phía Nam gặp mặt giao lưu, chia sẻ và kết nối các ACE trong bầu không khí vui tươi, đầm ấm đầu xuâm Quý Tỵ và cảm ơn các "Tây súng" bắn rất thiện nghệ lưu giữ những khoảng khắc mùa Xuân mới của Diễn đàn cây cảnh Việt Nam khu vực Phía Nam.

bonsaichono

Thành viên
Đầu Xuân anh QuiTai chơi áo đỏ chót như bao lì xì mừng năm mới cho anh em :)

Ôi vui quá , biết bao giờ mới được gặp các Anh Chị nhiều như vậy , Anh Quí Tài phong độ hết chỗ chê , đi làm người mẫu thời trang đi ANH . Cảm ơn các Anh Chị đã chia sẻ . Năm mới kính chúc các Anh Chị và Gia đình Vạn Sự Như Ý .

Quí Tài

Quản Lý Viên
Còn nhiều tay súng chưa xã đạn lên đây. Hình như vẩn còn hơi men thì phải :-?
Tiếp tục vài gam màu

Quí Tài

Quản Lý Viên
Ôi vui quá , biết bao giờ mới được gặp các Anh Chị nhiều như vậy , Anh Quí Tài phong độ hết chỗ chê , đi làm người mẫu thời trang đi ANH . Cảm ơn các Anh Chị đã chia sẻ . Năm mới kính chúc các Anh Chị và Gia đình Vạn Sự Như Ý .
Cám ơn bạn. Mình đã chọn " nghề" bóp đất trồng cây rồi bạn ui :-h

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: TAO ĐÀN hình ảnh offline SN lần thứ 9.

Cám ơn bạn đã tặng chai rượu làm quà khai tửu sinh nhật DĐ,năm mới chúc bạn và gia đình vui,khỏe luôn đạt được mọi điều mong muốn.
em xin cảm ơn anh , nhìn thấy anh em vui vẽ như vậy là em rất mừng . còn phần chai rượu thì đó cũng chỉ là chúc tâm ý cuả em gởi đến anh em trong ngày đầu xuân , đã từ lâu em xem DĐ và nhiều anh em ở đây như là người thân cuả mình . em rất mong có một ngày mình được hợp mặt với anh em đông đủ như thế này thì vui biết mấy .

trungduart

Administrator
Thật vui được gặp nhiều gương mặt thân quen....

Đàn chủ dễ mến hòa đồng
Anh Hưng nhiệt huyết không hề quản gần ...quản xa =D>
Anh Bình dẻo dai lắm ta
Anh Lô vẫn thế rất là ... hồn nhiên :D
Anh Vinh cười nói rất duyên
Gặp được bác ấy chắc nhiều tiền cả năm \m/(bởi giống ông thần tài )

Chú Ba bẽn lẽn đáng yêu :x
Chú Nghĩa vẫn thế ...rất chiều chị em >:)
Tùng nguyễn thì chỉ thích xem..
Chân dài ,người đẹp ..chứ thèm gì đến cây :))

Anh Xích thì thích ngắm cây
Nghe nhiều người nói ổng là bậc thầy -nghệ nhân:-bd
Tuấn Khanh có vẻ bần thần
Hỏi ra mới biết ,năm rồi kiếm được có gần tỷ thôi

Anh Quý thì đẹp giai rồi
Lên hình nhiều quá nên thôi lần này (em không thấy hình nhé :p )
Lan Chi vẫn thế ngày ngày
cùng anh em xây đắp tình thâm miệt mài

Trên đây mà có thiếu ai
Không phải không nhớ mà do viết dài quá ...mọi người la [-O<
Anh hai hôm nay làm thờ dài quá

Đại ca Sơn đi SG dự off chắc ko say ko về đâu nhĩ.. hehehe
Sau khi anh em chia tay, đại ca sơn đã cùng Dũng về Hội Quán và qua chúc tết anh Tuyến và đã chia tay anh vào lúc 3h sáng cùng ngày, bây h vẫn chưa xuất hiện ai biết xin báo tin
hôm nay là một ngày làm việc thật mệt mõi nhưng trong lòng lại cảm thấy vui tươi và phấn khởi vô cùng

Vinh đã chờ từ tối hôm qua rồi vì mong muốn được nhìn thấy hình ảnh anh em họp mặt đông vui , nên lúc naò trong lòng cũng mong đợi , vậy mà sáng thức dậy đi làm vưà mở máy lên đã nhìn thấp toppic này . hớn hở vào xem liền , xem chưa hết một trang thì có khách phải đi làm cho tới tối luôn . vưà làm mà trong lòng cứ nôn nao muốn được xem tiiếp vậy mà hôm nay khác ở đâu lại nhiều đến nổi làm xuốt cho tới khi đống cưả luôn, không ăn uố́ng được gì hết . suốt 10 tiếng đồng hồ làm việc mà trong đầu cứ nghỉ đến cái cảnh hợp mặt cuả anh em thôi

ngồi nảy giờ xem hình và đọc hết những chia sẽ cuả anh em DĐ mà trong lòng cảm thấy vui tươi và phấn khởi vô cùng

xin cảm ơn tất cả những hình ảnh và lời chia sẽ cuả anh chị em đã làm ấp lòng cuả người xa xứ

nhìn thấy mọi người đông vui như vậy mình cũng thấy vui lây và mong là anh em Dđ luôn đoàn kết rắng bó với nhau nhiều hơn nưả

năm mới xin chuá tất cả anh chị em DĐ cuả chúng ta một năm mới nhiều sức khoẻ , tràn đầy niềm vui trong cuộc sống
Cảm ơn anh Vinh nhiều và anh hãy sắp xếp sinh nhật lần thứ 10 của diễn đàn hãy cùng chung vui với anh em.

Đông vui quá................. Không đi được buồn ghê.................
Qua nhà anh uống rượu chắc phải rượu giả uống vui quá mà không thấy say :-SS

Xem hình xong, rất ... rất nhớ mọi người.

Hic! ... Hic! ... :((
hôm nào gặp anh phải phạt 3 ly 1 lúc.

Cảm ơn toàn thể anh em đã dành chút thời gian tới chung vui gặp mặt đầu năm, với sự góp ý của nhiều anh em diễn đàn mong rằng buổi tố chức sinh nhật lần thứ 10 tới sẽ hoàn thiện và tốt hơn. Năm mới chúc anh em và gia đình Mạnh giỏi và gặp nhiều May mắn