TAO ĐÀN hình ảnh offline SN lần thứ 9.

centimet

Quản lý mới
ôi , xem các tiên anh , tiên sinh... họp mặt vui quá...=D>.
tiếc lắm...mà lỡ chọn cái tết lang thang ..:((

hẹn các tiên anh , tiên sinh dịp gần đây.

Em chụp được ít ảnh tượng trưng của chuyến đi củag mình gởi lên hòa cùng không khí đón tết Quý Tị với cả nhà.

Cung chúc các tiên sinh được sức khỏe , may mắn , thành công hạnh phúc....

và các tiên sinh kinh doanh thì...

Cung kính
Centimet

lehoanghai

Thành viên Mua Bán
Lần đầu tiên dự offline vui quá, phải biết vui thế này mình đã tham gia sớm hơn rồi. Chúc sức khỏe tất cà ACE.

nemesis

Thành viên mới
Wow quá nhiều anh chị thành viên trong diễn đàn tham gia hội hoa xuân. Thật tiếc em để lỡ dịp gặp mặt và giao lưu học hỏi :(. Các anh chị cho em hỏi, em có thấy trong hội hoa xuân có mấy cây phong trưng bày, có anh chị nào biết chủ nhân của những cây này không ? Xin cảm ơn và chúc diễn đàn ngày một vững mạnh!!

NGVTHUAN

Moderator

từ trái sang: NGVTHUAN,thinhbaria,anh Trung (dancayocap)
Con cảm ơn Chú Bình rất nhiều vì cũng nhờ Chú giới thiệu nên con mới có diệp làm quen và gặp mặt được rất nhiều ACE tên diễn đàn. Hôm ở CV TAO ĐÀN không khí thật vui vì có việc đột xuất nên con phải về sớm không ở lại hợp mặt cùng ACE tiết quá chú ơi.Thôi hẹn lại diệp khác vậy.

vanthinhbaria@gmail.com

Thành viên mới
lần đầu Tiên mình được Tham gia sinh nhậT của dđ cùng các anh em Trong hội mình cảm Thấy rấT vui . cám ơn các anh đã Tạo cho mình được giao lưu và học hỏi !

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Hình ảnh ACE tham dự buổi gặp đầu năm , mừng SN lần thứ 9 của D Đ CCVN.com tại Tao Đàn:

Sáng nay mùng 8 lấy cây về-xong. Xin có đôi điều tâm sự ,cảm nhận về buổi off tại Tao đàn 2013.
Đối với tôi,Vườn BỒRÔ(sau 1975 đổi thành công viên TAO ĐÀN)là một nơi gắn bó với tôi từ khi là 1 em bé 3-4 tuổi vảo đó đí tắm hồ trong công viên, đá banh kiểu đường phố trên bải cỏ,moị lúc mọi nơi !
Sau này tham gia vào bộ môn CÂY CẢNH ,Tham gia CLB NGHỆ NHÂN TAO ĐÀN,tổ chức triễn lãm -trưng bày, dự khai mạc - bế mac hội Hoa xuân . Đó xem như ngôi nhà thứ hai của mình
Buổi off năm nay ,xem như là lần đầu chúng tôi tham gia offline .Cảm nhận :vui vẽ-đầm thắm tình anh em-làm ae lớn tuổi nhộn nhịp trẽ trung hơn-Một ngày hợp đầu năm đầy ý nghĩa để biết mặt nhau,để cùng tâm sự,trao đổi các thứ ....
Qua buổi họp đầu năm 1 số ae trẽ mới tham gia ko cảm thấy lẽ loi và trách mình sao gia nhập muộn thế!
Với những trụ cột ổn định,với sự góp mặt của ae nghệ nhân tên tưổi,hy vọng dd ngày càng lớn mạnh-ổn định.Thanks

penjing62

Thành Viên Danh Dự
Sáng nay mùng 8 lấy cây về-xong. Xin có đôi điều tâm sự ,cảm nhận về buổi off tại Tao đàn 2013.
Đối với tôi,Vườn BỒRÔ(sau 1975 đổi thành công viên TAO ĐÀN)là một nơi gắn bó với tôi từ khi là 1 em bé 3-4 tuổi vảo đó đí tắm hồ trong công viên, đá banh kiểu đường phố trên bải cỏ,moị lúc mọi nơi !
Sau này tham gia vào bộ môn CÂY CẢNH ,Tham gia CLB NGHỆ NHÂN TAO ĐÀN,tổ chức triễn lãm -trưng bày, dự khai mạc - bế mac hội Hoa xuân . Đó xem như ngôi nhà thứ hai của mình
Buổi off năm nay ,xem như là lần đầu chúng tôi tham gia offline .Cảm nhận :vui vẽ-đầm thắm tình anh em-làm ae lớn tuổi nhộn nhịp trẽ trung hơn-Một ngày hợp đầu năm đầy ý nghĩa để biết mặt nhau,để cùng tâm sự,trao đổi các thứ ....
Qua buổi họp đầu năm 1 số ae trẽ mới tham gia ko cảm thấy lẽ loi và trách mình sao gia nhập muộn thế!
Với những trụ cột ổn định,với sự góp mặt của ae nghệ nhân tên tưổi,hy vọng dd ngày càng lớn mạnh-ổn định.Thanks
hi hi ...e nhớ hồi xưa sau khi chơi tennis với VÕ VĂN BẢY ( E lụm banh ) bên CUNG VĂN HÓA LAO ĐỘNG e hay qua chọc phá mấy cô bé tắm hồ....ka kaaaaa thì ra là ...............................chị ............. ha haaaaaaaaaa.....xin lỗi nha

tienpham1983

Thành viên
LnVinh đọc tên trúng rút thăm

Rút quà đặc biệt

Chúc mừng

Trao quà đặc biệt

[/QUOTE]
Lần đầu tiên tham gia dựt được giải đặc biệt rất vui, rất cảm ơn ace dd, rất cảm ơn btc, đây là sân chơi rất bổ ích và lành mạnh cho những ace mê cây cảnh, từ khi nhận giải thưởng về niềm đam mê bonsai tăng cao thêm mấy chục cây số ;)) .
Chúc cho dd luôn có sự đoàn kết thống nhất cao, dd ngày càng phát triển rộng rãi hơn.
Xin chân thành cảm ơn!..

TUANKHANH

Moderator
Lo ăn tết nên say xỉn suốt chả đưa hình lên được :-SS, anh em đưa lên hết rồi nên TK đưa vài tấm thêm cho vui