Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 2011

greenstar

Thành viên tích cực
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

Cái khoản đếm tiền là sở trường của e Tú mà.

khat_lp

Thành viên tích cực
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

Người bên cạnh là Thanh Hải, em Thanh Tú nhé bạn 8->8->8->8->8->8->8->
Cảm ơn bác!
Chị Tú ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :)

ledinh1081

Thành viên tích cực
Re: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 2011

Phù....căng thẳng quá, k bít hội Thanh Hóa nhà mìn có hoành k vậy ta? thấy bà mưa sao băng xì tin gớm nhẩy???

pham xuan an

Thành viên

vui quá tiếc hum nay có việc gia đình ,hội lần này hoành tráng thật

Mai Vàng

Thành viên

hoành tráng quá đi, anh post hình lên tiếp đi anh

sieuli

Thành viên tích cực

Cái khoản đếm tiền là sở trường của e Tú mà.
nhìn " tú bà"... thấy hám dễ sợ ! :-"
có kiếm cho anh 3 được em chân dài nào không đó !? ...báo giá cái quần "sóc " cho sieuli nhen tú ...
:)):)):))

thanhcongddk

Thành viên

anh haibien oi post het anh len di:)

ladieubong

Thành viên

Đúng như kế hoạch và mong muốn,buổi Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com tại Thành Công Kỳ Viên 2011 đã thành công tốt đẹp,để lại niềm vui và ấn tượng trong mỗi thành viên.
Hải Biên đc nhiệm vụ ghi lại những khoảnh khắc của buổi off ,giờ xin đc trình bày lại để anh em gần xa đc cảm nhận chút không khí thắm tình đoàn kết của caycanhvietnam.com

Hình ảnh luôn được cập nhật ở trang 1,F5 để xem nhưng gì mới nhất.

Đông vui vậy mà E không đi được buồn quá [-:)((

ledinh1081

Thành viên tích cực
Re: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 2011

phuùuuuuu..... chẳng thấy Hải Biên đưa ảnh thêm, sốt ruột quá, k bít mấy anh em TH sống chết sao rùi, off này hoành nhất từ trước tới nay, :)):))

thoaphumobile

Quản lý mới

hoành tráng quá.cho xem nữa đi các bác ơi, nóng ruộc quá.

haidangnb

Thành viên

chú kiên găp ca nào hát cháy aply như hôm nay chưa .anh về tớinha mà vẫn còn say nè rất cảm ơn các chú đã tổ chưc cuộc gặp mặt thành công tốt đẹp

haibien

Quản Lý Viên

F5 trang 1 liên tục các bác nhé,em say em post tốc độ vậy là quá nhanh rồi 8->

thanhcongddk

Thành viên

các bác cứ bình tĩnh. em vua ở HN về cũng phải online ngay để xem ảnh hihi
==================================
chú kiên găp ca nào hát cháy aply như hôm nay chưa .anh về tớinha mà vẫn còn say nè rất cảm ơn các chú đã tổ chưc cuộc gặp mặt thành công tốt đẹp
anh về đến ninh Bình rùi ah, hôm nay bác xung ghê@-)

haidangnb

Thành viên

trời chị mưa mặc mỗi áo đang đưa hai tay ra đòi quần đàn chủ kìa pà con ơi
==================================
tại vui quá mà em

tiendung72

Thành viên

Vui vẻ và hoành tráng quá! Thật tiếc là mình không sắp xếp thời gian tham gia được.=))=))=))

haibien

Quản Lý Viên

F5 trang 1 liên tục các bác nhé.

thanh hoi

Thành viên tích cực

[/QUOTE]

TRời ơi nhìn ảnh này muốn chết luôn@-)

honglong237

Thành viên tích cực

TRời ơi nhìn ảnh này muốn chết luôn@-)
tại sao anh không đi để em mất công mang 2 cái chậu thác đổ cho anh rồi lại mang về suýt vỡ vậy anh :D