OffLine Sinh nhật 7 tuổi Diễn Đàn Cây Cảnh Việt Nam

trungduart

Administrator
Để kỷ niệm 7 năm sinh nhật Diễn Đàn, năm nay DD cây cảnh sẽ theo truyền thống tổ chức sinh nhật và offline tại Công Viên Tao Đàn Cổng Cách Mạng Tháng 8 vào lúc 9h sáng ngày 06-02-2011 dương lịch vào mồng 04 tết nguyên đán.

Thời gian sinh họat như sau:

1. Tổ chức lễ sinh nhật vào lúc 10h cùng nhau thổi nến bánh sinh nhật, chia sẻ tình hình họat động 1 năm của diễn đàn.
2. Phát quà tặng cho những anh em họat động tích cực trong năm vừa qua, và quà trúng thửơng Dự Đóan Cùng Ban giám khảo trong Hội Hoa Xuân năm 2011 tại Tao Đàn.
3. Cảm nhận và chia sẻ của từng anh em diễn đàn, và ý kiến đóng góp xây dựng.
4. Sau buổi sinh họat tại Tao Đàn thân mời anh em dùng bữa cơm trưa vào lúc 12h30.

Để buổi tổ chức hòan thiện hơn, rất mong anh em đăng ký danh sách tham dự tại phần mục này.
Mọi thông tin chi tiết vui lòng gọi Nguyễn Hữu Dũng – 0989 592 501

vincentvo1975

Thành viên tích cực
đọc tin này thấy hay quá , đây là một dịp tốt đễ anh em có thể gặp mặt chia sẽ. nhưng rất tiết là mình không thể tham gia được . bởi vì mình ở xa wá.

nói thật em rất cảm kích cái tình cảm cuả anh em trên DĐ này đã bõ rất nhiều công sức và tâm huyết, em củng muốn đống góm một ít cho DĐ nhưng ko biết phải làm sao , nhân dịp này em muốn gốm một ít tiền cho chi phí tổ chức lâǹ này vậy em sẽ gởi cho ai và ai là người đứng ra nhận vậy anh ? có gì anh cứ cho em biết tên chính sát và số ĐT em sẽ gởi qua WESTERN UNION.

sao cùng là xin chúc hết toàn thể anh em có được một ngày thật vui nhé.

chaukimthanh

Thành viên
Mình xin đăng ký nhé anh Dũng.
Hi vọng qua lần off này mình được hân hạnh gặp mặt vui vẽ để làm quen với những ace trên DĐ.

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: OffLine Sinh nhật 7 tuổi Diễn Đàn Cây Cảnh Việt Nam

Lần đầu tiên mình được biết sinh nhật diễn đàn (vì mới tham gia) , Chúc buổi offline thành công tốt đẹp.
( Mồng 4 tết thì anh em ở xa chắc bó tay rồi. )

đọc tin này thấy hay quá , đây là một diệp tốt đễ anh em có thể gặp mặt chia sẽ. nhưng rất tiết là mình không thể tham gia được . bởi vì mình ở xa wá.

nói thật em rất cảm kích cái tình cảm cuả anh em trên DĐ này đã bõ rất nhiều công sức và tâm huyết, em củng muốn đống góm một ít cho DĐ nhưng ko biết phải làm sao , nhân diệp này em muốn gốm một ít tiền cho chi phí tổ chức lâǹ này vậy em sẽ gởi cho ai và ai là người đứng ra nhận vậy anh ? có gì anh cứ cho em biết tên rồi chính sát và số ĐT em sẽ gởi qua WESTERN UNION.

sao cùng là xin chúc hết toàn thể anh em có được một ngày thật vui nhé.
Cảm ơn tấm lòng của anh.
Nếu đóng góp để hỗ trợ kinh phí tổ chức này hoặc kinh phí nuôi diễn đàn thì anh có thể gửi cho anh guyễn Hữu Dũng – 0989 592 501 (Chủ diễn đàn).

danhddongdo

Thành viên tích cực
anh em nhớ có mặt đầy đủ nhé mổi anh em đàn chủ tặng quà ,mổi người một cây nhập ,từ nhật về ,số lượng có hạn ,uu tiên 1000 anh đến trước em đăng ký số 2 à hihihhhhhhhhhhhhhihhhiihihiihiiiihhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh,nhậu nhẹt no sai ,ai có đem em vợ theo đàn chủ mời phòng đặt biệt ghế đại biểu......................vvvvv,,,hehehhheehhhhhhhhhhhhhhe

Nguyen Duc

Thành viên
anh em nhớ có mặt đầy đủ nhé mổi anh em đàn chủ tặng quà ,mổi người một cây nhập ,từ nhật về ,số lượng có hạn ,uu tiên 1000 anh đến trước em đăng ký số 2 à hihihhhhhhhhhhhhhihhhiihihiihiiiihhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh,nhậu nhẹt no sai ,ai có đem em vợ theo đàn chủ mời phòng đặt biệt ghế đại biểu......................vvvvv,,,hehehhheehhhhhhhhhhhhhhe
KHông có vợ sao đi đi được đây /............................(*)(*)(*):D<:p<:p

Doanvui

Thành viên mới
tình hình rất là tình hình,sao chưa thấy các bạn TP HCM đăng ký nhễ ???
thấy bạn viết tôi thấy xấu hổ.từ cha sanh mẹ đẻ tôi có đi hà nội bao giờ.nhân dịp sinh nhật diễn đàn 7 tuổi(riêng mình lần đầu tiên)hồi nhỏ tới bây giờ không cơ hội ra hà nội bây giờ cũng không có.mình không gì hơn mừng sinh nhật 7 tuổi của ít lòng nhiều.50 ngàn đồng vn. không biết gửi hình thức nào.???

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Vẫn như năm nào. huongdongconoi sẻ có mặt tại cổng B Tao Đàn ( CMT8 ) vào lúc 7h00 ngày mùng 4 tết. Năm nay mình đại diện gđ đang ký thêm 2 vé nữa nha...:)):)):))

pro_hacker_invn

Thành viên
Lâu nay bận học quá chẳng có time lên diễn đàn, cũng chẳng có time tưới cây nó héo queo hết:-j Bây giờ gần tết chợt nhớ lại tết vừa rồi mình cũng đi dự sn caycanhvietnam còn được bác Bình tặng cho 5 hạt cọ madagasca gì đó nữa..năm nay cũng đi cho zui zậy, không biết năm nay có dược mấy bác cho tham dự không nữa vì em chẳng có trồng cây gì (được có vài cây bậy bạ mà héo queo hết rồi còn đâu:(( )..đi chủ yếu cho đông zui, sẵn tiện làm quen, học tập ít kinh nghiệm chơi cây chờ khi học xong ra trường có nhìu thời gian hơn..hehe...
Không biết mọi người còn nhớ em nó không nhỉ!

Doanvui

Thành viên mới
hic ,sinh nhật diễn đàn tổ chức ở Tp Hồ Chí Minh á,hông phải ở !Hà Nội !!!
vậy là cơ hội đã đến với mình rồi.mãi cây trồng và trồng cây mà không biết gì về dđ.rất có nhiều ae yêu cây cảnh muốn biết văn phòng dđ nằm ở đâu.cảm ơn bạn chia sẻ.!!!

mưa saobang

Moderator

Hix, Mưa muội lại hụt vụ off Sinh nhật DĐCC này rồi, tiếc là tiếc là tiếc quá trời luôn.
Chúc các huynh đệ tỷ muội đón một cái tết AN KHANG, THỊNH VƯỢNG và chúc buổi off thành công như ý ạh :x:x:x

chào các bác.dạo này lo Mai,chuyển vườn và nhà .chưa vô net được ở nhà mới nên ko online được.:D
hôm nay online ké nhà thằng bạn.
đoàn Bình Phước đăng kí 2 vé nhé:D

pro_hacker_invn

Thành viên
vậy là cơ hội đã đến với mình rồi.mãi cây trồng và trồng cây mà không biết gì về dđ.rất có nhiều ae yêu cây cảnh muốn biết văn phòng dđ nằm ở đâu.cảm ơn bạn chia sẻ.!!!
Dĩ nhiên là ở nhà đàn chủ chứ ở đâu! Ở đường Hoàng Diệu - Q4 thì phải...

trungduart

Administrator
Còn 1 phần quà đặc biệt nữa chắc phút cuối mới công bố cho anh em biết. anh em cứ chuẫn bị tâm lý