OffLine Sinh nhật 7 tuổi Diễn Đàn Cây Cảnh Việt Nam

pitieel

Thành viên Mua Bán
LONG KHÁNH xin 2 vé ...10h có mặt tại điểm hẹn....mong giao lưu và giặp gỡ mọi người ...thank

MinhThư99

Thành viên tích cực
Tình hình là Văn sẽ tham dự cuộc họp mặt lần nầy,rất mong sự chiếu cố của anh em,hi hi
Giữa đêm mùng 3 tết Văn sẽ có mặt tại Sài gòn.
LONG KHÁNH xin 2 vé ...10h có mặt tại điểm hẹn....mong giao lưu và giặp gỡ mọi người ...thank
Cố lên ! hẹn 10h mai uống ~O) nhen anh !

culanluasg

Super Moderator
các bạn nên tranh thủ đến sớm để anh em có nhiều thời gian hàn huyên tâm tự sự nghen..

anvtdl

Thành viên
xin chúc mừng bổi OffLine Sinh nhật 7 tuổi Diễn Đàn Cây Cảnh Việt Nam thành công,rất tiếc mình ở xa không tham dự,mong được thông tin buổi họp mặt qua diễn đàn .

xuanvupc

Thành viên
Chúc mừng buổi OffLine Sinh nhật 7 tuổi Diễn Đàn Cây Cảnh Việt Nam, mình ở xa không tham dự được. Chúc anh em họp mặt vui vẻ, chúc một mùa xuân thật nhiều hạnh phúc.

culanluasg

Super Moderator
những hình ảnh đầu tiên buổi ofline

+ YouTube Video

culanluasg

Super Moderator
+ YouTube Video

culanluasg

Super Moderator
+ YouTube Video

minh_cao

Thành viên Danh Dự
Hình các bác chụp nhiều lắm mà sao chẳng thấy tấm nào cả , có cả hình chụp chai rượu Bàu Đá của chú xuanvupc nữa !

sanhloc

Thành viên
Nhà em tửu lượng kém nên mới mấy ly sỉn quắng cầu câu, trốn qua bên công viên 23/9 ngủ, nên không đi tăng 2 với ace được thông cảm.
Em nghe đồn là còn tăng 3,4 và 5 nữa, Sì Gòn hư hỏng qué, he he.

mimoza

Thành viên Mua Bán
Hôm nay e đọc thì trễ rùi. Lâu jờ có nghe mọi người nói có hội cây cảnh, chim cảnh hay ở công viên này vào cuối tuần, hem biết có phải diễn đàn mình ko hen!!!