offline ngày 02/10/2011(hôm nay) ^^

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Xắp tới nếu rảnh thì chắc sẽ có một số buổi Off nưa nên em rất mong được sự ủng hộ của các anh,chị em ^^!!! lúc đó em sẽ thồng báo cho mọi người sớm hơn...Lần này cũng gâp gáp quá mong mọi người thông cảm
==================================
làm cái chi đây anh đâu phụ ơi ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
Em được anh í quan tâm quá còn gì nữa....Giảm cẩn đi em nhé...Béo như big pig í...

thôi đi ngủ đây.có mấy hình.chỉ lo ăn ko.chán òm:)):)):)):))
lại có cả hội trưởng nữa chứ.chắc ăn " mảnh" sợ phát hiện nên ko dám chụp nhiều:)):))=))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
lại có cả hội trưởng nữa chứ.chắc ăn " mảnh" sợ phát hiện nên ko dám chụp nhiều:)):))=))
Úi...Em chỉ thấy thắc mắc với anh là sao anh lại bảo buổi off hôm nay miss là sao nhỉ....Anh Kiên về lúc bọn em đang uống cafe anh ạ.Không ai mang máy đi và cũng ko ai nhớ ra để chụp ảnh...Hic hic

quehanam

Thành viên
Cảm ơn ThanhTu_tt88 buổi off không đông nhưng vui vẻ! những món Tú làm ngon quá. Lâu anh không ăn nó như hôm nay!

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Úi...Em thấy cũng bình thường mà.Do thời gian không còn nhìu vì 6h mới đi chợ.Em không mua đủ đồ ăn nên chắc không ngon như bình thường em làm ^^ thông cảm nha anh
khổ thân anh người hùng hà Nam bị các chị em bắt nạt :D
Vớ vẩn...Em toàn bắt nạt anh í thì có...mà chị quên mất em thuộc trong danh mục " chị em chúng mình '' mà ;)):-j:-j:-j:-j

honglong237

Thành viên tích cực
Úi...Em thấy cũng bình thường mà.Do thời gian không còn nhìu vì 6h mới đi chợ.Em không mua đủ đồ ăn nên chắc không ngon như bình thường em làm ^^ thông cảm nha anh

Vớ vẩn...Em toàn bắt nạt anh í thì có...mà chị quên mất em thuộc trong danh mục " chị em chúng mình '' mà ;)):-j:-j:-j:-j
bình thường đã không ngon, hôm nay không ngon hơn cả bình thường , làm tội mình giờ vẫn ấm ách cái bụng:D

ledinh1081

Thành viên tích cực
=))=))=))=))=))=))
1 thằng béo, 1 em gái và ít trái+ sắn hà, sao off j mà hay dzậy? Tân ơi, em lên mấy ổng sợ ban nick cho nên hổng dám show mấy pic dữ dữ hà nghe!%-(%-(

honglong237

Thành viên tích cực
=))=))=))=))=))=))
1 thằng béo, 1 em gái và ít trái+ sắn hà, sao off j mà hay dzậy? Tân ơi, em lên mấy ổng sợ ban nick cho nên hổng dám show mấy pic dữ dữ hà nghe!%-(%-(
pic dữ dữ là pic chi anh ơi ? em thơ dại chưa hiểu lắm anh ơi :S

quehanam

Thành viên
khổ thân anh người hùng hà Nam bị các chị em bắt nạt :D
Ấy honglong237 cứ gọi anh là anh quêhànam là tổt rồi. Đừng đặt biệt danh cho anh nữa!
bình thường đã không ngon, hôm nay không ngon hơn cả bình thường , làm tội mình giờ vẫn ấm ách cái bụng:D
Chú mày ăn ... quá chứ sao(à quên phải gọi chú bằng cô mới đúng)
=))=))=))=))=))=))
mấy tấm hình đó là lúc tàn trận rồi! chứ không phải chỉ có mấy món đó thôi đâu nhé!!!

ledinh1081

Thành viên tích cực
lúc này đang phê anh ạ :D :D
Ờ, anh too, sắp 10/10 rùi mấy đồng chí ăn mừng trước chắc hơi quá chén, lâu nay anh tưởng Sơn cũng thanh mảnh lắm ai dè múp míp dzữ ha,...

Chú mày làm anh nhớ tới anh Phát nhà bác Tướng ở xóm Sớm đó Sơn à!;)! chắc sau giàu phải biết, nhìn chú mũi giống ống mật rũ, tướng phú quý- răng chuột- giữ $ rất tốt ha!!!:D:D:D:D
Anh em vui wa, gặt hái được gì vs có chiến lợi phẩm gì không Sơn?

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
em nó đáng yêu lắm anh...Mấy anh em nhà họ định chôm cây nhà em nhưng bất thành anh ạ

huuducIT

Thành viên tích cực
khổ thân em tôi, lên muộn một tí mà các anh ấy chém tơi bời, vui thế này mà không đi được tiếc quá

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
huhu các anh í chém em tơi tả rồi anh ạ...em chém không lại được anh ơi.Hôm qua anh không đi cũng tiếc anh ạ.Hômq ua vui lắm anh.lần sau anh cố gắng thu xếp đi nhé