offline ngày 02/10/2011(hôm nay) ^^

nguyenninh789

Thành viên tích cực
Ừ, kể ra CS cũng ngon thật, có ăn vài lần! anh thấy món này ăn ngon: thịt trắng hồng, mềm, thơm! làm Gỏi kiểu Sài Goòng ha!;)
cá sấu nướng siên
xào XO hay hấp nấm
nhưng em thấy hay nhất vẫn là tần bát bảo ăn với bánh bao hay bánh mì
món gỏi ăn tạm thôi anh ko hợp

ăn cá sấu thật nha anh ko được nghĩ lung tung
p/s anh đậu anh siêu li đi thái về đẹp một cách nghiêng thùng đổ sô
anh thật sự bõ công thầy đầu tư luôn anh ạ

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Trả lời: offline ngày 02/10/2011(hôm nay) ^^

cá sấu nướng siên
xào XO hay hấp nấm

p/s anh đậu anh siêu li đi thái về đẹp một cách nghiêng thùng đổ sô
đã nói rồi ko dc ăn cá sấu cơ mà :(( bắt đền hai thằng đấy ướn hết bố nó bàn phím roài X_X hai ngày nay chưa dc bữa nào đây ,toàn cơm xong rồi nước đun sôi để nguội :((

ledinh1081

Thành viên tích cực

thằng nào ăn cá sấu rồi nhất định sẽ ko bao giờ lấy dc vợ :)):)):)) (nói theo kiểu giang hồ là mồ côi vợ đó )X_Xb-:)-w:D vì cá sấu chỉ để cho hotgirl chiến thôi :))
Mới đầu tháng đã nói xúi dzậy Đậu Hũ? Hừm! đúng là đồng sàng dị mộng? bộ bồ hổng thấy mấy em xinh toàn chơi với bạn xấu thui không à? =)) các hotgirl là nước mắt Cá Sấu đó Đậu! Cá Sấu tuy Xấu nhưng ngon và ngọt canh, Cá Sấu mà hổng Xấu, Cá hổng Xấu lại hay Cá Sấu, kakakaka...

ledinh1081

Thành viên tích cực
cá sấu nướng siên
xào XO hay hấp nấm

p/s: anh đậu anh và siêu li đi thái về đẹp một cách nghiêng thùng đổ sô
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Đậu Phụ

Thành viên tích cực

Mới đầu tháng đã nói xúi dzậy Đậu Hũ? Hừm! đúng là đồng sàng dị mộng? bộ bồ hổng thấy mấy em xinh toàn chơi với bạn xấu thui không à? =)) các hotgirl là nước mắt Cá Sấu đó Đậu! Cá Sấu tuy Xấu nhưng ngon và ngọt canh, Cá Sấu mà hổng Xấu, Cá hổng Xấu lại hay Cá Sấu, kakakaka...
chỉ thấy nó quảng cáo là (KO CÓ GIRL XẤU CHỈ KO CÓ CÁ SẤU CHO GIRL XẤU ĂN) trong khi đó vào ăn toàn thấy đực rựa là đực rựa ko :)):)):)) mặt thì phừng phừng chém loạn xạ ,bắn liên thanh .X_X8-}:-??

Ngocanh2011

Thành viên tích cực
mấy bác Dẹp mấy vụ chém dùm em sang bên box khác với ,đọc mấy trang đau cả mắt mà toàn thấy các Bác chém
chém nhẹ tay còn được
bác chém mạnh quá coi chừng em tú chém lại

nguyenninh789

Thành viên tích cực

anh đậu ngày xưa là tay chơi đó anh
một thời đi chặt chém toàn hot girl bây giờ thất thế về vườn làm cây \
lên ế vợ đó anh ơi =))=))=))

ledinh1081

Thành viên tích cực

chỉ thấy nó quảng cáo là (KO CÓ GIRL XẤU CHỈ KO CÓ CÁ SẤU CHO GIRL XẤU ĂN) trong khi đó vào ăn toàn thấy đực rựa là đực rựa ko :)):)):)) mặt thì phừng phừng chém loạn xạ ,bắn liên thanh .X_X8-}:-??
Túm lại là topic "đi off..." xịt của bạn thanhtu trở thành "lạm bàn về thịt .. Cá Sấu", hic, mấy cha này chỉ nói bóng nói gió, dìm hàng, ẻm xinh dzậy, toàn thấy lôi chữ Xấu- phạm văn húy! chậc chậc nhàn cư vi bất... thình lình! lần sau đừng mời tụi nó, mời mình anh hai thui em Tú nhen, mấy chả đó xấu tánh lắm à!

nguyenninh789

Thành viên tích cực

nghe nói anh đậu mới nghiên cứu chuyên sâu về bia
vậy anh chia sẻ cách uống bia sao mà
bia ở trong lon mà không cần bật nắp vẫn uống được bia
thế mới tài chứ =))=))=))=))

ledinh1081

Thành viên tích cực
mấy bác Dẹp mấy vụ chém dùm em sang bên box khác với ,đọc mấy trang đau cả mắt mà toàn thấy các Bác chém
chém nhẹ tay còn được
bác chém mạnh quá coi chừng em tú chém lại
Cảm ơn chú, anh có chém gì đâu, có ý tốt- toàn xây dựng cho mấy anh em...chém đó mà...khà khà

nguyenninh789

Thành viên tích cực

Túm lại là topic "đi off..." xịt của bạn thanhtu trở thành "lạm bàn về thịt .. Cá Sấu", hic, mấy cha này chỉ nói bóng nói gió, dìm hàng, ẻm xinh dzậy, toàn thấy lôi chữ Xấu- phạm văn húy! chậc chậc nhàn cư vi bất... thình lình! lần sau đừng mời tụi nó, mời mình anh hai thui em Tú nhen, mấy chả đó xấu tánh lắm à!
off ngày mùng 2 tháng 10 nhưng thành off hụt rồi
huhu lần đầu em tú ra quân mà tụt hết (hứng) tất cả của anh em
buồn ơi là buồn =))=))=))

ledinh1081

Thành viên tích cực

thật đơn giản chú Cu ơi, a thì đập chai ra bỏ thùng mà uống, anh nghĩ thằng Đậu Hũ nó thông minh vậy chắc có cách là đem chai ra ngắm nghía, chép chép miệng, tiếc của, ực cái rùi về...khoe uống bia hơi- hơi bia đó

nguyenninh789

Thành viên tích cực
thôi off hụt anh em chém bài thơ đọc chơi đi anh em ơi

gửi vào gió của những anh em đang chém

ledinh1081

Thành viên tích cực

off ngày mùng 2 tháng 10 nhưng thành off hụt rồi
huhu lần đầu em tú ra quân mà tụt hết (hứng) tất cả của anh em
buồn ơi là buồn =))=))=))
Thôi thì quá tam 3 bận, ẻm đó chắc cú là đang bùn thiệt là bùn hà! chắc có lí do nhìu, mong rằng lần thứ ...4 mấy anh em được off ẹp với em Kiểm Toán Viên dễ thương nghen, =)) bít là khó vì Gấu nhà mình nó dữ nhưng off Cây ủng hộ hà!

Đậu Phụ

Thành viên tích cực

^:)^^:)^^:)^ anh chịu thôi level của anh vẫn đang ở cấp 1 X_X :D

ledinh1081

Thành viên tích cực
thôi off hụt anh em chém bài thơ đọc chơi đi anh em ơi

gửi vào gió của những anh em đang chém
Thằng chú thi thoảng thông minh đột xuất và lãng mạng ghê! được đó, với Bài thơ này mong rằng ẻm đó cho ta là gió hổng giận đâu!

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
thôi xem bóng đá đi ches thằng botton 5-1 rồi đó :D ko chém nữa mai em 8t lên chém tiếp 6 trang rồi đấy :)):))

nguyenninh789

Thành viên tích cực

Thôi thì quá tam 3 bận, ẻm đó chắc cú là đang bùn thiệt là bùn hà! chắc có lí do nhìu, mong rằng lần thứ ...4 mấy anh em được off ẹp với em Kiểm Toán Viên dễ thương nghen, =)) bít là khó vì Gấu nhà mình nó dữ nhưng off Cây ủng hộ hà!
em ấy cạy rẽ đất rồi
em ấy mà lên thấy thế này em ấy buồn =))=))=))

ledinh1081

Thành viên tích cực

Đây là hình ảnh mới nhứt của TT nhà ta nhen, sau buổi off hụt nè, chú ĐP vs chú Nĩnh chém ghê tay wa ra nông nổi này đó, hic
==================================

Đây là gấu nhà em, chúc cả nhà zui zẻ, em đi chơi với nó đây, nó đang thèm ăn đêm, oái anh đùa mà!,cưng chớ hổng phải nó...

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
úi úi....Sorry cả nhà vì giờ mới họp xong...Tình hình là rất tình hình...Vì ăn no quá nên quên không chụp lại ảnh rùi...Chỉ có mấy cái ảnh lúc tàn mới chụp lại bằng đt thui híc híc