off tháng 7/2010 Vườn Cây Miền Tây

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Nếu xe hết chổ thì sẽ có vài người đi xe 2 bánh, nếu xe còn chổ đề nghị gửi xe 2 bánh, tất cả lên xe đi cho nó vui. Nhờ trước anh em, khi đi nhớ lưu ý nếu có chổ nào bán đất nhắc dùm tui, tui tính mua thêm vài lô đất mặt tiền QL1A để đó cho mấy thằng rể

Phu Hai

Thành viên Mua Bán
Nếu xe hết chổ thì sẽ có vài người đi xe 2 bánh, nếu xe còn chổ đề nghị gửi xe 2 bánh, tất cả lên xe đi cho nó vui. Nhờ trước anh em, khi đi nhớ lưu ý nếu có chổ nào bán đất nhắc dùm tui, tui tính mua thêm vài lô đất mặt tiền QL1A để đó cho mấy thằng rể
qua đây mình chỉ cho ban ơi ,

lydainghia

Thành viên tích cực
Ðất hổng biết để giới thiệu, nhưng rể thì giới thiệu vài cháu cao to, học cao, hiền lành, yêu vợ, yêu cây để anh Lô chọn rể nhé. Nếu oki em sẽ lập topic kén rể chọn phò mã cho anh :)

hathanhvinh

Thành viên tích cực
Chào cả nhà !!! cho mình xin thêm 55km đến CLB bonsai-cây cảnh AnGiang giao lưu, giao ly, giao ...
Rất trân trọng kính mời.

MinhThư99

Thành viên tích cực
Chào cả nhà !!! cho mình xin thêm 55km đến CLB bonsai-cây cảnh AnGiang giao lưu, giao ly, giao ...
Rất trân trọng kính mời.
Rất vui nếu được đến Long Xuyên giao lưu và vui hơn nửa là giao ...giao cái gì ...... chấm chấm nói ra luôn đi anh hathanhvinh :-t

trungduart

Administrator
Danh sách anh em tham gia
1. bigbalbol
2. trungduart
3. hoangmai
4.hoangtu1138
5.A69 (Xuất phát từ Tiền Giang)
6.dovanlo (Xuất phát từ Tiền Giang)
7. Minhthu99
8. Tathaco
9. phuthanhkd (Xuất phát từ Tiền Giang)
10. Phu Hai (Xuất phát từ Tiền Giang)
11. lan-chi

Theo tính toán chi phí đi lại cho chuyến đi này
1. Tiền xe xuất phát từ HCM _ Cần Thơ: 2.300.000
2. Tiền ăn uống 4 bữa ăn chính 1 bữa nhậu chi phí cho 1 người khoảng: 250.000 - 300.000

Vậy tổng chi phí cho 1 người khoảng: 550.00 - 600.000 VND
Đây là chi phí sơ bộ cho 1 người có thể nhiều hơn hoặc ít hơn.

Thời gian khởi hành lúc 6h30 tại địa chỉ: 37/2 Đoàn Như Hài P.12 - Q4

Rất Mong anh em tới đúng giờ:

Hiện này xe còn trống 4 chỗ nữa, anh em nhanh nhanh đăng ký.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Danh sách anh em tham gia
1. bigbalbol
2. trungduart
3. hoangmai
4.hoangtu1138
5.A69 (Xuất phát từ Tiền Giang)
6.dovanlo (Xuất phát từ Tiền Giang)
7. Minhthu99
8. Tathaco
9. phuthanhkd (Xuất phát từ Tiền Giang)
10. Phu Hai (Xuất phát từ Tiền Giang)
11. lan-chi

Theo tính toán chi phí đi lại cho chuyến đi này
1. Tiền xe xuất phát từ HCM _ Cần Thơ: 2.300.000
2. Tiền ăn uống 4 bữa ăn chính 1 bữa nhậu chi phí cho 1 người khoảng: 250.000 - 300.000

Vậy tổng chi phí cho 1 người khoảng: 550.00 - 600.000 VND
Đây là chi phí sơ bộ cho 1 người có thể nhiều hơn hoặc ít hơn.

Thời gian khởi hành lúc 6h30 tại địa chỉ: 37/2 Đoàn Như Hài P.12 - Q4

Rất Mong anh em tới đúng giờ:

Hiện này xe còn trống 4 chỗ nữa, anh em nhanh nhanh đăng ký.
Anh em cứ mạnh dạn đăng ký, khi đi nhớ đem theo mổi người 600 ng, phần còn lại tui lo hết ( có bạn là đại da mà không biết)

MinhThư99

Thành viên tích cực
Alo ! Anh Dũng ơi tôi xuất phát từ Đồng Tháp nghe nếu các anh có ghé được thị tôi cùng các anh em ở Đồng Tháp đón tiếp chu đáo trong ngày thứ bảy , bởi vì ngày chủ Nhật tôi cùng gia đình đi Du Lịch rồi Sory anh em nghe.
- Đón tiếp anh em từ 7 giờ sáng tới 24 giờ tối ngày thứ bảy nghe !

hathanhvinh

Thành viên tích cực
Moderator nào nào kỳ vậy ta ??? An Giang trọng mời mà quỉ cái !!! của mình, sân chơi cho mọi nhà mà.

bigbabol

Moderator
Trả lời: off tháng 7/2010

Vậy nếu thuận đuòng mời anh em ghé lại vườn của bạn tôi , nằm cách cầu Mỹ Thuận 5Km thuộc QL 80 Khi đến cầu Mỹ Thuận có ngã 3 - 1 đi về hướng Cần Thơ , 1 đi về hướng Sa Đéc, Nếu anh em đi ngang cầu Mỹ Thuận cũng tiện đường ghé giao lưu
- Nếu được xin cho biết trước để chuận bị tin thần . Thanks !
mời các bạn ghé vườn mình .nằm cách chợ Cai Lậy 12km thuận đường về đồng tháp
DC;Chợ Thạnh Lộc- DT;0945860379
nếu như ghé cho mình biết để sắp xếp
xin anh em cho ý kiến: đoàn đi sẽ ghé 2 điểm này trước khi đến Cần thơ có được không?

kenwall

Thành viên

Thuốc rê Cao Lãnh không ngon, bị phèn nên hút k phê.
Không có thuốc rê nhưng về Cao Lãnh vui lắm mấy anh, anh Thương xa quê lâu rồi nên chắc ko biết câu này đâu nhỉ:
" Đồng Tháp là mảnh đất vàng,
Sáng bỏ mười ngàn, chiều lấy tám trăm"
He he...Thơm...thơm...$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)

bigbabol

Moderator
sẵn tiện ghé vườn mình trước nhé, sẽ nhanh thôi vì chỉ có vài cây à, do đã bán hết rồi

dovanlo

Thành viên Danh Dự

" Đồng Tháp là mảnh đất vàng,
Sáng bỏ mười ngàn, chiều lấy tám trăm"
Bây giờ thì:
Chiều có mười ngàn, tới sáng sạch trơn hahah
sẵn tiện ghé vườn mình trước nhé, sẽ nhanh thôi vì chỉ có vài cây à, do đã bán hết rồi
Cây trong vườn thì ít, tiền trong túi thì đầy

citylongan

Thành viên mới
thấy các anh chị có chuyến đi em củng mê lắm khổ nổi gia đình còn khó khăn ,e thì ở tại p3 thành phố tân an em cũng có hơn 10 mấy gốc mai vàng.không biết cách chăm sóc.néu các anh chị nhín ít thời gian ghé vào nhà em chơi.em củng mới lần đầu vào đ này.đôi khi ham trồng mai không biết kỉ thuật mà không biết hỏi ai mà em lại dở về internet nửa.mong các anh chiếu cố rất cảm ơn

leloc

Thành viên
Anh em chưa đi mà khí thế hừng hực, thấy ham quá, mỗi tội nhà có em bé mới 3 tháng tuổi nên không tham gia cùng anh em được.
Nếu anh em đi theo lộ trình Đoàn Như Hài - Nguyễn Tất Thành - Nguyễn Văn Linh -... thì ghé qua đị chỉ 118/25 Nguyễn Thị Thập (ngay giao lộ Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Thị Thập) giao lưu vườn Lan và vườn phôi Linh Sam + một số loại khác cửa tôi nhé. Tôi đang gom mấy trăm phôi để năm sau tập kết ra bắc.
Nếu sắp xếp qua được thì alo cho tôi biết nhé, để chuẩn bị tinh thần, chuận bị ít rượu và kiếm đố nhậu đãi anh em.
Lê Lộc.