off tháng 7/2010 Vườn Cây Miền Tây

henrytran1977

Thành viên
Ðất hổng biết để giới thiệu, nhưng rể thì giới thiệu vài cháu cao to, học cao, hiền lành, yêu vợ, yêu cây để anh Lô chọn rể nhé. Nếu oki em sẽ lập topic kén rể chọn phò mã cho anh :)
He..he.. anh Lô trúng mánh rồi, con anh còn nhỏ mà có người muốn đăng ký làm sui rồi kìa, chúc mừng anh, 1...2...3....dzô....

henrytran1977

Thành viên
Anh em cứ mạnh dạn đăng ký, khi đi nhớ đem theo mổi người 600 ng, phần còn lại tui lo hết ( có bạn là đại da mà không biết)
Xác nhận thông tin chính xác, Mr. Dovanlo là đại gia nổi tiếng nhất vùng cái mơn, khi các bạn đặt chân đến vùng này hỏi anh Lô mai vàng thì từ em bé đến cụ già đều biết, k tin hỏi chị Nga vợ ảnh coi? :)):)):))

mai vu duy

Thành viên
Mấy hôm nay thấy các bác rất hào hứng khi đăng ký off xuống Miền Tây nhưng lại không có ý kiến ( em đang học ở Cần Thơ) vì em thấy mình trồng rất ít nên không dám mời các bác ghé xem giao lưu. Nay em có ngỏ ý mời các bác ghé giao lưu nếu các bác còn thời gian khi ở Cần Thơ (do đã xem các vườn khác):)

Uploaded with ImageShack.us

Uploaded with ImageShack.us

trungduart

Administrator
Lịch trình tham quan vườn từ HCM tới Cần Thơ.

1. Thăm quan vườn 3B thời gian là 1h
2. Tập chung tại vườn bác Ba Thành thăm quan và đón 2 đồng chí dovanlo và A69 (Nếu anh em nào ở gần vườn bác Ba Thành có thể tập chung tại đây)
3. Thăm quan vườn Phú Hải
4. Thăm quan vườn thành viên minhthu99 và một số vườn cây cảnh tại đồng tháp
5. Khoảng 5-6h khởi hành về Cần Thơ gặp gỡ giao lưu anh em thành viên ddcc ()
6. Thăm quan và giao lưu hội sinh vật cảnh Tỉnh Cần Thơ
7. Giao lưu và thăm quan 1 số vườn tại cần thơ
8. 16h - 17h khởi hành về Hồ Chí Minh

Lưu Ý: Các thành viên đăng ký tham gia nếu chưa để số ĐT xin vui lòng ghi thông tin nhằm liên lạc thuận lợi.

Hôm nay Thành viên tham dự chuyến Offline Miền Tây là:
1. bigbalbol
2. trungduart
3. hoangmai
4.hoangtu1138
5.A69 (Xuất phát từ Tiền Giang)
6.dovanlo (Xuất phát từ Tiền Giang)
7. Minhthu99
8. Tathaco
9. phuthanhkd (Xuất phát từ Tiền Giang)
10. Phu Hai (Xuất phát từ Tiền Giang)
11. lan-chi
12. hathanhvinh (An Giang) Xuất phát từ An Giang tới Cần thơ

Thời gian tập chung lúc 6h sáng thứ 7 tuần này. Anh em nhớ tới đúng giờ

hoaiemnguyen

Thành viên mới
xin phép ban quản trị cho mình hơi lạc đề tí!
bạn MAI VU DUY đang học ở cần thơ hả? cho mình xin số phone với. mình cũng đang học ở cần thơ, hôm nào rãnh cho mình qua vườn nghía cây của bạn với. số phone của mình: 0917 803 777.

citylongan

Thành viên mới
hiii nhìn các anh có chuyến đi chơi thú vị mà thấy lòng buồn như cây mai đang bị nấm hồng vậu thôi thì lần sau vậy so phone của em 0918589977
[/IMG]

lan-chi

Thành viên tích cực
em khởi hành từ điểm xuất phát nha đạo diễn . Đt : 0902,392,696 ; 0937,147,347 ; 0122,800,2088 /. thân .

satruky

Thành viên tích cực
Không được về quê làm cái món bảnh bảnh ... tiếc ghê. Chúc anh em một chuyến đi vui vẽ và gặt hái nhiều điều bổ ích.

lan-chi

Thành viên tích cực
Không được về quê làm cái món bảnh bảnh ... tiếc ghê. Chúc anh em một chuyến đi vui vẽ và gặt hái nhiều điều bổ ích.
mình cũng rất tiếc vì ko được găp bạn , cảm ơn đã giúp mình hiểu hơn về bài MỘNG

trungduart

Administrator
Chuyến đi này sẽ do anh dovanlo đảm nhiệm về vấn đề hình ảnh và bình luận. Nếu có lỡ ngà ngà thì anh đừng quên nhiệm vụ của mình.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Chuyến đi này sẽ do anh dovanlo đảm nhiệm về vấn đề hình ảnh và bình luận. Nếu có lỡ ngà ngà thì anh đừng quên nhiệm vụ của mình.
Oái! Sao lại là anh. Có nhiều anh em có máy ảnh mà. Anh phải lo khâu chiến đấu chứ. Giao cho 3 B đi, anh ta uống sữa mà

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Anh đâu có biết uống rượu ngà ngà, một là tỉnh hai là xỉn

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Theo phóng viên ccvn.... hiện giờ đoàn off đang giao lưu với maivuduy và chuẩn bị rời Cần Thơ về lại sì phố...
Nguồn tin trên do phóng viên dovanlo cung cấp.:)):)):))

MinhThư99

Thành viên tích cực
Theo phóng viên ccvn.... hiện giờ đoàn off đang giao lưu với maivuduy và chuẩn bị rời Cần Thơ về lại sì phố...
Nguồn tin trên do phóng viên dovanlo cung cấp.:)):)):))
Sao không về Đồng Tháp chơi 1 chuyến đi bạn !
- Anh Lô lúc này chắc đang tưng bừng rối chứ gì , có uống BIa tay quơ hong anh anh . đang đi du lich cùng gia đình nhưng cũng tranh thủ post 1 bài .
- Tiết quá hôm qua không đi cùng với anh em qua Cần Thơ, nghe nói` hồi tối này ở bến Ninh Kiều có 1 tóp` hơn 10 người đàn ông cùng 20 cô gái ngồi nhậu tới sáng luôn , không biết nguồn tin này có chính xác không vậy Phóng Viên Lô........ alô !

nthai258

Thành viên tích cực
Vụ này giống như là các chiến hữu gọi nhau lên Lương Sơn Bạc vậy. Ke ke Giá mà em ở gần cũng xin một chân đi hầu rượu cho các bác thôi mong được mở rộng tầm mắt...