Ngày đông, anh Hưng thăm a/e Hà Nội, thật ấm lòng .

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự
Mình nhớ "truyện Tàu" ngày xưa có cái ông gì ấy, khách tới nhà, mừng quá
chạy vội ra đón, thành ra xỏ dép ngược mà chả để ý !
Đằng này, có người thấy cây , thích quá, đi chân đất "vọt" lẹ ra xem cây,
chả kịp xỏ dép dù ướt lạnh ?
Thế mới kinh !

Chúc các bạn gặp toàn chuyện ấm lòng.

ngoc_dung

Moderator
Mình nhớ "truyện Tàu" ngày xưa có cái ông gì ấy, khách tới nhà, mừng quá
chạy vội ra đón, thành ra xỏ dép ngược mà chả để ý !
Đằng này, có người thấy cây , thích quá, đi chân đất "vọt" lẹ ra xem cây,
chả kịp xỏ dép dù ướt lạnh ?
Thế mới kinh !

Chúc các bạn gặp toàn chuyện ấm lòng.
Đúng đó bác ạ, có dép mà ảnh lột tất vội ra vườn luôn, ảnh máu lửa quá .

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
(bảo anh Hưng buông cái tay ra đi, xem cây không thể nào rơi mất được đâu.)[/QUOTE]

Comment này hay nhất nè. :)) :)):))

Cảm ơn em đã thông tin, Nhắn hộ anh lời thăm và chúc sức khỏe đến a Chiến, có dịp về quê nhất định sẹ lại ghé thăm.
(bảo anh Hưng buông cái tay ra đi, xem cây không thể nào rơi mất được đâu.)
=======
Thật "ấm lòng" khi được xem những hình ảnh ND đã chia sẻ...Chúc ACE luôn vui khỏe và mãi giữ lửa ấm áp thế này ...
(Ngày đông tháng giá thế này thì lắm khi có cảm tưởng :"Cán cân tạo hóa rơi đâu mất.HXH" nên ...là cần thiết Anh Soncm ui!:-bd :-bd)

Juniperus

Thành viên
Mưa lạnh mà chân trần khéo ốm mất thôi, chúc anh có chuyến đi thật vui và nhiều sức khoẻ!

ngoc_dung

Moderator
E đang ở hnoi đây bác. Tối có alo anh 3 Hưng, muốn đến Tam Trinh mà kẹt cứng kg tới đc.
Hôm qua đường Tam trinh kẹt cứng mà, giờ xong việc chưa, alo anh qua đón về anh, mưa gió đang buồn quá...

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Vừa về đến nhà.Rất vui được nhiệt tình tiếp đón và gặp khoảng 30 gương mặt AE Hà nội thân thương.Hà nội ơi...ta nhớ,kg quên.Hi..

ngoc_dung

Moderator
Vừa về đến nhà.Rất vui được nhiệt tình tiếp đón và gặp khoảng 30 gương mặt AE Hà nội thân thương.Hà nội ơi...ta nhớ,kg quên.Hi..
Ngon lành chứ anh, bọn em ngoài này lo cho anh, vào đúng hôm mưa lạnh mà anh mặc phong phanh quá, bọn em còn rét run...