Lâu lâu úp vài cây cũ cũ

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Cây đẹp không mà lâu quá không thấy "Úp" vậy Duy, chắc có vợ rồi bị bắt "ngữa" không hả?kkkkkkkkk
Hihi, mấy tháng nay bận quá anh ngày làm cho người, tối làm cho ta nên ít vào mạng. Hihi thanks anh
==================================
Cưới vợ xong hết online diễn đàn rồi ta, chuyển qua làm admin trang khác rồi hả Duy kkk
Vẫn theo dõi đó Quốc nhưng ít comment, đâu có làm ác min gì đâu làm mem còn chưa nên huống chi kkkk
==================================
A ấy sắp thành nghệ nhân nớn rồi,đâu có thời gian mà online.:D
Đổi LS lấy sam núi kg nghệ nhân?
Ls nào vậy bác Mun?

sanza

Thành viên
Đúng là thấy hết trơn hết trọi thì khoái hơn lúc mặc áo thiệt,ha ha.Cám ơn anh đã chia xẻ kinh nghiệm trị xoắn lá.

hoaphuong

Thành viên tích cực

Cây này chưa tách ra thành 2 cây hả Duy?
Hôm nào mới Rồng ghé nhà Tôm vễnh mấy cái râu Rồng để mấy cây sam núi nó gọn lại coi.

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Cây này chưa tách ra thành 2 cây hả Duy?
Hôm nào mới Rồng ghé nhà Tôm vễnh mấy cái râu Rồng để mấy cây sam núi nó gọn lại coi.
Có điêng mới tách kkk
Mai hoặc mốt em sẽ tranh thủ chạy qua xử cho anh sẵn ghép thăm bệnh cho cây ls của anh Lành luôn nhé.

sanza

Thành viên
Cây anh có bộ xương đẹp quá.anh nuôi em nó bao lâu rồi anh?giờ em mới bắt đầu chơi sam núi không biết bao giờ mới có được cây như vậy đây.Cây này nhìn bên ngoài có hài hoà không anh?tại em thấy mấy chi kia chi nào cũng ngang rồi hướng lên,còn chi dưới cùng bên trái hướng xuống dưới có vẻ hơi gượng ép^^!

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Cây anh có bộ xương đẹp quá.anh nuôi em nó bao lâu rồi anh?giờ em mới bắt đầu chơi sam núi không biết bao giờ mới có được cây như vậy đây.Cây này nhìn bên ngoài có hài hoà không anh?tại em thấy mấy chi kia chi nào cũng ngang rồi hướng lên,còn chi dưới cùng bên trái hướng xuống dưới có vẻ hơi gượng ép^^!
Cây này cũng đc 3 năm rồi em ,lúc trước mới chơi cây anh làm cây bài nhưng sau này nuôi thêm chi tứ phía làm cây chổi lùn, chi đó nếu hướng lên thì ko có không gian nữa, ở ngoài tổng thể cũng ổn, chi đó còn đang thả nuôi thêm đó em. Nói chung nó ko phải là 1 phôi đẹp nên mình cố gắng làm cho coi đc chút là ok rồi em.

dung2010

Thành viên
Từ phôi rất bình thường, tác giả đã làm thành cây đẹp quá, thật là cao tay. Xin cho hỏi trung bình các cây đã chụp ở trên, tính từ ngày đầu tiên đi học --------> đến hình hiện tại mới nhất khoãng hết thời gian bao lâu?