Kim Quít nho nhỏ hoành trên 45 cm

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Tại đợt này lo cày nên lười chém gió thôi anh, vào ngó qua qua rồi lại chạy. Em cũng rất thích kq thật ra vườn rộng lấy về nuôi sau này vẫn cí giải pháp khắc phục cái đế, như làm tiểu cảnh hoặc nhử rễ để cải thiện thêm. Kq chỉ có điều e lăn tăn là nuôi nối nhịp chi tương ứng mất mấy năm hoàn thiện cây sẽ như thế nào. Và cuối cùng cái giá khi thành phẩm ra đc bao nhiêu tiền. Mấy câu hỏi này để có cơ sở khi mình quyết định giá trị phôi mua vào:D em mua cây thường theo cơ sở như vậy. Trừ những cây thích đặc biệt hihi !!! Đang rỗi nên e chém thêm tí. Chúc anh sẽ sở hữu đc nó sớm. Theo em nên lấy sđt của chủ cây rồi về a lô bàn thêm anh ạ, chắc chắn là ai trả giá tốt hơn sẽ mua đc, nhưng cũng có thể ai trả đúng thời điểm lại mua đc giá thấp hơn đó anh. Mà em để ý lô cây này toàn phôi làm thương mại, cây kq anh lựa chắc có nét nhất, cứ nha nhẩn mà bàn anh ạ
Rất cám ơn về lời khuyên của Phương nhen. Em này Tui rất thích độ vót & lắc của thân nên phải ráng theo tôi Phương ơi...........~O)~O)~O)

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Trong khi chờ đến trưa ngày 29 thì phải lấy số đt để xem thiện trí của người bán thế nào với 6,5 tr phải ko e... He he hay em ra đó xem có bê đc với giá 7 tr ko mang bán lại cho anh tuyến kiểu gì cũng có lời hêh.. Ko mua đc cây này chắc anh tuyến cũng day dứt lắm :D
Đúng là em KQ tuy bộ đế không đẹp nhưng Tui rất thích độ vót & lắt của đường thân em nó. Nếu không mua được củng day dứt lắm................. Phương ui.

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
hihi, bản thân em cũng đang ngả giá và theo đuổi một số em hoành trên 30, cây đó muốn mua được thì anh Tuyến cứ để lại số của anh, Kêu em út gì ra trả nó 5 triệu (2 3 người gì đó) , Phải chơi chiêu
Cám ơn Quốc thật nhiều..................

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
có gi đâu, dân mua bán thật sự sẽ biết giá trị thật của cây mình, sẽ bán nếu thấy nó hợp lý
Hehehe..................... Quan điểm mua cây của Tui là: Chỉ mua khi người bán thật sự cần bán đó Quốc ui..................... Chúc ngủ ngon nhen

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Em KQ này Tui đã rinh về vườn với giá 7tr nhưng hiện giờ có người trã 9tr. Theo ACE nên bán hay không?

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
bán đi anh, nhìn ngoài thì nó ko có gì ấn tượng với em ngoài hoành to. Chiều chủ nhật em có xem cây này trực tiếp rồi

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
bán đi anh, nhìn ngoài thì nó ko có gì ấn tượng với em ngoài hoành to. Chiều chủ nhật em có xem cây này trực tiếp rồi
Cám ơn Quốc đã góp ý nhen................... Chắc chờ đến hết HHX rồi tính Quốc ơi. ~O)~O)~O)~O)