Kim Quít nho nhỏ hoành trên 45 cm

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Nhờ ACE tư vấn giúp : Cây Kim Quít này chủ đòi 12.5tr có nên mua hay không? Mặt sau đế hơi khuyết............

Xin mời ACE ~O)~O)~O)~O)..............................:emoticon-beer::emoticon-beer::emoticon-beer:............................................:emoticon-drink::emoticon-drink::emoticon-drink:

QNK

Thành viên
Không có hình mặt chính hả anh? Chủ đo vậy báo hoành 45 thì thiệt thòi cho anh rồi, Chúc anh có được cây đẹp ưng ý.

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Không có hình mặt chính hả anh? Chủ đo vậy báo hoành 45 thì thiệt thòi cho anh rồi, Chúc anh có được cây đẹp ưng ý.
Mặt trên xoay qua trái khoảng 30 độ là mặt chính luôn đó............. Mặt kia đế hơi bị lép. Rất cám ơn Bạn đã góp ý. Mời Bạn ~O)~O)~O)

minh châu

Thành viên
Xin lổi a , cá nhân E k thích nên cây này nên e k trả giá ,
Ok a e sẽ sắp xếp lên anh 1 bữa , cám ơn anh
Khi nào e mai hoành 80 về chụp tổng thể chém 1 bữa nữa nha anh trai

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Xin lổi a , cá nhân E k thích nên cây này nên e k trả giá ,
Ok a e sẽ sắp xếp lên anh 1 bữa , cám ơn anh
Khi nào e mai hoành 80 về chụp tổng thể chém 1 bữa nữa nha anh trai
OK! Nếu em Mai đó có duyên sẽ chụp 16 mặt luôn............................~X(~X(~X(~X(~X(

maivangnambo

Thành viên tích cực
Nhờ ACE tư vấn giúp : Cây Kim Quít này chủ đòi 12.5tr có nên mua hay không? Mặt sau đế hơi khuyết............

Xin mời ACE ~O)~O)~O)~O)..............................:emoticon-beer::emoticon-beer::emoticon-beer:............................................:emoticon-drink::emoticon-drink::emoticon-drink:
Cây nầy nếu đo chính xác hoành cở cây mai trắng hôm bửa chứ gì Tuyến,giá đó anh thấy rát quá vì gần như em nó vẩn còn là cây nguyên liệu.Tuyến suy nghĩ cho kỷ nha vì kim quýt bây giờ ôm vô rồi khó nhả ra lắm.

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Cây nầy nếu đo chính xác hoành cở cây mai trắng hôm bửa chứ gì Tuyến,giá đó anh thấy rát quá vì gần như em nó vẩn còn là cây nguyên liệu.Tuyến suy nghĩ cho kỷ nha vì kim quýt bây giờ ôm vô rồi khó nhả ra lắm.
Em thấy giá này hơi rát thành thử còn đang lưỡng lự............ Theo anh Hòa mình trả khoảng bn thì hợp lý?.........

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Thích mua trả đại 4 tr đi anh cây này cũng ko đẹp chắc anh thích cái hoành lớn hả, góp ý vìnawm trước em mua cây bán thành phẩm hoành 20 giá 3 tr :)

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Không nhìn được tận mắt không phát giá hợp lý được Tuyến ơi!ÝTuyến thế nào?
Em này nhìn ở ngoài độ lắt & vót rất đạt lại tận dụng được vài chi. Có thể hạ thấp xuống ...............Để ngày mốt về chụp thật kỷ mời Anh xem nha.

vinhquangle

Thành viên tích cực
cây này được cái to,các mặt còn lại không nhìn nên khó đoán,theo em khoảng 5tr thì mua

ly_huong_lan

Thành viên
Cái gốc này thì theo mình quá ok rồi , phân trên cần nuôi thêm , mình nghĩ nếu mua về chơi bỏ thời gian để nuôi cây thì nên mua , bớt chút 8,9 tr là dc ,chứ người ta đòi 12,5 tr nếu không mua được thì thôi, chứ mà trả xuống 5 , 6 tr nó chủi cho .

QNK

Thành viên
Cái vụ suy nghĩ kỹ thì em nhất trí với anh, nhưng cái chỗ em bôi đỏ đỏ theo e thì cũng chưa hẳn vậy đâu anh, cây kim quýt nuôi tuy lâu lớn nhưng đổi lại có cái giá của nó: giá trị cao, bền, đẹp...Dựa vào những ưu điểm đó em nghĩ những cây "khó nhả" là những cây không đẹp, vài dòng nhận xét mang tính xây dựng, chúc anh vui.

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
khó nhả là ghiền quá không buông ra được phải hem anh. chứ KQ hoành to thì sẽ không bao giờ bị đụng hàng như sanh hay những dòng khác đâu nha anh. Không phải bản thân mê KQ mà nói vậy. cây này đo hoành vậy thì hơi lố chút, cây này tầm 35 - 40 hoành thôi. giá thì hơi cao cỡ 7 -8 tr thì được.

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Thích mua trả đại 4 tr đi anh cây này cũng ko đẹp chắc anh thích cái hoành lớn hả, góp ý vìnawm trước em mua cây bán thành phẩm hoành 20 giá 3 tr :)
Tui đã trã 6,5tr mà Chủ cây chưa chịu đó Phương. Dạo này bộ công việc nhiều lắm hay sao mà ít thấy Phương lên DĐ vậy?..........

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
cây này được cái to,các mặt còn lại không nhìn nên khó đoán,theo em khoảng 5tr thì mua
Rất cám ơn Bạn đã có lời khuyên. Tui trã 6.5tr rồi mà Chủ cây chưa chịu.....................~O)~O)~O)
==================================
Cái gốc này thì theo mình quá ok rồi , phân trên cần nuôi thêm , mình nghĩ nếu mua về chơi bỏ thời gian để nuôi cây thì nên mua , bớt chút 8,9 tr là dc ,chứ người ta đòi 12,5 tr nếu không mua được thì thôi, chứ mà trả xuống 5 , 6 tr nó chủi cho .
Sao giống suy nghĩ của Tui quá vậy ta!................. Em này nếu mặt đế không bị lép thì 8tr Tui vẩn lượm liền. Mời Bạn :emoticon-coffee::emoticon-coffee::emoticon-coffee: