Hình ảnh nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

:)) em cũng muốn có việc làm lắm chứ.Em thích làm việc hơn là ngồi chơi đó...ngồi 1 chỗ đau lưng béo bụng thôi chứ có thích thú gì đâu...híc...

bantaymathuat

Thành viên

:)) em cũng muốn có việc làm lắm chứ.Em thích làm việc hơn là ngồi chơi đó...ngồi 1 chỗ đau lưng béo bụng thôi chứ có thích thú gì đâu...híc...
đi tập thể dục với anh , đảm bảo bụng 8 múi luôn! :)):)):))

haibien

Quản Lý Viên

Bạn Tú với bạn Mưa thay nhau trực ở diễn đàn hay sao ấy nhỉ,toàn thấy có 1 người thôi thỉnh thoảng giao ca mới thấy mặt cả 2 ?

anhchuong.guitarbass

Thành viên tích cực

Ai bảo huynh quần muội thủng :-t đó là muội lắp hai cái tivi đen trắng đời ơ kìa vào quần đấy :)).
Mà hôm đó giả say, được nô tì huynh Sói sướng ghê, làm chén sạch 3 con tôm và cạn hết nửa lít rượu thấy vẫn... thòm thèm, mà thù cái huynh em xi (MC) ghê cơ, vừa đưa con tôm thứ 4 lên miệng lại đặt xuống vì ổng réo "buông xuống, buông xuống" hoài :)) =))
Vụ này thì mình chết chắc rồi làn sau không dám làm MC nữa đâu, sợ chị em thù thì chít.
nhìn cái bản mặt của tui hiền lành và đep trai đáng yêu vậy Mưa nói Mưa thù tui thì ai tin.
==================================
Vừa định nhắc đến sao chưa thấy em Tú thì đã xuất hiện đây rồi,thiêng ghê (%)
Hải Biên cố lên, em nói nhỏ chỉ hai anh em mình biết thôi nhé, em thanh tú quá xinh, cho nên em nghĩ là anh nên nhanh chóng hạ đo ván đối phương đi, em nói vậy anh đùng nói cho ai biết nhé.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Bạn Tú với bạn Mưa thay nhau trực ở diễn đàn hay sao ấy nhỉ,toàn thấy có 1 người thôi thỉnh thoảng giao ca mới thấy mặt cả 2 ?
:)) em với tỷ mưa ít khi gặp nhau trên diễn đàn lắm...chị em em phải chia ca nghỉ ngơi để chăm sóc các anh chứ...:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

haibien

Quản Lý Viên

:)) em với tỷ mưa ít khi gặp nhau trên diễn đàn lắm...chị em em phải chia ca nghỉ ngơi để chăm sóc các anh chứ...:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz
Vất vả thế này phải bảo anh Dũng trả lương cho 2 bạn mới đc $-) ,nhá?

haibien

Quản Lý Viên

Hải Biên cố lên, em nói nhỏ chỉ hai anh em mình biết thôi nhé, em thanh tú quá xinh, cho nên em nghĩ là anh nên nhanh chóng hạ đo ván đối phương đi, em nói vậy anh đùng nói cho ai biết nhé.
^#(^^#(^^#(^L-)L-)

Tân ơi mạng có ngon trở vể trang 1 bài đầu có link medifide toàn bộ ảnh đấy,chơi hết luôn đi.
sặc!!!! em dùng 3 gờ bác ợ
trong TK còn có 20k:(:)((

haibien

Quản Lý Viên

sặc!!!! em dùng 3 gờ bác ợ
trong TK còn có 20k:(:)((
Ảnh nào cũng có mặt em Tú,có phải hỏi ý kiến em ấy ko nhỉ :-? ko nhỡ bị kiện thì sao?

có mấy tấm đó thôi hả bác:D em nhận dc rồi nha.thanks bác:D

ngoc_dung

Moderator

Giây phút mọi người chờ đợi đã tới :

Nhìn chú áo đen thây quen quen. Cây Tùng quá đẹp!

Anh Hùng ơi,anh Mạnh bạn học cùng anh đó một người anh tuyệt vời,hôm vào nhà anh Mạnh em thấy có cây rất đẹp của anh để trang trọng ở trong vườn.

ngockien

Super Moderator

Hương lấp ló cái gì đó,anh bắt được rồi nhá :D

Đang xem: 22 (12 thành viên và 10 khách)
‎ngockien, ‎Phong_Trần, ‎Đậu Phụ, ‎Against, ‎vuhoang, ‎phuongnt, ‎mr_trantu, ‎huong84+, ‎conan anh, ‎hoang_sc, ‎lamhuong, ‎giamabom

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

úi...chị hương chuồn lẹ thế....Chị em chẳng đoàn kết gì cả...Chị để em với chị mưa đánh trận 2 mình thế à...Vô đi chứ chị

minhductq83

Thành viên

Hi.Hương xinh làm cho mấy anh linh tinh hết cả lên rồi đấy. Tú nhấy? :d