Hình ảnh nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

Khụ khụ....chụp công phu nhỉ....Nhà bác công nguyệt quế có rất nhìu lan các loại và rất...rất đẹp
a chụp bằng đt cùi đó e.nhà a công trừ địa lan thì phong lan mới chỉ có số lượng là chính thôi.chất lượng có lẽ vẫn phải chờ thời gian.e nhận xét thế bác công đừng ném đá e nhé.mà a công thích mỗi tai châu thì phải.e thấy loại này là chủ đạo của vườn.cố gắng chăm tốt tết ra hoa đồng loại thì vườn a là vườn tai châu lớn nhất miền Bắc rồi.

haibien

Quản Lý Viên

Cực Hot,sắp suất hiện:

+ YouTube Video

Đã xuất hiện.

MinhThư99

Thành viên tích cực

Công nhận Miền Bắc off hoành tráng quá , nhìn các thành viên đông vui thấy vui lây.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Công nhận Miền Bắc off hoành tráng quá , nhìn các thành viên đông vui thấy vui lây.
Thế...nhìn em thì sao anh...^^ (chờ em tìm cách leo xuống đã rồi hẵng chém nha anh )

phandaihiep

Thành viên

úi trời ACE chém kinh quá ,trưởng pháp cứ là tung ra ầm ầm . em hoa hết cả mắt mũi mua sao băng văn thơ đã tài , bác vinh uốn cây còn dẻo hơn mà siêu quần nhất là 2 em thanh tú và hương84 uống ... như uống nước lọc . hết vèo 2 chai mà vẫn chưa hề hấn gì .:)) nhìn em thanh tú mặt đỏ xinh ghê

NDCan

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh(ko chính thức) nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ‎giao lưu hội miền Bắc

Anh Vinh với tam đại Mỹ Nhân của diễn đàn:

Ba cây này nhìn DÁNG PHONG TRANH vào tay bác VINH cảnh=))=))=))=))=))=))=))=)) chắc sẽ TÌNH lắm đây

congnguyetque

Thành viên

tập trung chuyên đê, gửi các bác mấy hình Lan nhà anh congnguyetque

Chắc bạn cũng thích lan phải không! hôm nào a nhem mình thảo luận 1 buổi về lan nhe!

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Chắc bạn cũng thích lan phải không! hôm nào a nhem mình thảo luận 1 buổi về lan nhe!
có đk e sẽ lên hn ngắm lan nhà a tiếp.nếu như hôm trước thì e thấy tết này cũng ra hoa gần hết rồi a nhỉ.nếu bác chặt vợi mấy cây to đi thì 2năm nữa giàn tai châu thành hàng hiệu hết
==================================
Mà sao chưa thấy a kiên lập topic đăng ký mua áo nhỉ

congnguyetque

Thành viên

a chụp bằng đt cùi đó e.nhà a công trừ địa lan thì phong lan mới chỉ có số lượng là chính thôi.chất lượng có lẽ vẫn phải chờ thời gian.e nhận xét thế bác công đừng ném đá e nhé.mà a công thích mỗi tai châu thì phải.e thấy loại này là chủ đạo của vườn.cố gắng chăm tốt tết ra hoa đồng loại thì vườn a là vườn tai châu lớn nhất miền Bắc rồi.
cám ơn e đã quá khen! vì a chưa quy hoặch được vườn và lại a thích những loại lan ra hoa vào dịp tết!
Hôm nào e qua a chơi a sẽ đưa e đến nhà 1 ông A ở gần nhà a có vườn lan khủng lắm khoảng 1000m2 toàn tai châu mà kỹ thuật trồng thì siêu hạng!

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Hôm đó anh Tuân có bảo em đi nhưng em chưa đi được anh à...Hôm nào đi cho em đi ké với nhé.Em đg muốn nguyên cứu về lan ^^!!! nhìn vườn địa lan nhà anh em tò mò không biết lúc ra hoa nó sẽ thế nào

tuandefzajj

Thành viên tích cực

cám ơn e đã quá khen! vì a chưa quy hoặch được vườn và lại a thích những loại lan ra hoa vào dịp tết!
Hôm nào e qua a chơi a sẽ đưa e đến nhà 1 ông A ở gần nhà a có vườn lan khủng lắm khoảng 1000m2 toàn tai châu mà kỹ thuật trồng thì siêu hạng!
ok a.thế này thì kiểu gì e cũng phải lên HN lần nữa rồi.tai châu nhà a đã ra nụ chưa a.hôm trước e quên k kiểm tra.theo e trừ mấy cây ghép gỗ thì a để chơi têt thôi.còn mấy giò kia thì a vặt đi.để sang năm cây khỏe sẽ ra đẹp hơn.
Anh lập vườn trên đây đi để a e vào chiêm ngưỡng cho đỡ buồn

huuducIT

Thành viên tích cực

vợ em thích lan, hôm nào có điều kiện thỉnh giáo bác ít kiến thức về Lan nhé

NDCan

Thành viên tích cực

Mình mệt và ốm quá, hôm nay hồn mới về với xác. Rất vui và xin gửi lời tri ân tới anh em ban tổ chức, anh Vinh cùng gia đình anh Công. Gặp bác Vinh em học được 2 chiêu (hãy yêu quý cây cảnh của mình- uốn tinh cắt kỹ). Cám ơn ae trên DĐ.

ngoc_dung

Moderator

Mình mệt và ốm quá, hôm nay hồn mới về với xác. Rất vui và xin gửi lời tri ân tới anh em ban tổ chức, anh Vinh cùng gia đình anh Công. Gặp bác Vinh em học được 2 chiêu (hãy yêu quý cây cảnh của mình- uốn tinh cắt kỹ). Cám ơn ae trên DĐ.
Hà hả em,đã đỡ mệt chưa,vẫn biết em bận nhiều nhưng cố qắng vào đây vui cùng với anh em thường xuyên nhé.

NDCan

Thành viên tích cực

Hà hả em,đã đỡ mệt chưa,vẫn biết em bận nhiều nhưng cố qắng vào đây vui cùng với anh em thường xuyên nhé.
Vâng ,em vấn thường xuyên chú ý hoạt động của DĐ mà.