Cuối tuần mời ae tham gia đấu giá

Status
Not open for further replies.

VietKimLien

Thành viên
2800k nhe ban hien.
Bạn letanbinh là người chiến tháng trong đợt đấu giá ủng hộ quỹ AE Đà Nẵng.
Để thuận tiện cho việc kết thúc chương trình bạn Bạn hãy vào xác nhận, và để lại thông tin liện lạc.
Trong vòng 24h (kể từ khi kết thúc thời gian đấu giá). Nếu bạn không xác nhận, Tôi sẽ công bố người chiến thắng trong đợt đấu giá lần này là người có mức giá thấp kế tiếp.
Cảm ơn các bạn, các Anh, chị, em đã thâm gia ủng hộ.

laothinh

Moderator
Bạn letanbinh vui tính đâu rồi nhỉ.

Đang xem: Currently Active Users Viewing This Thread: 5 (4 members and 1 guests)
laothinh, Phôi Sa Tùng, thangHUBT, letanbinh

hoangdung

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Cuối tuần mời ae tham gia đấu giá

Bạn letanbinh vui tính đâu rồi nhỉ.

Đang xem: Currently Active Users Viewing This Thread: 5 (4 members and 1 guests)
laothinh, Phôi Sa Tùng, thangHUBT, letanbinh
Bạn letanbinh Chạy đâu mất tiêu rồi ta...

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Bạn letanbinh Chạy đâu mất tiêu rồi ta...
Mọi người tham ra đấu giá đã ra về hết rồi, chỉ còn bạn í vẫn kiên trì ngồi một mình ở sàn đấu nhưng rất.......... im lặng!
Đang xem: 2 (2 thành viên và 0 khách)
‎Trần Hùng, ‎letanbinh
Đây là 2 số ĐT mà bạn í hay dùng khi mua cây và giao dịch trên Diễn đàn, Hội trưởng thử alo phát xem sao: 0913.865.566; 0903.803.311 biết đâu bạn í ngủ quên?

VietKimLien

Thành viên
Mọi người tham ra đấu giá đã ra về hết rồi, chỉ còn bạn í vẫn kiên trì ngồi một mình ở sàn đấu nhưng rất.......... im lặng!

Đây là 2 số ĐT mà bạn í hay dùng khi mua cây và giao dịch trên Diễn đàn, Hội trưởng thử alo phát xem sao: 0913.865.566; 0903.803.311 biết đâu bạn í ngủ quên?
Em đã điện thoại 2 lần vào số máy 0913.86.55.66 (số đẹp) đều được chủ trả lời "Tôi tên là Dũng, không có nickname tên diễn dàn" #:-S#:-S#:-S

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Em đã điện thoại 2 lần vào số máy 0913.86.55.66 (số đẹp) đều được chủ trả lời "Tôi tên là Dũng, không có nickname tên diễn dàn" #:-S#:-S#:-S
Hỏi bác maivinhhy thử xem giao dịch có thành công hay không? Nếu giao dịch ok thì tìm người chủ số ĐT đó dễ ợt:
Lay cay 8, 10,13.xac nhan va cho tt chuyenntien vao hop thu. 0913 86 5566
OK em.........
==================================
Xác nhận letanbinh ĐK 3 cây: 8, 10, 13

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Anh em đà nẵng bị lừa cái vụ đấu giá hoài vậy ta?

Vậy longga thắng rồi anh ơi! Hay đấu giá tiếp đi anh

longga

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Cuối tuần mời ae tham gia đấu giá

cho minh tham gia với các bác , mình ở an giang nha xa xôi lắm ..minh đăng ký 2,550.000đ nhe...giao lưu lần đầu hơi kẹo tý nhé,,,
nếu ko lầm thì đây là người kế tiếp có giá cao nhất ;))

longga

Thành viên tích cực
Em đả ĐT hỏi rồi tất cả mấy giao dịch kia đều không thành công.
Thêm giao dịch này nữa trả giá xong rồi xách dép chạy luôn.
rút kinh nghiệm lần sau, những nick thành viên mới chưa đủ ngày hoặc số lượng bài viết toàn spam...mà anh em không biết rõ, thì ko cho tham gia đấu giá anh ơi.
p/s đối với thành viên trên nên xem xét đề nghị ban quản lý band nick vĩnh viễn vì chuyên spam quấy rối

hoangdung

Thành viên tích cực
Bạn letanbinh là người chiến tháng trong đợt đấu giá ủng hộ quỹ AE Đà Nẵng.
Để thuận tiện cho việc kết thúc chương trình bạn Bạn hãy vào xác nhận, và để lại thông tin liện lạc.
Trong vòng 24h (kể từ khi kết thúc thời gian đấu giá). Nếu bạn không xác nhận, Tôi sẽ công bố người chiến thắng trong đợt đấu giá lần này là người có mức giá thấp kế tiếp.
Cảm ơn các bạn, các Anh, chị, em đã thâm gia ủng hộ.
Chờ tới 20 giờ tối nay nếu letanbinh không vào xác nhận em công bố chuyển qua người bỏ giá cao thứ 2 đi em.

Trần Hùng

Thành viên tích cực

hung78

Quản lý
Chờ tới 20 giờ tối nay nếu letanbinh không vào xác nhận em công bố chuyển qua người bỏ giá cao thứ 2 đi em.
Tôi đã xem hồ sơ của nick letanbinh, chủ yếu là vô hỏi giá chứ chưa có bài đăng nào của anh ta hết. Sao lại có người rảnh đi phá lung vậy trời.
lại còn vụ này nửa hả 2 bác^#(^bỏ luôn đi a ơi~X(
==================================
cho minh tham gia với các bác , mình ở an giang nha xa xôi lắm ..minh đăng ký 2,550.000đ nhe...giao lưu lần đầu hơi kẹo tý nhé,,,
ba lô cho bác này thử xem việtL-)

theo em thấy nên để lại quyền thắng cuộc cho người thứ 2 hoặc đấu lại.
anh em rút kinh nghiệm với những thành viên có dấu hiệu như thế này.có thể nt trực tiếp cho mình để BQT lưu ý.
thành viên này đã spam nhiều topic đấu giá và các topic khác.
BQT quyết định khóa nick vĩnh viễn.cấm sinh hoạt trên diễn đàn dưới mọi tên đăng nhập nếu như BQT phát hiện

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
cây bán 500k hắn trả 50k, cây ko công bố giá dám trả 200k, ko bán đổi ý ráng chịu :)) quá rảnhX(

Status
Not open for further replies.