Cuối tuần mời ae tham gia đấu giá

Status
Not open for further replies.

longga

Thành viên tích cực
Longga này cây củng có ,đá củng có,đồ cổ củng có,ấm trà tữ sa củng có.Thậm chí rượi ngoại củng có(vừa rồi đấu giá đồ cổ trúng chai rượi ngoại) không biết kiếm cái gì để tặng đây ??? khó quá.
em toàn đồ cùi bắp không à, quà của anh Dũng mới ngon, hehe; tặng gì lấy đó thôi anh ơi, nghe có quà là khoái rồi ;))

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
cây này đáng giá 1,2tr thôi bạn ah.thế là bán cho mấy anh em trong diễn đàn được rồi!
cây có thể 100k nhưng đấu giá gây quỹ thì anh em sẳn sàng đưa giá lên vài triệu là bình thường bạn ạ, quan trọng tấm lòng :)

longga

Thành viên tích cực
cây này đáng giá 1,2tr thôi bạn ah.thế là bán cho mấy anh em trong diễn đàn được rồi!
bạn ơi, hình như bạn trên trời mới rơi xuống, quay lại trang 1 và đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng, thanks.

hoangdung

Thành viên tích cực
em toàn đồ cùi bắp không à, quà của anh Dũng mới ngon, hehe; tặng gì lấy đó thôi anh ơi, nghe có quà là khoái rồi ;))
Quà tặng nè em.
là 1 chậu tữ sa mini cao cấp

Mượn đở mấy tấm hình của Anh TR H.Thanks Anh

hoangdung

Thành viên tích cực
Tình hình là em mới lên nick đỏ ,để rửa nick mới nên đem cây ls lá trung ra đấu giá ,trước là vui sau là ủng hộ 100% cho quỹ AE ĐÀ NẴNG.

AE XEM CÂY VÀ RA GIÁ.
Cây cao cở 45 cm hoành thân AE đối chứng với hộp thuốc.
Mức giá khởi điểm 100k.
Bước giá tùy AE.
Thời gian đấu giá bắt đầu ngay bây giờ.
Thời gian kết thúc 22 giờ ngày 26-8-2012.
MONG ANH EM THAM GIA ỦNG HỘ.
Cu Việt cập nhật quà tặng vào trang đầu đi nhe.

hoangdung

Thành viên tích cực
Tình hình là tối nay cho tới giờ bạn longga đang tạm dẩn đầu với mức giá là2200k
MỜI ANH EM TIẾP TỤC

Status
Not open for further replies.