Chuẩn bị offline tháng 9 tại Nha Trang

NGVTHUAN

Moderator

Nhìn tổng thể Logo linh sam cafe được thiết kế rấ hay Anh Tùng ơi, đang trông đến ngày khai trương để được tận mắt ngắm vườn linh sam của Anh nè.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Nhìn tổng thể Logo linh sam cafe được thiết kế rấ hay Anh Tùng ơi, đang trông đến ngày khai trương để được tận mắt ngắm vườn linh sam của Anh nè.
Hôm nay cô nhân viên thiết kế của a mới đồ xong nét viền của chữ nè em
Nằm chèm bẹp để vẽ

Mồ hôi nhễ nhại

Tạo dáng với thành quả của cô bé

Cận cảnh thành quả ấy

==================================

Tùng có thể làm cho tất cả LS ở LS Cafe nở đồng loạt vào ngày off kg???
Hihi. Đang lu bu lo cho quán xá xong nên nỏ bê cây cối. Hy vọng được vài em trúng hoa thui anh ơi

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Mời anh em khu vực Nha Trang - Khánh Hòa mang các tác phẩm SVC đến góp vui trưng bày tại Linh sam café trong dịp offline 21/9 này để giới thiệu và giao lưu với các anh em tỉnh bạn. Mỗi anh em có thể góp từ 1 đến 2 tác phẩm nhé (vì khu vực trưng bày có hạn nên cũng hạn chế xíu:).)
Trân trọng.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Em đăng ký 2 cây chút chút, báo trước để anh xếp ghế nha
Xác nhận Huy đem trưng bày tại Linh sam café 2 tác phẩm.
Các anh em khác đăng ký tham gia cho vui nhé. Nếu được thì cho luôn hình ảnh và kích thước sớm để bố trí đôn và không gian cho phù hợp nhé
Anh này lặng lâu quá nay nổi lên rồi::"
Tiếp tục đăng ký 10 cây để đủ chuyến xe nhen????/
Bây giờ hắn như con cả voi vậy anh. Lặn cả tháng mới ngoi lên lấy hơi 1 lần rồi lặn tiếp đó:))

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Kì này đấu giá mệt luôn hả anh :)):)):))
Còn nhiều anh em và cao nhân tặng tác phẩm để đấu giá lắm TK ơi
Cho Thành mượn vài cây trưng bày luôn nhen anh.
Hổng cho mượn a Nghĩa ơi%-(
=)) =)) =)) lặn ngay cái hồ bơi của LSCF
A mới cho rút cạn nước hồ ra rùi.:)):)):))

doanvunguyen

Thành viên tích cực
tính đem cây rin hoành mét rưỡi đi mà sợ chiếm chổ:-", thôi đăng kí 2 cây cỡ bắp chân....thằng ku nhà mình nhen:D

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Chuẩn bị offline tháng 9 tại Nha Trang

a chỉ được cái nói đúng! hàng chuẩn bị được tung lên tới tấp đó a!:)):)):)):)):))
Đừng có chém quá anh em chạy mất đó bạn hiền
tính đem cây rin hoành mét rưỡi đi mà sợ chiếm chổ:-", thôi đăng kí 2 cây cỡ bắp chân....thằng ku nhà mình nhen:D
Riêng cây này chừa cho 1 chỗ 50m2 một mình em nó đứng luôn. Xe lên tận nhà rước em nó xuống luôn:)