Cà Mau ... Một Buổi Off Đầu Tiên

soncm

Thành viên tích cực
tổ mình là tổ 1 mà a Sơn ới
Dzụ này không quan trọng đâu em! [-X
Vườn này có nhiều hổ không bác soncm ? chụp chia sẻ đi bác. Có dịp " zìa Cà Mao " em ghé qua tham quan
Cám ơn bác nhiều
"Em đến quê anh đất Biển Cà Mau. Có ..." khi nào về thì Alo mình nhé.:-c:-bd

Hổng chừng sẽ trở thành thông lệ,cứ người nào đưa bài lên DĐ là phải ở trần khi chụp hình để AE biết là tác giả.keke
p/s: Cái bụng dình đen đen thấy..gờ-ét.
Hi ... anh, em đã Delete rồi mà không hiểu sao vẫn còn! nhưng hình như em thấy giống anh thì phải?8-}

soncm

Thành viên tích cực
;;);;);;);;)
Chờ anh post tiếp....
==================================
Anh đến thăm em đất Mũi Cà Mau...
Biển xanh mênh mông cánh đồng bát ngát....
Hehe......... Cà Mau đi dễ khó về... đó nhen em. 8-}
Da em xap xêp Đuọc sẽ bao cho anh hay sơm...em cũng nhớ anh và chú sáu và mây anh em dưới đó quá chắc 30/4 sẽ dụ bà xã đi xuống
Nhớ Alo anh nhen Thạo ơi. :-c
Chậu này bằng chất liệu gì vậy anh Sơn?
Chất liệu chậu làm bằng Xi măng đó Dũng ơi, anh nhớ hình như trên DD đã có người đăng bán mẫu khuôn chậu này rồi đó.
(nhưng A không biết là mẫu chậu mới hay là cũ...)

soncm

Thành viên tích cực

nhìn mấy tấm hình đơn sơ mộc mạc này em chỉ muốn bỏ hết tất cả mà quây về miền sông nước để sống một cuộc sống giản dị thanh bình thôi .

có đôi lúc quá mệt mõi với cuộc sống bon chen đầy ấp những lo toan cuả cuộc sống đôi khi bắt gặp được những khoảnh khắc như thế này nó làm cho tâm hồn mình nhẻ nhàn hơn rất nhiều .

xin cảm ơn những chia sẽ của anh và xin chúc anh Cà Mau sinh họat vui vẽ
Cảm ơn Vinh. Khi nào có dịp về VN lạc bước Cà Mau một lần cho biết nhen Vinh. :-bd
Rất tiếc rước đây sinh ra và lớn lên ở Sàigòn, chỉ đi được vài nơi mà chưa được biết miền Tây, mai này có về Việt Nam nhất định phải đi tới Cà mau và Phú quốc
Khi nào về VN xuống Cà Mau Alo con nhen chú, con sẽ đăng ký làm hướng dẫn viên cho chú.

thegioicayxanh

Thành viên
Em đã từng được vào Cà Mau, phải công nhận đất mũi thật đẹp và thơ mộng, nhất là các em gái rất dễ thương...

soncm

Thành viên tích cực
Thèm hát karaoke tại Cà Mau quá. Hehehe
30/4 này nhộn nhịp đông vui lắm đó Tùng ơi. 8-}8-} cũng nhớ em lắm.
Thu nam tuan sau Duong Camau 3 ngay se lien lac voi Anh Son nhe.
Khi nào tới Alo anh nhen.
Chưa một lần được đến Camau cảm ơn anh Sơn!đã chia sẽ.
Về một lần cho biết, 2 AE mình họ hàng với nhau đó. 8-}
Anh em Cà Mau tụ họp đông vui quá. Chúc hội Cà Mau ngày càng phát triển.
Thanks bạn.
đông vui quá hen A Sơn! chúc buổi off thành công nhé.
Cảm ơn Quang.
Hôm nay vui rồi , tiếp đi Hia...
Hihi....... Có anh, có em vậy mới vui chứ. 8-}

Ngừ ta chỉ sửa một ,hai lần cái mũi của mình...Còn CÀ MAU được th/nhiên ưu đải nên diện mạo cái Mũi được sửa mỗi ngày mỗi khác và càng đẹp hơn lên...Hy vọng có ngày đặt chân đến thăm cái Mũi đẹp mà hổng cần đến bàn tay BS thẩm mỹ...:D:-B
(Nhìn Anh Sơn "đô" quá ...Hổ Cà mau hổng bị trói giò hết mới lạ.;;))

penjing62

Thành Viên Danh Dự

CÀ MAU opp đông vui quá...có cả NN nữ nữa...có 1 nghệ nhân khỏa thân khoe lông ,khoe ngực nhìn ghê quá...ha ha ha
a sợ nghệ nhân nữ bắt chước thì nguy hiểm vô cùng

soncm

Thành viên tích cực
CÀ MAU opp đông vui quá...có cả NN nữ nữa...có 1 nghệ nhân khỏa thân khoe lông ,khoe ngực nhìn phê quá...ha ha ha
a sợ nghệ nhân nữ bắt chước thì nguy hiểm vô cùng a chịu hổng nổi
Kaka.......... Có ai đó ngứa nghề rồi kìa... =))=))=))=))=))

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Cà Mau ... Một Buổi Off Đầu Tiên

Cảm ơn Vinh. Khi nào có dịp về VN lạc bước Cà Mau một lần cho biết nhen Vinh. :-bd

.
quê vợ em ở Gạch Giá từ đó xuống Cà Mau cũng không xa nhưng vì hồi trước không biết ai ở dưới đó nên có đi xuống đó chơi .

chỉ có một lần về đó dự đám cưới cuả ông anh bạn đi ngang qua chợ Cà Mau .

lần này có dịp quên biết được nhiều anh em ở khấp mọi miềng thế naò rồi em cũng sẽ làm một chuyến ngao du từ mũi Cà Mau ra tới hà nội luôn . là người Vn mà khônhg biết hết được các miềng đất quê hương mình thì thật là tiếc lấm mà nhất là quê hương miềng tay có nhiều có nhiều phong cảnh đồng quê cũng như người dân miềng quê rất đậm tình đó anh Sơn

soncm

Thành viên tích cực
Ngừ ta chỉ sửa một ,hai lần cái mũi của mình...Còn CÀ MAU được th/nhiên ưu đải nên diện mạo cái Mũi được sửa mỗi ngày mỗi khác và càng đẹp hơn lên...Hy vọng có ngày đặt chân đến thăm cái Mũi đẹp mà hổng cần đến bàn tay BS thẩm mỹ...:-B
(Nhìn Anh Sơn "đô" quá ...Hổ Cà mau hổng bị trói giò hết mới lạ.;;))
Hihi.......... Anh nói như vậy đúng ghê, lạ lắm anh.
Anh chuẩn bị xách túi về Cà Mau vừa rồi đó anh. Về đây sẽ cùng em đi xem Hổ lạ nhen anh.
Tiện thể giới thiệu thêm với anh, vài hình ảnh Đất Mũi Cà Mau mà hôm trước HaiBien và Tùng đã ghé thăm và làm dấu. :D

Tượng Đài Trung Tâm TPCM

Đất Mũi Cà Mau cách trung tâm TPCM 120km.

Đi bằng Ca nô đường Thủy, thời gian 2 tiếng rưỡi.

Chắc không còn bao lâu Quốc Lộ 1A sẽ chạy dài từ Địa dầu Móng Cái đế tận Mũi Cà Mau.
Công trình đang thi công Cây cầu cuối của tận cùng đất nước.

soncm

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Cà Mau ... Một Buổi Off Đầu Tiên

vui chơi mà anh không rủ em út ta?
Hehe........... Cái dụ này............. Hẹn lần sau đi nhen Củ ơi. 8-}8-}~O)~O)
quê vợ em ở Gạch Giá từ đó xuống Cà Mau cũng không xa nhưng vì hồi trước không biết ai ở dưới đó nên có đi xuống đó chơi .

chỉ có một lần về đó dự đám cưới cuả ông anh bạn đi ngang qua chợ Cà Mau .

lần này có dịp quên biết được nhiều anh em ở khấp mọi miềng thế naò rồi em cũng sẽ làm một chuyến ngao du từ mũi Cà Mau ra tới hà nội luôn . là người Vn mà khônhg biết hết được các miềng đất quê hương mình thì thật là tiếc lấm mà nhất là quê hương miềng tay có nhiều có nhiều phong cảnh đồng quê cũng như người dân miềng quê rất đậm tình đó anh Sơn
Rạch Giá - Cà Mau 130km, khi nào có dịp về Cà Mau dành chút thời gian ghé anh nhen Vinh.

soncm

Thành viên tích cực
Cám ơn anh Sơn đã giới thiệu về "đất,nước" Cà Mau...
Mong có ngày "được nắm tận tay" người CÀ MAU.:D
Cảm ơn anh. em thì lại mong có ngày được đặt chân đến vùng đất Tây Nguyên...

trungchinh 76

Thành viên tích cực
Nhìn đất mũi thích quá ước gì mình được ngắm tận mắt ..chúc ae/ off vui vẻ đoàn kết thành công....

ngoc_dung

Moderator
Buổi Off rất đông vui, chúc mừng anh em Cà Mau.
Cảm ơn anh Sơn đã cho xem nhiều ảnh đẹp, cây đẹp, cảnh đẹp...của vùng đất mũi Cà Mau.