Bản tin an ninh cuối tuần_Cảnh giác

duonguyen

Thành viên
Em đọc bên vnt rồi. Cứ nhìn thấy nick cái anh "chuyên gia" tiểu cảnh non bộ đó mà thấy ớn....
Chia buồn cùng anh Sumalo!

Blackrose86

Thành viên tích cực
Thua,e chưa từng thấy thằng lừa đảo nào mà ngu như nó,càng phân trần càng lòi cái ngu. 8->
Lúc trc nó đăng ký 2-3 nick tung hứng mà để chung 1sdt mới ghê =))

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
Thua,e chưa từng thấy thằng lừa đảo nào mà ngu như nó,càng phân trần càng lòi cái ngu. 8->
vậy mới có chuyện cho mi chửi ngu, :))

đúng là ngu còn tỏ ra nguy hiểm

Inin2009

Thành viên tích cực
Chia buồn cùng bác Su, nghe tin đồn bác còn bị mất 1 cây SN & 1 cây ST nữa mà.
Chúc bác sớm tìm lại niềm vui, coi như hên xui của đi thay người đi ạ.

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Hic hic! Hên quá hên quá! Tí nữa mình cũng vào tròng! May là chưa đến kỳ lương nên giao dịch không thành công! Xin chia buồn vời chủ topic và mong mọi người chia vui với mình! Bạn mất 4,2tr nhưng mình hỏi giá hắn bảo mình 8tr cơ!
==================================
Cách đây 2 năm mình cũng gặp vụ tương tự bên vạn niên tung! Sau nửa năm quen Thông xanh thế nào hắn lại đòi được hộ! Mong bạn cũng may mắn như tôi!

hon đa ôm

Thành viên
vậy mới có chuyện cho mi chửi ngu, :))

đúng là ngu còn tỏ ra nguy hiểm
Có câu này cũa Súpbờ Mod bên đó . Ngẫm thấy cũng vui .:)):)):)):)):))
"Có thể thẻ của Anh Duy bị mất, Kẻ gian đã sử dụng điểm này để lừa đảo. Sử dụng hình ảnh cây của Anh Duy đăng bán . Sau này đối với các thành viên mới Anh Em hãy đề cao cảnh giác khi giao dịch."

Xin chia sẻ cùng SƠN .
Chuyện quá rỏ , lấy lại hay kiện là tùy ở Bạn .

Blackrose86

Thành viên tích cực
"Có thể thẻ của Anh Duy bị mất, Kẻ gian đã sử dụng điểm này để lừa đảo. Sử dụng hình ảnh cây của Anh Duy đăng bán . Sau này đối với các thành viên mới Anh Em hãy đề cao cảnh giác khi giao dịch."

Xin chia sẻ cùng SƠN .
Sm đó nói chưa hết ý thôi,phải là "kẻ gian đã nhặt đc thẻ của Duy,dùng tâm nhãn thấy đc mã thẻ ngân hàng,cấu kết với tổng đài viễn thông có đc tin nhắn báo chuyển tiền nên thực hiện đc hành vi lừa đảo " =))

ThôngXanh1

Thành viên tích cực

Xin chia sẻ cùng SƠN .
cái này gọi là gió chiều nào che ( theo) chiều đó

sumalo

Thành viên tích cực
Úp phát cho bà kon cảnh giác, Sumalo đi uống cafe cho "chuyện án cây thông dáng long"! ;)

Phải vạch được mặt tên lừa đảo Hoanglinhbonsai cho ACE yên tâm, không thì nó còn lảng vảng, ẩn dật, núp lùm nguy hiểm! :-t
Xin chia buồn cùng Sumalo . Cầu mong Sumalo sớm nhận lại tiền .
Thanks bác, rảnh ghé qua làm ly cafe!

nam bonsai

Thành viên tích cực
chúc sumalo sớm lấy lại công bằng, mọi người luôn ủng hộ bạn, bọn lừa đảo rồi sẽ nhận hậu quả xứng đáng với những gì chúng làm

Tư Thân

Thành viên
Chi buồn cùng anh Sumalo
Đã là người thường sử dụng thường xuyên ATM (nhất là người mua bán online) thì phải biết, khi mất thẻ ATM thì phải báo ngay NH phát hành thẻ để khóa thẻ, thậm chí có thể báo ngoài giờ làm việc, nếu NH phát hành thẻ có hotline. Chứ để chậm tời 15 ngày thì....(!)
Mà hơn nữa nếu đó là TK của mình thì mình phải chịu trách nhiệm chứ, và mất thẻ ATM cũng là do mình làm mất mà, sao ko chịu tr nhiệm (?)
À, mà NH có thể tra soát giao dịch rút tiền đó thực hiện tại trụ ATM nào, vào lúc nào, cùng hình ảnh người thực hiện đấy.

91. Tieucanh _nonbo Bạn - Nguyễn Khương Duy và Bạn- Lục Nam, Bắc Giang- 0976977773 - tham dự 09&10/6
Tôi xin đăng ký 3 suấi
1: Họ tên : Vũ Thành Vân
Nick name: thanhvan62
Địa chỉ : Chũ /Lục Ngạn/ Bắc Giang
Số ĐT : 0915571909
Tham gia hai ngày 9>10/6
2: Nguyễn Khương Duy
Nick name: Tiêucanh_Nonbo

Địa chỉ :Lục Nam Bắc Giang
Tham gia hai ngày 9>10/6
3 : Khách mời tham dự
Tham gia hai ngày 9>10/6