Bác Trần Hùng đang ở Hải phòng

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Hôm qua lúc nhậu xong mình thấy hơi choáng nên chạy thẳng vào nhà người bạn gần đó nằm tới nửa đêm mới về. Hy vọng bác ae không trách móc.
Uống thế mà đã phê rồi hả anh LOng

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Thật xúc động khi nhận được sự đón tiếp chân tình và nồng hậu của anh em Hải Phòng trong dịp ghé thăm TP Cảng. Xin chia sẻ vài hình ảnh cùng anh em thay lời cảm ơn.

Trần Hùng

Thành viên tích cực
BÁc Trần Hùng đang ở đâu vậy bác,vẫn khỏe chứ ạ?nhìn quả hình tên gato68 này đang phê bỗng chán vãi:)):)):))
Oh! Anh về Đà Nẵng rồi, vì việc ở công ty nên hôm sau đi Lạng Sơn, anh về thẳng Thái Bình rồi vô luôn nên không gặp anh em Hà Nội được. Bữa đó không những gato68 và mọi người cùng "phê" mà anh cũng ngất ngưởng luôn.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Oh! Anh về Đà Nẵng rồi, vì việc ở công ty nên hôm sau đi Lạng Sơn, anh về thẳng Thái Bình rồi vô luôn nên không gặp anh em Hà Nội được. Bữa đó không những gato68 và mọi người cùng "phê" mà anh cũng ngất ngưởng luôn.
Hôm đó em đến sau nên chưa đc phê,tiếc quá,hi vọng gặp lại anh,chúc anh mạnh khỏe

Trần Hùng

Thành viên tích cực
ko biết mấy bác ngoài ấy có tìm cho bác Hùng được ko:-??:-??:-??
Hic! Bữa nào có dịp ghé Đà Nẵng, nhất quyết phải cho bố ku một bữa lên bờ xuống ruộng mới được. Món "ấy" thì.............thôi rồi!!!

gato68

Thành viên tích cực
ko biết mấy bác ngoài ấy có tìm cho bác Hùng được ko:-??:-??:-??
Dạ! chẳng cần tìm cũng có, nhưng tại anh Hùng ngồi sau xe em cứ liên tục nói "thiện tai, thiện tai" mỗi khi nhìn thấy chân dài, em cứ tưởng bác ấy ăn chay nên ... thôi :((

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
em dính chính lại giúp bác Trần Hùng nhé,để ae diễn đàn đc rõ hơn,nếu có gặp nhau ngòa đường mà đụng xe thì vì tình giao hảo trên dd mà bỏ qua nhé:)):))
Trong hình là 2 em đeo kính trắng,em áo kẻ là gato68 ae biết rồi,làm ở cơ quan thuế,đã có vợ và 1 công chúa
Em áo xanh là Tuandepzajj,là bộ đội,đã có vợ và 1 công chúa xinh xắn:))
==================================

Bác áo thun trắng hình trên là Longqaz,xác nhận đã có vợ và 2 con gái,nhìn xinh trai phết:-*:-*
BÁc áo màu mận chín là bác Toanvqh,bác này có 1 trai và 1 gái,bác này chỉ béo thôi chứ xấu trai vãi:)):)):))
bác mặc áo khoác xanh là Hanqn,người ae bên quảng ninh hôm đó cũng về góp vui cùng ae hải phòng

han_qn

Thành viên tích cực
bác HÙNG về nhà vẫn ổn chứ
hai chúng e về đến quảng ninh hơi muộn
gặp bác zui ưa , nhưng mấy ae ngồi nhậu mà bác ko dùng gì
hôm ý có mệt ko a?
có địp ae ngoài bắc vô đà nẵng nhờ anh dẫn đường nge!
chúc bác và gia đình mạnh khoẻ