Bác Trần Hùng đang ở Hải phòng

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Em vừa ngồi giao lưu và uông rượu với bác Trần Hùng và 1 số ae hải phòng,gato68 đã đón bác Hùng đến nhà hàng Phượng chi trên đường Lê hồng Phong,ở đây con có bác Longqaz,Toanvqh,vmhung_xambo,tuandepzajj,và 1 bác bên ae quảng ninh là Hanqn,tình hình là rất vui vẻ,bác Trânhung bình an và khỏe mạnh,ăn ít nhưng mà uông tit,em có chụp vài tám hình của bác Hùng về báo cáo với ae là bác bình an,hiện tại đang ngồi uống cafe với mấy anh em

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
chuẩn bác a,em rủ về nhà em nghỉ nhưng bác ấy ko chịu,giờ đang chiến tập 2,sau đó là về nghỉ tại nhà của 1 người em và sang mai lên đường đến với ae lang sơn

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
hiện tại đang ngồi tâm sự ở quán cafe với mấy ae hải phòng:)
==================================
Ui anh Hùng sau trận off hôn bửa mấy em chân dài hành hạ quá trông già đi nhiều. hihi:)):)):))
bác Hùng nhiều tóc bạc lắm nhưng về độ hói thì thua mình:)):)):))

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Ax.k biết là có topic này.e mới han_qn mãi hơn 23h mới về đc đến qn.mệt quá nhưng vui.k có phà lại phải đi đg cầu đá bạc.mất toi hơn 5chục cây.cảm ơn bác đã nhiệt tình với ae hp.
@bác hùng k ăn 1cái gì luôn.như thế này k đc đâu.cái bang toàn uống thế này hại sức khỏe lắm.

phan van binh

Quản lý mới
bác Hùng mới ra HẢi Phòng mà đã gu hút thuốc lá rồi à! thường ngày em thấy bác hút thuốc lá White Horse?

longqaz

Moderator
Hôm qua lúc nhậu xong mình thấy hơi choáng nên chạy thẳng vào nhà người bạn gần đó nằm tới nửa đêm mới về. Hy vọng bác ae không trách móc.

gato68

Thành viên tích cực
Hôm qua lúc nhậu xong mình thấy hơi choáng nên chạy thẳng vào nhà người bạn gần đó nằm tới nửa đêm mới về. Hy vọng bác ae không trách móc.
Tí nữa thì em theo anh, mỗi người một hướng, chẳng biết theo ai cả @-)

longqaz

Moderator
Tí nữa thì em theo anh, mỗi người một hướng, chẳng biết theo ai cả @-)
Thế hả. Ban đầu đã tự nhủ uống ít thôi nhưng thấy bác Hùng và ae nhiệt quá mình cũng lao theo.

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Chà vui thế.
Hic, tửu lượng của anh Hùng uống mà cũng có thể làm người khác say, không tin lắm :)

han_qn

Thành viên tích cực
Thế hả. Ban đầu đã tự nhủ uống ít thôi nhưng thấy bác Hùng và ae nhiệt quá mình cũng lao theo.
hwa uống hơi nhiều chút nên sáng nay dậy mệt ưa bác LONG ah
ae e ngồi tâm sự chút rùi cũng về luôn mà , ae có trách gì bác đâu chắc tại bác nghĩ nhiều thui