Ai thức khuya...

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Thức khuya đang kiếm tiền hay là đang bị "lật kèo" đó?
Dạo này biến đâu mất tiêu vậy Khương?

Hồi trưa đi mua một cái chậu xi-măng để vô cây, ở Sài gòn mắc quá (nhưng không mua không được). Anh thấy chậu của Em làm không thua kém hàng ở Sài gòn, Em xem để phát triển cũng như cung cấp cho các Anh/Em chơi cây cảnh ở Nha Trang xem?

hiengo80

Thành viên tích cực
em bị ngã xe đau chân ứ ngủ được..huhhu
bạn ăn xoài xong uống ly nước chanh sẽ khôngt thấy đau chân nữa.............................................vì đang đau bụng ..ke.ke =))
==================================
Thức khuya đang kiếm tiền hay là đang bị "lật kèo" đó?
Cái này bí mật anh ( thuận vợ thuận chồng mới mau giàuX_X)

nhatrang77

Thành viên tích cực
Dạo này biến đâu mất tiêu vậy Khương?

Hồi trưa đi mua một cái chậu xi-măng để vô cây, ở Sài gòn mắc quá (nhưng không mua không được). Anh thấy chậu của Em làm không thua kém hàng ở Sài gòn, Em xem để phát triển cũng như cung cấp cho các Anh/Em chơi cây cảnh ở Nha Trang xem?
Mấy bữa nay lu bu công chuyện quá anh ơi. Em mà sản xuất chậu thì vợ em nó nhằn chết.... tại vợ em là người trực tiếp đúc chậu sản xuất chứ không phải em. Vợ em mà bận đúc chậu thì ai nấu đồ nhậu cho em. Không được, biểu quyết là không. Anh toàn là xúi dại không à.
bạn ăn xoài xong uống ly nước chanh sẽ khôngt thấy đau chân nữa.............................................vì đang đau bụng ..ke.ke =))

Cái này bí mật anh ( thuận vợ thuận chồng mới mau giàuX_X)
Ah, bí mật thì cũng có bật mí đó, :)), vâyj là 2 vợ chồng không "lật kèo" mà là cùng kiếm tiền. Nên mới mau giàu.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Mấy bữa nay lu bu công chuyện quá anh ơi. Em mà sản xuất chậu thì vợ em nó nhằn chết.... tại vợ em là người trực tiếp đúc chậu sản xuất chứ không phải em. Vợ em mà bận đúc chậu thì ai nấu đồ nhậu cho em. Không được, biểu quyết là không. Anh toàn là xúi dại không à.
...
Chậu đẹp, thị trường mở, khách hàng đón chờ mà. Không làm chậu mà bán thì uổng lắm. Nói là quá uổng mới đúng. :(

Phải công nhận là đồ nhậu vợ Em làm ngon ... =P~

hiengo80

Thành viên tích cực
Chậu đẹp, thị trường mở, khách hàng đón chờ mà. Không làm chậu mà bán thì uổng lắm. Nói là quá uổng mới đúng. :(

Phải công nhận là đồ nhậu vợ Em làm ngon ... =P~
Bác này đang nói chậu chuyển sang đồ nhậu cái rẹt..........=))=))

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Buồn đời, vô DD thấy vắng hoe. Chán như con gián, buồn như con chuồn chuồn.............. Thấy sieuli thắng đấu giá tự nhiên thấy vui. Đúng là siêu lì. Híc!

bactam

Thành viên tích cực
đêm qua có ai thức khuya đâu ? tui ngủ một lúc dây ko thấy ai hết............

ledinh1081

Thành viên tích cực
Tks Guy, vào Zingplay chơi nha, tối nay chắc chắn xem rồi.
YM của mình là xdzuolg, có gì PM nha.
-Tui là ditimcamgiacmanhbl nhen,ít lên yahoo lắm,bạn vào tamtay có nhìu em xinh lắm, vào đó lấy nick chat cho đỡ buồn ngủ hà...:D:D:D
-Thành lập hội fan MU đi xôm tụ chém gió cho vui, không bít nói có chủ quan không nhưng fan Mu gặp nói chung đều có cá tính riêng biệt: nhanh, mạnh, chính xác, vui chơi hết mình, biết mình biết ta và cầu tiến...**==:)>-:)>-:)>-

itthoi

Thành viên
em thì chuyên gia thức khua hôm thì soi cây bắt sâu hôm thì vào D Đ nhưng đọc hết các bài rồi cũng thấy buồn vì mình chưa thể làm đc cây để đưa lên D Đ để khoe với ae trong khi đó em có cả 1 vườn cây phôi. Hi vọng ngày mai.............

duonguyen

Thành viên
-Tui là ditimcamgiacmanhbl nhen,ít lên yahoo lắm,bạn vào tamtay có nhìu em xinh lắm, vào đó lấy nick chat cho đỡ buồn ngủ hà...:D:D:D
-Thành lập hội fan MU đi xôm tụ chém gió cho vui, không bít nói có chủ quan không nhưng fan Mu gặp nói chung đều có cá tính riêng biệt: nhanh, mạnh, chính xác, vui chơi hết mình, biết mình biết ta và cầu tiến...**==:)>-:)>-:)>-
tks bạn.
Mình chỉ được cái "vui chơi hết mình, biết mình biết ta" thôi :D :D

ledinh1081

Thành viên tích cực
tks bạn.
Mình chỉ được cái "vui chơi hết mình, biết mình biết ta" thôi :D :D
hi2, tiếc mình chưa mê MU lắm nên chưa được vậy! ngày trước thích Arsenal, sau Berbatov chuyển sang Mu mới bắt đầu thích, giờ berbaflop rùi nhưng đã trót yêu Mu, tối có trò gì chơi không bạn?:D