Ai thức khuya...

hiengo80

Thành viên tích cực
Đây là topic dành cho anh em hay thức khuya vì lý do công việc hay gì đó, trong 1 lúc giải lao có thể ghé qua topic '' ba xàm ba láp '' với anh em chút cho vui, để biết rằng vẫn có những anh em CCVN đang cùng thức với mình, sẽ thấy vơi bớt cô đơn trong đêm dài ....
.
.~O)​
.
.

honglong237

Thành viên tích cực
hôm nay cũng được coi là 1 ngày trọng đại trong đời em nên ứ ngủ được , hồi hộp không chịu nổi

Blackrose86

Thành viên tích cực
Đây là topic dành cho anh em hay thức khuya vì lý do công việc hay gì đó, trong 1 lúc giải lao có thể ghé qua topic '' ba xàm ba láp '' với anh em chút cho vui, để biết rằng vẫn có những anh em CCVN đang cùng thức với mình, sẽ thấy vơi bớt cô đơn trong đêm dài .....~O)
ông này rãnh nè:p
ko biết giờ này có gọi là khuya ko nhẩy8-}
==================================
Tui ngủ mới dậy nè, có tham gia được không?
làm gì dậy giờ này anh? Coi bộ vợ bóc lột sức lao động dữ à nha:))

doanvunguyen

Thành viên tích cực

nhatrang77

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Ai thức khuya...

ông này rãnh nè:p
ko biết giờ này có gọi là khuya ko nhẩy8-}

làm gì dậy giờ này anh? Coi bộ vợ bóc lột sức lao động dữ à nha:))
Có ai bị bốc lột mà mập không ta. Thôi ai ốm ốm thì chắc bị bốc lột dữ quá nên rành 6 câu nè.
Đây là topic dành cho anh em hay thức khuya vì lý do công việc hay gì đó, trong 1 lúc giải lao có thể ghé qua topic '' ba xàm ba láp '' với anh em chút cho vui, để biết rằng vẫn có những anh em CCVN đang cùng thức với mình, sẽ thấy vơi bớt cô đơn trong đêm dài .....~O)
Mà chú này thức khuya thì lôi cây ra mà làm, nhưng chắc không dám làm vì sợ người ta tưởng là ăn trộm nè. :))

Blackrose86

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Ai thức khuya...

Có ai bị bốc lột mà mập không ta. Thôi ai ốm ốm thì chắc bị bốc lột dữ quá nên rành 6 câu nè.

Mà chú này thức khuya thì lôi cây ra mà làm, nhưng chắc không dám làm vì sợ người ta tưởng là ăn trộm nè. :))
ặc ặc=))=))=))

hiengo80

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Ai thức khuya...

:D:D:D

thôi hôm nay ngủ sớm...............:-h

duonguyen

Thành viên
Vậy e sẽ là khách hàng thường xuyên nha. Nghề e làm đêm mà, các bác rảnh e vô tiếp chuyện góp tí gió thành bão nha :):)

ledinh1081

Thành viên tích cực
Em là Vạc kiếp cầm ca đây các bác, xóm Bãi Khoai mùa này bết bát wa, cho xin chân điếu đóm nhé..