Đầu năm thu nạp "đệ tử!!!"

TVcoire

Thành viên tích cực
ái chà, 10 điểm nhỉ. bé gái dể thuơng quá.
chúc mừng anh có truyền nhân nha.
Mau lành bệnh nha anh.
không biết khi nào con em mới tưới cây hộ ba được nhỉ, giờ chỉ có phá cây, bẻ cành,và bức lá , hihihihihih, chúc mừng anh có đệ tử , hì hì hì hì
Cảm ơn các bạn đã ghé thăm.~O)

chúc mừng có 2 đệ tử dễ thương quá.
hy vọng sau 5-6 năm nữa mình cũng có đệ tử như vậy
Chúc bạn đạt được ý nguyện.~O)

DANG HUNG

Thành viên
Thế là an tâm đầu tư cho thú chơi cây rồi. Khi nào cụng ly lại được, alo AE lên tham quan vườn nha anh.

Kalahari

Thành viên tích cực
Hai nhóc nhìn hay đó, Tivi-Coi-rè. 10 điểm đã wá ha :D

Đi nhậu xỉn wá nên té hay sao vậy bạn?8-}

Chúc TV sớm bình phục nha! Thương nhiều, nhớ hoài.

GiO

Thành viên
Nằm viện mấy ngày:)| Vợ sẽ bận bịu nhiều!!! còn thời gian đâu mà chăm sóc hết những cái khoản quỹ đen này.Nằm phân sẽ biết chắc chắn không ít cây cùi cùi của mình sẽ ra đi vì thiếu nước.
Thôi thì đành chấp nhận là vậy:-B nhưng mọi việc rất khác nhiều và có xu hướng tích cực nhiều so với lúc đang còn trên giường bệnh.

Ngày về là thế này đó ah!!

Ngày đầu.

Ngày thứ hai.

Và ngày thứ ba : Chính thức quyết định nhận luôn hai học trò này làm đệ tử. Sẽ phân công cụ thể từng thành viên.

Đêm cuối tuần của tuần đầu năm mới, xin chúc ACE cả nhà Vui vẻ Hạnh phúc và An lạc.
may cho a là hông ở hốc môn chứ, nhà sát đường mà hàng rào như thế tối ngủ sáng thức dậy chắc sạch hết [-X

TVcoire

Thành viên tích cực
Hai nhóc nhìn hay đó, Tivi-Coi-rè. 10 điểm đã wá ha :D

Đi nhậu xỉn wá nên té hay sao vậy bạn?8-}

Chúc TV sớm bình phục nha! Thương nhiều, nhớ hoài.
Làm bao ăn bạn ơi. Chúc vui.:D

may cho a là hông ở hốc môn chứ, nhà sát đường mà hàng rào như thế tối ngủ sáng thức dậy chắc sạch hết [-X
Chổ mình ở thì hiện thời làm tạm an ninh đó bạn. Còn về sau này hên sui có lẻ sao này phải tôn hàng rào cao lên.