Đầu năm thu nạp "đệ tử!!!"

TVcoire

Thành viên tích cực
Nằm viện mấy ngày:)| Vợ sẽ bận bịu nhiều!!! còn thời gian đâu mà chăm sóc hết những cái khoản quỹ đen này.Nằm phân sẽ biết chắc chắn không ít cây cùi cùi của mình sẽ ra đi vì thiếu nước.
Thôi thì đành chấp nhận là vậy:-B nhưng mọi việc rất khác nhiều và có xu hướng tích cực nhiều so với lúc đang còn trên giường bệnh.

Ngày về là thế này đó ah!!

Ngày đầu.

Ngày thứ hai.

Và ngày thứ ba : Chính thức quyết định nhận luôn hai học trò này làm đệ tử. Sẽ phân công cụ thể từng thành viên.

Đêm cuối tuần của tuần đầu năm mới, xin chúc ACE cả nhà Vui vẻ Hạnh phúc và An lạc.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Chúc mừng Em đã có truyền nhân!

Chúc Em cùng gia đình nhiều sức khoẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

Đừng lo nhiều mà lâu "lành bệnh" để về nhà Anh ạ!:-O
Cố gắng đ/t cho chóng lành;Sau này về nhà "dzợ" kéo ống anh tưới "bù" vậy!Và rồi hy vọng có thêm đệ tử:)>-.

TVcoire

Thành viên tích cực
Chúc mừng Em đã có truyền nhân!

Chúc Em cùng gia đình nhiều sức khoẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
Hai đứa ngon lành quá Vương ơi ! Thế là sướng rồi,chúc mừng !
Cảm ơn hai anh nhiều! Định trong tuần này làm một chuyến SG nhưng vì...hẹn hai anh dịp khác.
Chúc sức khỏe đồi dào hạnh phúc gia đình hai anh nhé.

Đừng lo nhiều mà lâu "lành bệnh" để về nhà Anh ạ!:-O
Cố gắng đ/t cho chóng lành;Sau này về nhà "dzợ" kéo ống anh tưới "bù" vậy!Và rồi hy vọng có thêm đệ tử:)>-.
Cảm ơn Chú. Hai đứa lo đã bở hơi rồi.^:)^^:)^
Chúc chúc luôn giử phong độ và cùng gia đình sức khỏe dồi dào hạnh phúc.

Tuyệt vời!

Con mình tầm tuổi con bạn nhưng rất tỉnh ăn - mù làm.
Cảm ơn Bác. Mình ước muốn được cái khoản tỉnh ăn dành cho nhóc nhà mình.

Chúc gia đình Bác, sức khỏe và hạnh phúc.~O)

Quí Tài

Quản Lý Viên
Nằm viện mấy ngày:)| Vợ sẽ bận bịu nhiều!!! còn thời gian đâu mà chăm sóc hết những cái khoản quỹ đen này.Nằm phân sẽ biết chắc chắn không ít cây cùi cùi của mình sẽ ra đi vì thiếu nước.
Thôi thì đành chấp nhận là vậy:-B nhưng mọi việc rất khác nhiều và có xu hướng tích cực nhiều so với lúc đang còn trên giường bệnh.

Ngày đầu.

"Vòi tưới là nguồn nhựa
Là mạch nước của sự phát triển
Cây cối - kiểng chậu của nghệ nhân"

TVcoire

Thành viên tích cực
như vật là nhất chẳng còn gì bằng rồi đó anh vương ơi :D
Cảm ơn em! Năm mới chúc em nhiều TP mới nhé.

Nhưng mà đừng ỷ lại vào 2 đệ tử này nhé bạn. Mau khỏe mạnh để tự chăm cây đi bạn ơi
Chính xác, đôi lúc nó gọi ba ơi cây này bị héo là hết bệnh liền hic
Thì cũng bị rồi nà! ban đầu đệtử không biết, tưới luôn luôn nước còn trong ống đang nóng. Giờ thì rút KN rồi.

Ngày đầu.

"Vòi tưới là nguồn nhựa
Là mạch nước của sự phát triển
Cây cối - kiểng chậu của nghệ nhân"
=))=))=))=))=))

gato68

Thành viên tích cực

Bên cạnh có cái biển Dịch vụ bán máu nữa thì phải :)|
Con bé thì thấy tươi cười... chứ thằng cu... chắc ngày nào bác cũng bắt nó cầm hay sao mà nó nhăn thế :D

TVcoire

Thành viên tích cực
Tuyệt vời! Chúc mừng anh Vương!
Mấy đứa trẻ thật đáng yêu , Chúc Bạn mau khỏe để cùng chăm cây với mấy Bé !
Cảm ơn hai bạn đã khen.

Bên cạnh có cái biển Dịch vụ bán máu nữa thì phải :)|
Con bé thì thấy tươi cười... chứ thằng cu... chắc ngày nào bác cũng bắt nó cầm hay sao mà nó nhăn thế :D
Cảm ơn anh! Chắc gần tới giờ Game nên cu cậu sốt sắn đó ah!:D

camap_80

Thành viên tích cực
chúc mừng có 2 đệ tử dễ thương quá.
hy vọng sau 5-6 năm nữa mình cũng có đệ tử như vậy

luuvietvu

Thành viên
không biết khi nào con em mới tưới cây hộ ba được nhỉ, giờ chỉ có phá cây, bẻ cành,và bức lá , hihihihihih, chúc mừng anh có đệ tử , hì hì hì hì