Xin Lổi Tất Cả Anh Em !

Nguoithoicoi

Thành viên mới
[FONT=&quot]Xin lỗi anh Hữu Dũng ![/FONT]
[FONT=&quot]Tôi đã nói với anh sẻ không bao giờ lên diển đàn nửa nhưng kể từ ngày tôi tâm sự với anh về tiếng còi thì thú thật tôi chưa bao giờ cảm thấy thoải mái , cho nên hôm nay tôi thà một lần để rồi tôi cảm thấy dể chịu hơn . Xin lổi anh cho tôi thổi thêm lần cuối nhé ..Túy…T…..Túy…t….:O)[/FONT]
[FONT=&quot] Xin lổi anh Lô ![/FONT]
[FONT=&quot]Tôi nghĩ rằng tôi sử dụng đt Hồ Cẩm Đào sx thì làm sao mà anh biết tôi là ai ? Nhưng không ngờ Wifi nhà Ovn lại đánh dấu sau lưng tôi . [/FONT]
[FONT=&quot] Xin lổi anh Maivangnambo !. [/FONT]
[FONT=&quot]Ban đầu tôi chỉ muốn thổi học trò của mình thôi , nhưng tôi đã hiểu nhằm anh nên tôi xin lổi …[/FONT]
[FONT=&quot]Xin lổi anh Maivanghanoi ![/FONT]
[FONT=&quot]Tôi vô tình kéo anh vào tiếng còi đăm bang…[/FONT]
[FONT=&quot]Xin lổi anh thanhhongvl ![/FONT]
[FONT=&quot]Tôi có chủ ý thổi anh vì muốn Ovn trở về với công việc của mình .[/FONT]
[FONT=&quot]Xin lổi Ovn ![/FONT]
[FONT=&quot] Đừng nên … quá nhiều như vậy vì em phải sống bằng công việc chứ không thể sống bằng sở thích đâu . Cảm ơn những ngày ngắn ngủi bên em và già đình . Tháng sau T về ctac chỉ 1 ngày nên chắc không thể gặp em . Chúc em vui vẻ và thành công .[/FONT]
[FONT=&quot]Xin lổi tất cả anh em nào mà tôi đã thọt lét ![/FONT]
[FONT=&quot] Tôi có chủ ý ghẹo anh em cho vui và bị chửi nặng chứ thật sự tôi chưa chửi lại ai bao giờ. Từ đây tôi xin tạm biệt , có lẻ tôi sẻ không còn ghẹo anh em nửa đâu … Nhờ anh Lô có thể xóa nick này giúp tôi .Nếu anh em nào còn ấm ức có thể gửi email trực tiếp cho tôi , toi xin đón nhận . Chúc anh em vui vẻ .[/FONT]
[FONT=&quot] Tiếng còi đăm bang Tạm Biệt . ![/FONT]

binh79

Thành viên tích cực
Đó chỉ là hiểu lầm,trước lạ sau quen nhiều hơn mà Chú.

pkimduc

Thành viên
Lệnh trên khó cãi anh Lô ơi, có lẽ Long sẽ không lên diễn đàn nữa đâu anh. Ngoại trừ khi có sự hiện diện của người thầy thì anh Long có thể tiếp tục sinh hoạt diễn đàn. Hay mình kêu gọi người thầy này sinh hoạt cùng với ae mình đi anh Lô. Ý anh sao?

GaTrongCon

Thành viên
Đánh kẻ chạy đi chứ ko ai đanh người chạy lại. ACE box mai luôn chào đón tất cả mọi người đến giao lưu chia sẽ và học hỏi. Em nói vậy có đúng ko các bác, nếu đúng xin cho tràn pháo tay để cổ vũ tinh thần cho bác nguoithoicoi ngen. =D>=D>=D>

thanhphongvl

Thành viên
NO..NO..Chú đừng xin lỗi,cháu không dám nhận đâu.nói thật với chú lúc đầu cháu không biết chú là ai,cháu cũng giận lắm,nhưng kể từ khi biết chú là ai rùi..thì huề cả làng thôi,cháu hiểu được tâm tư nguyện vọng của chú qua lời kể của ovn.theo cháu nghĩ,sống trên đời phải có mục đích và đam mê(trong đó có cháu và nhiều con nghiện nữa..)mà anh ovn đam mê nàng mai thì có gì chú phải lo..phải chi ảnh mê thứ khác thì khổ..cháu hiểu nỗi lo của chú vì ovn là học trò của chú thì suốt đời vẫn là học trò,chân lý ấy không bao giờ thay đổi.anh ovn bây giời không còn bé bỏng như ngày xưa đâu chú..không ai lừa ảnh được đâu,nước cờ mà ảnh đi cao lắm..chú đừng nghĩ ảnh bỏ tiền ra để ĐUA KIỂN là ảnh ĐIÊN CỦA đâu..hi..hi.ảnh tính trước mấy nước rùi chú ơi..biết đâu sau này ảnh thành ĐẠI GIA của ĐẠI GIA thì sao,chuyện đời khó đoán mà chú..bây giờ chú mà thấy anh ovn đứa học trò của chú,chú nhận không ra đâu..hổm rày ảnh buồn ảnh khóc,ảnh đi lang thang..trên diễn..khóc đến nổi 2 con mắt sưng như 2 trứng vịt,răng thì rụng 1 nữa+môi lỡ,đầu cổ tóc tay rối bời,râu ria mọc tùm lum..nói chung nhìn thấy..KHỦNG..lắm..he..he..he.
Hình mới chụp ovn nè chú..híc..thảm quá..

Còn về chuyện anh ovn,mình cảm thấy thương ảnh thật..híc..híc.bị oan mà không nói được nên lời:emoticon-crying::emoticon-crying::emoticon-crying:thôi đừng buồn nữa nín đi ovn sươn..sươn..:emoticon-yawn::emoticon-yawn:(ovn có ngứa miệng thì nhào vô đây kiếm ăn..ha..ha..ha.)\:D/\:D/\:D/

LangTuDocHanh

Thành viên tích cực
-Chú NguoiThoiCoi ơi ở lại chơi với AE nhe chú, con khoái chú rồi đó. Hôm nào có lên sg mà rãnh thì nói Long alo con tranh thủ chạy xuống café nha chú. Ai nói gì thì nói, làm gì thì làm. Chú và Long nhớ ở lại chơi nha, nếu kg có Chú và Long chắc chuyên mục Mai Vàng này....ế quá. hehe.

@Long: ở lại chơi nha e. AE trên diễn đàn vẫn ok mà. Thích Mai vàng thì vẫn ok hơn thích....hoa khác nhé e. Miển sao người nhà e hiểu và thông cảm là ok.

le1quoc1huy1

Thành viên
Gửi anh em box Mai:
Nếu anh em nào thấy nick Nguoithoicoi chỉ là đùa vui, chỉ là để cảnh báo những con nghiện mới lọt vào vòng tay của nàng Mai không phải mất quá nhiều tiền cho nàng ấy chứ chưa có ý xấu, không có gì xấu thì xin bấm Cám Ơn tại comment này để bạn Long vui vẻ tiếp tục sinh hoạt với chúng ta
Em ủng hộ 2 tay luôn=D>=D>=D>

Hongthatcong

Thành viên
B-)B-)B-)B-)B-)B-)B-)B-).Suýt....Suýt . Đừng nói tôi là Ovn nhe anh em... Hàng độc mới chớp nè anh em ...

taydaihiep

Thành viên mới
Chu oi chu o thanh pho phai k . Cha con noi tren nui ta lon khong co internac
==================================
Chu oi chu con do hong vay chu ?

pkimduc

Thành viên
Ổng chạy lên núi trốn lại rồi, đợi ổng coi ngày lành tháng tốt ổng mới xuống lại cháu ơi. Con về ngủ sớm cho khỏe nha.