Xin giúp đỡ demo Phôi sam núi và linh sam

tiendung401

Thành viên
Em mới chập chững bước vào nghề vì tình yêu bonsai nên rất ít kinh nghiệm,nay có mấy Phôi Sam núi và linh sam nhờ các bậc tiền bối demo giúp.tất cả đều đã sống khỏe nhưng vì còn vùi trong cát nên em mượn tạm hình lúc em lấy cây.Riêng cây linh sam thì em tính ghép lá nhỏ Tân Phú.mong các bác đi trước chỉ bảo giúp.em xin cảm ơn.
Sam Núi:

Linh sam:

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Bác upload lại hình ảnh để size lớn ra rồi nhờ tiên cô Centimet giúp, tiên cô ấy đề mô rất đẹp. Song, bác nhớ zặn tiên cô là demo sao cho dự án phải có tính khả thi và thời gian khoảng 3 - 5 năm thôi nhé.

tiendung401

Thành viên
Bác upload lại hình ảnh để size lớn ra rồi nhờ tiên cô Centimet giúp, tiên cô ấy đề mô rất đẹp. Song, bác nhớ zặn tiên cô là demo sao cho dự án phải có tính khả thi và thời gian khoảng 3 - 5 năm thôi nhé.
Cảm ơn bạn đã chia sẻ,thật sự là mình còn non kém mong anh em chỉ bảo.

hoang2368

Thành viên
Cách đây 20 năm Cuong Heo có bán cho đại gia Hà Thành cay sung. Cường Heo đòi 60 triệu đồng nhưng đại gia chỉ trả 50 triêu.Vợ đại gia "máu me" và mê cây hơn nên đã trả thêm 10tr để đc sở hữu cây nhưng giấu chồng.Vài hôm sau Cuong Lợn đến nhà để xin chuộc lại cây với giá 50tr,ko ngờ vợ đại gia xuat hiện hỏi cường còn 10tr nữa đâu???Cường lợn im lặng và lủi thủi ra về mà ko biết NHỤC là gì.Giảng viên này thì dậy CON còn chưa xong huống chi dậy NGƯỜI, xin cho cháu một lần được gọi trang trọng "Chú Cường Ơi", Con Người ai làm thế,Làm người nỡ nào làm thế,Giảng viên một trường nổi tiếng thế này thì dậy sinh viên thế nào đây!!!
Ai là Cường heo vậy anh , chỉ ra cụ thể luôn