vinhcm, nhapmonbonsai thách đấu hohoangtuan về chậu xưa

nhapmonbonsai

Thành viên Mua Bán
thấy diễn đàn chậu xưa im lìm quá và được sự thống nhất của hohoangtuan và vinhcm
-nên tôi và vinhcm có ý cùng hohoangtuan show những món độc đáo của dòng chậu xưa
( gọi là thách đấu cho kêu vậy thôi )
-chỉ show những món độc đáo hiếm gặp trong lĩnh vực gốm cây mai lái thiêu
( không show dòng men trắng xanh ).
-mong anh em ủng hộ nếu có món mào độc đáo thì show hết lên cho anh em thưởng ngoạn .
-thời gian thách đấu dự kiến điễn ra vào tối thứ 6,7,CN tuần này 22-->24/4/2011
nhapmon kính

trungduart

Administrator
Cái vụ này căng nha, về đồ xưa và đồ cổ này chắc phải nhờ trọng tài lão mechoi làm trọng tài quá..

nhieuvn

Thành viên tích cực
vụ này hay đây, chuyêń này được thưởng ngoạn và mở mang kiến thức về nhưñg món đồ độc đáo và hiêḿ của các bậc đàn anh.

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Chưa hết show hàng thách đấu phải nói rõ nguồn gốc, xuất sứ, thời gian ra đời, vì sao biết đó là đồ cổ, cách nhận biết món đó nữa. để các anh vừa thách đấu mà tụi e còn yếu mãng này được học hỏi thêm kiến thức. Như vậy thì quá tuyệt cú mèo. thấy tui nói đúng thì thanks phát koi. nếu ko đúng cho tui lặn nha hehehe

nhapmonbonsai

Thành viên Mua Bán
tất cả anh em đều có thể tham gia và làm trọng tài.
kết thúc là 1 két bia ở chổ anh HieuAĐ .

nhieuvn

Thành viên tích cực
tất cả anh em đều có thể tham gia và làm trọng tài.
kết thúc là 1 két bia ở chổ anh HieuAĐ .
thế lại hay, có dịp giao lưu và học hỏi cùng các anh. hi. mà tối thứ 6, 7, cn vào mấy giờ để anh em biết mà theo giỏi anh. thank anh

Nguyen_Thanh_Nhan

Thành viên
Ủng hộ cả 2 tay lẫn 2 chân hehe. Chúc 03 anh đều mang về chiến thắng :p chiến thắng niềm đam mê đồ xưa, chiến thắng sự léo nhéo bên tay của bà xã mỗi lần đi mua "đồ khổ".

cana

Thành viên Mua Bán
châu đẹp,chúc mừng chủ nhân.vinhcm trốn đâu rồi đưa hàng lên đi.

nhieuvn

Thành viên tích cực
vậy hôm nay chỉ có bác Hòa và bác Tuấn show hàng. giờ là 16h20 rùi, gần tới giờ thách đấu rùi. hồi hộp quá.

CrackBerry

Thành viên tích cực
Game có 3 người mà mới xuất hiện có 1 àh, còn 2 người chưa thấy đâu thì sao mà chơi được anh ời..... trong khi khán giả thì ngồi chật kín hết cả rồi. :D
Chắc phải gọi điện, cho xe tới rước 2 bác kia thôi.

longqaz

Moderator
Khà khà... Kiểu này longqaz cũng phải làm thùng bia và con khô mực ngồi theo dõi trực tiếp vụ thi đấu này thôi. Chúc cho tất cả ae đều vui vẻ.

bigbabol

Moderator
mình vừa nhận được tin không vui liên quan đến hohoangtuan, anh em thông cảm từ từ mình sẽ viết bài thông báo sau

nhapmonbonsai

Thành viên Mua Bán
mình vừa nhận được tin không vui liên quan đến hohoangtuan, anh em thông cảm từ từ mình sẽ viết bài thông báo sau
tin gì thế 3B, hohoangtuan o chấp nhận thách đấu à!!!!!!!!
vậy 3B show vài món đi

tiếp thêm 1 món độc sắc xanh lái thiêu , đắp nổi bát bửu