Vườn treo gia đình

NGUYENTHOQN

Super Moderator
* Với khoảng diện tích quá nhỏ trên sân thựong ,để thỏa mãn niềm đam mê tiếp cận với thiên nhiên đưa vào cuộc sống hàng ngày
Nguyenthoqn bước đầu xây dựng cho mình một GÓC THIÊN NHIÊN trên cao ..

Bước 1 : chuẩn bị chọn cây

( Còn tiếp)

hungbonsai

Thành viên tích cực
chuc mừng chu thọ đã có goc thiên nhiên thư giản ,và những cây mini duyên dáng

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Bác có cả 1 vườn lớn và nhiều cây đẹp để tha hồ chọn cho vườn mới à, sướng thiệt đó... Chúc mừng bác có thêm góc thư giãn đẹp nhé.

conghaudn70

Thành viên
Em xin chúc mừng bác đã có sân chơi ,vừa tiết kiệm đất vừa làm mát nhà.bác cho em xin chút kinh nghiệm để học và làm theo,đặc biệt khi tưới nước cho cây 1 số lượng nước sẽ rơi xuống mặt nền cần phải sử lý thế nào? cho đỡ hại nóc trần.
Em xin chân thành cảm ơn.

Doan_Hoa_2010

Thành viên
bạn toàn là cây đep, bạn nói vườn bạn nho nhỏ mà cây thì không cây nào nhỏ, toàn là hàng khủng không hà, ước gì mình được khung vườn nho nhỏ như của bạn, toàn hàng đep không. cám ơn bạn đã chia sẽ

thoaphumobile

Quản lý mới
Vườn treo trên sân thượng,vừa ngắm cây thư giản.vừa ngắm cảnh thành phố về đêm còn gì bằng.chúc mừng anh Thọ

NGUYENTHOQN

Super Moderator
-Bước 2 . tập trung chờ chọn lại và xếp đặt cho phù hợp sân nhỏ . chụp lại hình ảnh tối hôm nay chia sẻ cùng các anh ..

linhz50

Thành viên

CHÚ THỌ ƠI CÂY TÙNG NÀY ĐẸP QUÁ, CÂY NÀY CHÚ CÓ GIAO LƯU KO CHÚ, NẾU CÓ CHÚ CHO CON XIN GIÁ NHÉ, CẢM ƠN CHÚ NHIỀU
HÔM GẶP CHÚ NGOÀI QUY NHƠN ĐƯỢC ÍT THỜI GIAN QUÁ KHÔNG GHÉ THĂM VƯỜN CHÚ ĐƯỢC, HẸN CHÚ DỊP KHÁC HIC HIC

caycanhankhe

Thành viên
Góc sân thượng đẹp thật, tối lên hóng gió biển ngắm cây và một ly cafe thì tuệt đỉnh anh Thọ nhỉ.

anphabe

Thành viên mới
vườn anh thọ phong phú về chủng loại, diện tích hẹp vậy nhưng có chỗ để thư giản là vui rồi.