vườn thanhlongnhi: sanh ôm lộc bình 1 đôi

hoang.htc

Thành viên tích cực
thấy đẹp ko mọi người ?? riêng mình mình thấy...kỳ kỳ..nhưng cũng thanks bạn nha

lnvinh

Super Moderator
thấy đẹp ko mọi người ?? riêng mình mình thấy...kỳ kỳ..nhưng cũng thanks bạn nha
Ăn tiền cái kì kì này đó, không ai có mình có cũng sướng. Với lại cái thân quá nhiều đoạn co ấn tượng nhìn hay chứ.

ducquy1910

Thành viên tích cực
ý tưởng sáng tạo cộng thêm ít trải nghiệm chắc chắn sẽ làm nên chuyện! nhìn hay đó anh !

nguyenninh789

Thành viên tích cực
em không dám ném
vì ném cái vỡ bình
bán nhà đi cũng không đền được
thôi chỉ biết là nó quái nó đẹp
nhìn nó thấy phê phê

nguyenninh789

Thành viên tích cực
có đôi lục bình, lần sau làm thêm đôi chum cổ nữa xem đã luôn nha !
làm đôi bát úp đi anh
chứ chum to quá
làm ôm đôi bát up em vô em xem
em còn bê chộm về ngoài nhà em được
chum to không lấy được<:p

ducquy1910

Thành viên tích cực
làm đôi bát úp đi anh
chứ chum to quá
làm ôm đôi bát up em vô em xem
em còn bê chộm về ngoài nhà em được
chum to không lấy được<:p
chum hụ cổ ông bà để lại rất nhiều, dễ kiếm lại mang tính chất cội nguồn. màu sắc tương đồng lại khó vỡ !
chú hỏi anh tại sao trồng cây vào ống nhựa cao thế ?. là cái này đó chú hiiiiiiiiii

nguyenninh789

Thành viên tích cực
chum hụ cổ ông bà để lại rất nhiều, dễ kiếm lại mang tính chất cội nguồn. màu sắc tương đồng lại khó vỡ !
chú hỏi anh tại sao trồng cây vào ống nhựa cao thế ?. là cái này đó chú hiiiiiiiiii
à bắt bài rồi nha
thế cũng hay đó
em chỉ cho cây em ôm vào ấy thôi...

đố anh biết ôm cái gì
(cho ôm cái lò )
mùa đông sưởi cây luôn
<:p

tamduy1983

Thành viên
Con quái vật gì thế kia , trông giống bạch tuột wa . Cho cây xanh ôm cái lư đồng cho nó bền khỏi vỡ .
Có ý tưởng lạ nhưng sản phẩm không được tự nhiên lắm

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Nhìn hay lắm :D. Nhưng em nói dại mồm, lỡ có thằng cha nào chơi ác làm cho viên đá to to bể cái lộc bình thì mần răng mà đưa cái khác vô được :(( . Em nói dại, các bác đừng bới. :D