Vườn Sanh của nmtoanvph Tam Đảo!

nmtoanvph

Thành viên
Mời các Anh Em tham quan vườn cây của mình. Mong được Giao lưu và lắng nghe mọi ý kiến tham gia đóng góp chỉ bảo của Anh em. Và đây là phần 1:
Trước hết xin được giới thiệu mình: Chủ "khu vườn Yên tĩnh":

Và Bà xã, Chuyên gia Tưới cây:

Cây 1 Sanh dáng Phật Bà "trăm tay":

Cây 2 Sanh Quái:

Cây 3 Sanh ôm đá 1:

Cây 4 Sanh ôm đá 2:

Cây 5 Sanh Điền già:

Cây 6 Sanh Quái:

Cây 7 Sanh rất quái:

và còn nhiều cây nữa, nhưng hẹn hôm khác mình tiếp tục giới thiệu vì Bà xã giục đi ngủ rồi. Cây chụp bằng điện thoại của mình chưa được đẹp. Mong nhận được nhận xét của Anh em gần xa...! Xin cảm ơn sự giao lưu của các Bạn.

nmtoanvph

Thành viên
Tiếp mấy cây nữa...:D
Cây 8 Cây Phôi đẹp:

Cây 9 Đề Đỏ:

Cây 10 Sanh chuẩn bị vào chậu, như Hoàng Hậu vào ngai...:D :

Cây 11 Sanh đẹp già Nghệ thuật:

Cây 12 Lộc Vừng nghệ thuật:

Cây 13 lộc vừng Gốc già:

ditimmatkhau

Quản lý mới
Mời các Anh Em tham quan vườn cây của mình. Mong được Giao lưu và lắng nghe mọi ý kiến tham gia đóng góp chỉ bảo của Anh em. Và đây là phần 1:
Trước hết xin được giới thiệu mình: Chủ "khu vườn Yên tĩnh":
Cái ảnh này trông phong độ quá anh, đến chim bay vô vườn cũng vấn vương chủ nhân khu vườn hok đi được :D
Chúc mừng a khai trương vườn mới @};-@};-@};-

nmtoanvph

Thành viên
Cảm ơn ND Can, Anh và Đi tim mat khau dự định ra Tết sẽ mang 1 số cây đẹp sang bên Em để ký đá đấy! Hôm NgocKien và mấy anh em sang Anh cũng định đi rồi, nhưng sau đó lại bận việc quá chưa đi được. Hẹn gặp nhau nhé! Anh rất thích ký đá theo phong cách của anh em BN. Xin cảm ơn Em...!

ngockien

Super Moderator
Vườn đẹp quá ,cố gắng đợt tới đi Vĩnh Phúc một chuyến để tận mắt được chiêm ngưỡng.
Vườn còn nhiều cây đẹp up tiếp anh Toàn ơi :D

Kihieulam

Thành viên tích cực
Hịc, hôm trước nói truyện với anh có nói mới mất 3 cây đẹp tiếc quá, bọn trộm thật biết chọn cây, các cây đó anh còn hình không, up lên để anh em thấy còn bắt kẻ phạm tội anh ạ :-w

Batigol98

Thành viên
Cây số 6 của anh có bộ Rễ to và quái nhưng thân cây lại nhỏ.
Phải chăng cây này người ta nuôi rễ trước sau đó mới ghép cành?

NLGPT

Thành viên
Anh nhắn tin tham khảo giá cây 4 và cây 11 không, hy vọng hôm nào lên vườn anh ngắm cây

haibien

Quản Lý Viên
Vĩnh Phúc tập chung nhiêù vuờn ác.Trên Lập Thạch Vĩnh Phúc có làng toàn hàng khủng khiếp thôi.