Vườn nhatrang77 2013

nhatrang77

Thành viên tích cực
Chuẩn bị 2013 rồi, mình tranh thủ chiếm đât chút xíu để đưa cây lên. Mong mọi người đừng trả lời nha.

Cảm ơn mọi người.

Noen rồi, merry chrismas. Wish a merry chrismas to everyone. A happy holiday.:!!:!!:!!

Đây là không gian tiếp khách.

Cây linh sam mini, bưng 2 tay được nên chụp trước. Em này nhỏ nhỏ mà có võ nè. Chi giâm cũng khá khá, chừng 2 năm nữa thì đảm bảo già khú đế luôn.

Từ trên xuống nè

Khoe rêu luôn, rêu tự mọc hết lớp này chết, lớp khác mọc lên nên dày cộm.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Có thêm chổ thi triển trảm phong đại pháp rùi,hehe ;))
—--------
Chết cha,ổng kiu hem đc còm men 8->

nhatrang77

Thành viên tích cực
Thôi lỡ rồi, comment liếp ba ga nha bà con. Tới đâu hay tới đó. Định còn 7 ngày kiêng cữ nhưng gặp thằng Đen nó phá đám quá =))

phucgv

Thành viên
Chào bác Khương. Em Phúc ở Vĩnh Ngọc đây. Đã lâu không gặp, Bác và gia đình khỏe chứ ạ. Hôm trước đến vườn bác thấy rất hoành tráng và quy mô. Em kết hệ thống phun nước tự động của bác lắm.

Xichlosg

Thành viên tích cực
Chuẩn bị 2013 rồi, mình tranh thủ chiếm đât chút xíu để đưa cây lên. Mong mọi người đừng trả lời nha.

Cảm ơn mọi người.

Noen rồi, merry chrismas. Wish a merry chrismas to everyone. A happy holiday.:!!:!!:!!

Đây là không gian tiếp khách.

Nhớ nhìn kỹ dưới đất nha, bỏ chạy sớm là không chịu đâu à
Hic,.! Hết sức là kỳ quặc,không có bàn ghế mà bảo là không gian tiếp Khách. Lại còn hù doạ mớ vỏ bia ít ỏi kia nữa chứ ![-X[-X[-X

dangvantac

Thành viên
Nơi này chỉ dành cho khách mê bonsai, vậy là mình có vé rùi. Chúc vườn mới ngày càng đẹp hơn, cám ơn bạn chia sẻ.

nhatrang77

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Vườn nhatrang77 2013

Chào bác Khương. Em Phúc ở Vĩnh Ngọc đây. Đã lâu không gặp, Bác và gia đình khỏe chứ ạ. Hôm trước đến vườn bác thấy rất hoành tráng và quy mô. Em kết hệ thống phun nước tự động của bác lắm.
Mình nhớ mà, quy mô gì đâu bạn ơi, Yêu cây thì phải lo chăm chút cho mấy em nó thêm chút đó mà.

Tranh thủ uống cafe chủ nhật với anh em Nha Trang nha bạn.
==================================
vườn nhiều cây đẹp có khác , nhìn lên thấy phê , nhì xuống còn phê hơn nữa :D
Vô Nha Trang còn phê hơn Toàn ơi.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Hic,.! Hết sức là kỳ quặc,không có bàn ghế mà bảo là không gian tiếp Khách. Lại còn hù doạ mớ vỏ bia ít ỏi kia nữa chứ ![-X[-X[-X
Đây là chỗ bàn nhậu nhìn ra 1góc đó anh,các góc còn lại...y chang 3:-O

nhatrang77

Thành viên tích cực

Ra rồi biết >:) >:) >:)
Nơi này chỉ dành cho khách mê bonsai, vậy là mình có vé rùi. Chúc vườn mới ngày càng đẹp hơn, cám ơn bạn chia sẻ.
Mấy lần về trong đó, không biết anh sớm. Lần sau thì thế nào em cũng mò thăm anh cho được.

nhatrang77

Thành viên tích cực

Vườn đẹp, cây đẹp nhưng sao bỏ vỏ lon đầy sân vậy?
Dạ, bên đó thì có recycle bin, bên này thì có bicycle collector đó chú. Cứ quăng đại đó, khi này đầy thì chuyển quyền sở hữu cho mấy bicycle collector.

Một lon hình như là 300VND ~= 0.66 cent đó chú.

nhatrang77

Thành viên tích cực

Dạ ! mục đích là để doạ những ai yếu vía,sẽ không dám đòi Gia chủ khoản bia bọt,thế là để dành tiền mua thêm cây đẹp !%-(%-(%-:))):))
Nói tóm lại thì có rất nhiều yếu tố. Không gian này thì thích hợp cho dân chơi cây. Ví dụ liệt kê như sau;

1. Sau khi uống một lon bia, ở trong nhà hàng, bạn có dám quăng lon bia cái vèo không??? Ở đây, dám. 1 điểm
2. Quăng lon bia mà không kêu cái kẻng thì không sướng nên quăng cái kẻng mới sướng. Chứng tỏ đã hết lon, có tính điểm. Thêm 1 điểm nữa.
3. Mời tiếp....

Góp vui mà :))

voduong

Thành viên
Có cà phê không. Nếu không dùng tạm rượu , còn bia thì uống đã đi ngủ chứ biết bao nhiêu để đủ ngã!!!!

leminhtoanku

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Vườn nhatrang77 2013

Mình nhớ mà, quy mô gì đâu bạn ơi, Yêu cây thì phải lo chăm chút cho mấy em nó thêm chút đó mà.

Tranh thủ uống cafe chủ nhật với anh em Nha Trang nha bạn.

Vô Nha Trang còn phê hơn Toàn ơi.
nhì thấy là biết sở dĩ không phải phê hơn mà chắc ngủ tại chỗ luôn quá :D

Xichlosg

Thành viên tích cực
Nói tóm lại thì có rất nhiều yếu tố. Không gian này thì thích hợp cho dân chơi cây. Ví dụ liệt kê như sau;

1. Sau khi uống một lon bia, ở trong nhà hàng, bạn có dám quăng lon bia cái vèo không??? Ở đây, dám. 1 điểm
2. Quăng lon bia mà không kêu cái kẻng thì không sướng nên quăng cái kẻng mới sướng. Chứng tỏ đã hết lon, có tính điểm. Thêm 1 điểm nữa.
3. Mời tiếp....

Góp vui mà :))
Hic,.! Dụ khị nữa kìa ! >:)>:)>:). Show từng cây đi Nhatrang77 ui,nhìn cho nó đã cái con ngươi. Với lại,vườn rộng và chơi mà,Nhatrang77 dành nhiều không gian hơn cho mỗi cây,bố trí cao thấp-xa gần hay thẳng hàng cùng kích cỡ,nhìn sẽ phê,uống được nhiều bia hơn !:)):)):))

thôi chạy đây,không ghẹo nữa,thèng Đen ui ! Vào thay chổ Xich nè !

nhatrang77

Thành viên tích cực

Có cà phê không. Nếu không dùng tạm rượu , còn bia thì uống đã đi ngủ chứ biết bao nhiêu để đủ ngã!!!!
Rượu thì có nhưng chí có nước mắt quê hương thôi nha. :p

monmen

Thành viên tích cực
Thấy khoái rùi nghe, báo giá mấy lon không đi anh. Ý quên có cây nào báo luôn nghe. Ghi chú: dân miền tây tính = lít, em cở 3 sị hà, rất mong có dịp giao ly ... với anh.