vườn nhà nhap mon

batuluong

Thành viên tích cực
Cây đẹp, đế vững, chỉ cần thay đất cho cây rồi chơi ha anh :D, cây bị hết đất oỳ, tỉa bầu thay đất là chơi phà phà :))

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán

sau 1 thời gian bị Quang tèo cằn nhằn, tôi mới bắt đầu chơi cây nhưng vẫn thích chậu hơn[/QUOTE]

" Cằn nhằn " luôn là cái gì đó đồng hành suốt đời với chị em mà Bác, an tâm đi rồi có ngày chị nhà sẽ thông cảm và biết đâu sẽ cùng đam mê với anh thì sao.

Chậu đẹp quá.

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
cây đẹp quá anh ơi. niềm đam mê này hữu ích lắm đó. là con người thì cần có một đam mê. đam mê cái này thì quá hay rồi.

nhapmonbonsai

Thành viên Mua Bán
Default Trả lời: vườn nhà nhap mon
Còn cây nào nữa ko anh, show lên cho xem đi anh. Để vườn cây mà sao có 1 cây vậy anh. Hehehehe.

ráng dữ lắm mới mua được 1 cây, o biết nuôi sống o? cứ từ từ đã với lại Quang tèo bán cây mắc quá nên mua o nổi , phải o Quang.
Mua có một cây phải nhịn ăn 2 năm mới trả nổi đó.

satruky

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: vườn nhà nhap mon

Default Trả lời: vườn nhà nhap mon
Còn cây nào nữa ko anh, show lên cho xem đi anh. Để vườn cây mà sao có 1 cây vậy anh. Hehehehe.

ráng dữ lắm mới mua được 1 cây, o biết nuôi sống o? cứ từ từ đã với lại Quang tèo bán cây mắc quá nên mua o nổi , phải o Quang.
Mua có một cây phải nhịn ăn 2 năm mới trả nổi đó.
Hôm bữa thấy nguyên một vườn luôn, vậy mà anh cứ giấu.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Trời Bác chơi cây mà Tên cây Bác cũng ghi luôn tên Khoa học của nó àh! Nể Bác thiệt!

Àh, trong vườn của Bác Hoanglong70 nhớ là Bác có mấy cây Trang đẹp đẹp nhớ chụp hình và ghi tên khoa học của nó luôn nha. Bác không biết thì hỏi Bigbabol đó. Mà thôi Hoanglong70 nói luôn cho khỏi mất công. Cây trang = Page tree (tên bồi) nha Bác ... ;))

huynq.gl

Thành viên
Không có nhiều cây thì anh giới thiệu về bộ sưu tập chậu của anh, để anh em không có điều kiện tiếp xúc với chậu cổ và đồ cổ có dịp chiêm ngưỡng.