Vườn Kim Khí Tài - Nơi Thể hiện Lòng Đam mê

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Thật hoành tráng và đẹp mắt. chúc mừng bạn Tài nhé, nhất định sẽ có dịp Mình ghé thăm vườn của bạn

bqvquang

Thành viên tích cực
1 khu vườn quá đặc biệt.Hình cây công trình trang 1 giống cây Sưa quá vậy anh.

hienvt

Thành viên tích cực
ganh tị quá a TÀI ơi...anh chủ tuy nho nhỏ nhưng có khu vườn to to....
chúc anh thành lập vườn có nhiều cây đẹp

doquang2105

Thành viên tích cực
Thank A. Quang nhé, đợt này có tham gia Offline ở Nha Trang k A. hình như k thất tên trong đăng ký.
Đợt này không đi được rùi, tiếc quá vì bận đi học cao học rồi A Tài ui. a e đi offline vui vẻ nhé.

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Thấp thoáng xa xa thấy bà Xã và hai thằng ku của Mình ,vườn còn nhiều chổ trống , thiếu loại gì cứ Alo nhe Mr Tài ! hi hi ...

doquang2105

Thành viên tích cực
Thấp thoáng xa xa thấy bà Xã và hai thằng ku của Mình ,vườn còn nhiều chổ trống , thiếu loại gì cứ Alo nhe Mr Tài ! hi hi ...
A mỹ nuôi hai cây phôi này thành phẩm là ngon đó nhe a........hi......hi! mai mốt già ngồi uồn cây có thằng mua rượu đó nha.

trungduart

Administrator
Tay này tính dữ thiệt lấy đá làm đôn chừng nào mới mục, khi nào thay nhớ chuyển nhượng đôn nha :-"

anhmytg1974

Thành viên tích cực
A mỹ nuôi hai cây phôi này thành phẩm là ngon đó nhe a........hi......hi! mai mốt già ngồi uồn cây có thằng mua rượu đó nha.
Đợt nầy học tận "trên lầu" hả Em ? Anh ko kêu mấy nhóc mua zụ mà toàn kêu lấy đĩa mua nước mắm ko hà :))...bưng đĩa sợ đỗ nước mắm nên đi hơi lâu ...

doquang2105

Thành viên tích cực
Đợt nầy học tận "trên lầu" hả Em ? Anh ko kêu mấy nhóc mua zụ mà toàn kêu lấy đĩa mua nước mắm ko hà :))...bưng đĩa sợ đỗ nước mắm nên đi hơi lâu ...
Ý kiến này nên học hỏi nè...bưng nước mắm bằng dĩa chắc hơn nửa tiếng mới về tới nhà.......:)):)):)):)):)):)):)).

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
gủi đại ca Tài 1 con rắn nho nhỏ ở nhà e..kakak...e này ngâm rượu chắc nặng dô hen đại ca

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
gủi đại ca Tài 1 con rắn nho nhỏ ở nhà e..kakak...e này ngâm rượu chắc nặng dô hen đại ca