vườn của thắng_khùng:khoảnh khắc tuyệt vời

diennamdanang

Thành viên
bác ni chắc ở đà nẵng rồi. cách làm cây đặc trưng đà nẵng luôn. chúc mừng bác có nhiều cây đẹp!

dungsh

Thành viên
Thích nhất cây liểu rủ Thắng ơi. Dạo này đầu tư chậu đẹp hơn nhiều rồi heng:D
Tks.
Đồng quan điểm với bác này:)>-. Dạo này tăng số lượng nhanh quá Thắng. Việc Thắng nhờ bó tay rồi Sông Hinh không còn cây LS nào có lũa hết.:-O

thang_khung

Thành viên tích cực
chờ hoài mà sao không thấy ý kiến nào hết vậy ta.do tay nghề còn yếu nên mỗi lần vặn cây xong là cứ hồi hộp
==================================
dạo này chơi cây đổ cũng nhiều ha.
cây cũ đó a,cây mini nên lúc thì cho đứng lúc thì cho nằm ah.hi hi hi...bây giờ làm mới xíu.lúc trước e mê cây đổ nhất còn bây giờ em thích cây dáng trực hơn

thang_khung

Thành viên tích cực
Thích nhất cây liểu rủ Thắng ơi. Dạo này đầu tư chậu đẹp hơn nhiều rồi heng:D
Tks.
cây liễu rủ vẫn còn nằm trong chậu xi măng đó a
do cây bình thường quá nên cố gắng thay chậu cho dễ nhìn chút.
thanks.

thanh hoi

Thành viên tích cực
Cây linh sam gió lùa anh bôi thuốc đỏ nhìn ko tự nhiên lắm , ý của em có gì anh bỏ qua

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Trong này chắc nắng to lắm nên mới đắp chăn cho em nó thế kia, bạn chụp kỹ 4 mặt cho anh em chiêm ngưỡng đi.

thang_khung

Thành viên tích cực
hic hic hic..........lâu ngày quá không lên.vườn trôi đâu mất đến khi tìm được rồi thì chẳng up hình được.

khat_lp

Thành viên tích cực
mới làm xong,nhờ a e góp ý xíu.thanks
Theo mình cây này nên kéo chi 1 bên trái xuống và trồng lui vào bên trông khay 1 khoảng nữa, trồng cây sát mép quá nhìn hơi tức mắt. Vài lời cùng bác!

hoa11

Thành viên
Theo mình cây này nên kéo chi 1 bên trái xuống và trồng lui vào bên trông khay 1 khoảng nữa, trồng cây sát mép quá nhìn hơi tức mắt. Vài lời cùng bác!
dungddo bạn kéo luôn tay 2xuoong sau này ko bị đơ

huylnq2009

Thành viên tích cực
Tin tức nhanh thiệt nhe.
Hàng đẹp là báo liền anh à! Hẹn em sáng nay vào đây nhưng mê quá nên ở nhà nhậu ngắm luôn rồi. Em chỉ biết 1 cây còn cây kia có hình trong vườn của anh không?