Vườn của Nqduy - Hòn Đất (KG) vài cây nho nhỏ!

BachMa

Thành viên
Cây trên có hoành 12cm, chiều dài từ đỉnh đến hết tàn đổ là 55 cm!

Thầy có nụ cười thân thiện, hình này thầy nên đứng chụp trên mũi ghe, để quảng cáo du lịch đồng bằng sông Cửu Long,...
Cây Thầy "Show" càng lúc càng đẹp, cần ấn tượng,.... thanks Thầy đã chia sẻ.

nqduy

Thành viên
thầy duy nhỉu cây đẹp wa
Hahahahah.... Hôm nào vô nhà T chơi nhen! Cảm ơn em.

Thầy có nụ cười thân thiện, hình này thầy nên đứng chụp trên mũi ghe, để quảng cáo du lịch đồng bằng sông Cửu Long,...
Cây Thầy "Show" càng lúc càng đẹp, cần ấn tượng,.... thanks Thầy đã chia sẻ.
Cảm ơn anh đã xem, em có vài cây nho nhỏ. Lúc nào căng thẳng thì đem ra vặt....cho vui vậy mà!
Em không dám đứng trên mũi ghe chụp đâu. Cá nó nhìn thấy, nó chết, tội nghiệp nó Anh! :)):)):))

Duy làm cây đẹp quá, chúc mừng! Nhà mình cũng gần chợ Giồng Riềng đó Duy.
Oh... Từ nhà Duy xuống đó cũng khoảng 60Km thôi. Để lúc nào rảnh chút nhen. Bây giờ sắp vào năm học mới nên hơi bận.
Cảm ơn nhen!

a Duy mạnh dữ. cây đẹp quá trời
tôi thích nhất tấm hình này của a,nhìn rất thân thiện.tks a chia sẽ..[
hjhjh
Cảm ơn Anh Thienphu nhen. Nghe Anh nói mà tôi thấy Sướng tê cả người... cảm ơn...cảm ơn!
Chúc anh và Gia đình luôn mạnh khỏe và vui vẻ nhé!

huunhontn

Thành viên
Hình như Thầy thích cây thế đỗ, còn cây dáng thế nào khác up cho mọi người xem luôn đi Thầy. Làm cây đẹp quá cám ơn đã cho xem

nqduy

Thành viên
Thêm một cây nữa nhé!
Lại là Linh Sam...đổ, treo!
Nhưng cây này chưa hoàn thiện! Mới mua được hơn 1 năm thôi
Ngày xưa lúc em nó mới về:

Sau 2 tuần, bỏ vô cái chậu đất mới mua:

chiết bỏ chi nào đây??
Vì thích đổ không thích ôm nên chiết cái chi ôm chậu ra làm 1 số cây con (mấy cây này sẽ chia sẻ sau)!
Sau khi chiết xong em nó thế này!

Phần gốc và đế đây:

koi được không các Bác??
Tiếp tục đóng góp cho em đi các Bác ơi!

doquang2105

Thành viên tích cực
Bác duy muốn nuôi cây đổ nhanh tui góp ý bác trồng vào chậu lớn hơn và trồng nằm ngang đưa ngọn cây lên sẽ nhanh thành phẩm hơn, chúc bác thành công.

longarch

Thành viên
anh này chắc sắp tới có tên gọi mới là DUY ĐỔ đây nè.chúc mừng anh,cây anh làm đẹp lắm.

thanul

Thành viên
cây anh làm rất đẹp, có dịp đi hòn đất e ghé vườn anh chơi nha. nhà anh ở vàm Rầy hả anh Duy?

huynh vu2010

Thành viên
Cám ơn đã bạn đã chia sẽ, hôm nào có dịp về hòn đất ghé bạn nhe. Chắc sát thủ LS nữa nè!

nqduy

Thành viên
cây anh làm rất đẹp, có dịp đi hòn đất e ghé vườn anh chơi nha. nhà anh ở vàm Rầy hả anh Duy?
Cám ơn đã bạn đã chia sẽ, hôm nào có dịp về hòn đất ghé bạn nhe. Chắc sát thủ LS nữa nè!
Thanks Anh nhen. Nhà Duy ở trong Nam Thái Sơn đó Anh (Kênh 8). Rất vui nếu được các anh ghén chơi.

Hình như Thầy thích cây thế đỗ, còn cây dáng thế nào khác up cho mọi người xem luôn đi Thầy. Làm cây đẹp quá cám ơn đã cho xem
Dạ! cảm ơn Anh!
Bác duy muốn nuôi cây đổ nhanh tui góp ý bác trồng vào chậu lớn hơn và trồng nằm ngang đưa ngọn cây lên sẽ nhanh thành phẩm hơn, chúc bác thành công.
Dạ. Cảm Ơn Bác góp ý nhen! Bình thường em để chậu nằm ngang để nuôi cây đó Bác!

Các cây đổ nhìn có duyên lắm anh oi, gu đổ là ngay hệ của em đó
anh này chắc sắp tới có tên gọi mới là DUY ĐỔ đây nè.chúc mừng anh,cây anh làm đẹp lắm.
:)):)):)):))
Duy Đổ hả! nghe cũng được đó chứ... :)):))

nqduy

Thành viên
vậy la chưa tới Hòn Đất hả anh? đường cầu Kiên Bình đúng k anh?
không phải đường đó. Bạn chạy tới gần Thị Trấn Hòn Đất, có cây cầu vượt bằng sắt ngang đường thì đi qua cầu. sau đó chạy thẳng 8km hỏi nhà Thầy Duy, dân ở đây ai cũng biết đó bạn!