Vườn của nguyendangduoc

nguyendangduoc

Thành viên tích cực
Diễn đàn cây cảnh Việt Nam

ĐƠN XIN CẤP ĐẤT

Kính gửi: BQT diễn đàn cây cảnh Việt Nam
Tôi tên là: nguyendangduoc
Hộ khẩu thường trú: Quảng Trị
Nay tôi viết đơn này kính gởi lên BQT diễn đàn xin đc cấp cho tôi thửa đất trong hẻm, với diện tích là 5x10m (50m2)
Vậy kính xin BQT xác nhận giúp để tôi có thể thuận lợi trong việc " khoe cây"
Trong khi chờ sự xác nhận của BQT, tôi xin chân thành cảm ơn và mời ace vào xem.( Có cafe và thuốc ngựa nha)

Sói Hoang

Quản lý mới
Diễn đàn cây cảnh Việt Nam

ĐƠN XIN CẤP ĐẤT

Kính gửi: BQT diễn đàn cây cảnh Việt Nam
Tôi tên là: nguyendangduoc
Hộ khẩu thường trú: Quảng Trị
Nay tôi viết đơn này kính gởi lên BQT diễn đàn xin đc cấp cho tôi thửa đất trong hẻm, với diện tích là 5x10m (50m2)
Vậy kính xin BQT xác nhận giúp để tôi có thể thuận lợi trong việc " khoe cây"
Trong khi chờ sự xác nhận của BQT, tôi xin chân thành cảm ơn và mời ace vào xem.( Có cafe và thuốc ngựa nha)
:(( xem gì đây anh?

satruky

Thành viên tích cực
Cây này mà để ngoài đường đêm giao thừa chắc chắc chỉ còn vừng thôi chứ không còn lộc.

soncm

Thành viên tích cực
Có cây lộc vừng đang bung lộc đỏ chót, để tạm ngoài đường ngắm tạm.
Cây đẹp và có duyên lắm bạn ơi! theo ý mình cắt bớt cái ngọn đi nhìn thấy liền cây hơn. vài lời nhận xét bậy đừng giận nha.
có dịp mình giao lưu nhau nhé. chúc vui vẻ!@};-

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
Có cây lộc vừng đang bung lộc đỏ chót, để tạm ngoài đường ngắm tạm.

Show tiếp đi D,cây Lộc vừng đẹp vậy mà để ngoài đường ko sợ mất sao?An ninh khu nhà D ở tốt quá:D
Cây này cắt bớt ngọn đi như bác soncm có ý kiên theo mình cũng hợp lý đó D.Xem thử lại xem sao nhé.
Chúc cho khu vườn của D ngày càng lớn mạnh ,có thêm nhiều hàng để chơi trong khu vườn này.

nguyendangduoc

Thành viên tích cực
Cây đẹp và có duyên lắm bạn ơi! theo ý mình cắt bớt cái ngọn đi nhìn thấy liền cây hơn. vài lời nhận xét bậy đừng giận nha.
có dịp mình giao lưu nhau nhé. chúc vui vẻ!@};-
Cây này mà để ngoài đường đêm giao thừa chắc chắc chỉ còn vừng thôi chứ không còn lộc.
Show tiếp đi D,cây Lộc vừng đẹp vậy mà để ngoài đường ko sợ mất sao?An ninh khu nhà D ở tốt quá:D
Cây này cắt bớt ngọn đi như bác soncm có ý kiên theo mình cũng hợp lý đó D.Xem thử lại xem sao nhé.
Chúc cho khu vườn của D ngày càng lớn mạnh ,có thêm nhiều hàng để chơi trong khu vườn này.
Hihihi! em đang ngồi giữ cây ngoài đường, lạnh quá.
Cây này hiện đang để vậy chơi chờ ra giêng rồi hạ ngọn, cảm ơn mấy anh đã góp ý.@};-@};-@};-

nguyendangduoc

Thành viên tích cực
chụp vội vì máy sắp hết pin, ko có phông, lười chụp mặt bên kia nên vậy đó. Xem tạm đi. Mai mốt ra hoa up tiếp.